บาเร็ตต้า PX4

(1/4) > >>

ps- 2000:
เรียนถามผู้ใช้ บาเร็ตต้า PX4 ครับ ใช้ดีหรือเปล่า มีปัญหาอะไรบ้าง  ขอบคุณครับ

ple149:
ไม่มีปัญหาครับใช้งานง่ายถอดทำความสะอาดก็ง่าย แต่เปลืองเงินไปนิด(ส่วนตัว) พี่ท่านเคี้ยวไม่เลือก

jj26621:
บอกได้คำเดียวลองแล้วจะติดใจครับ

asawin rattikarn:
เท่าทีเคยเจอผมว่าตัวแกนสปริงไกด์ร๊อดที่เป็นพลาสติก  มันบอบบางครับ  โดยเฉพาะช่วงปลายที่เป็นเดือดเล็กๆ ล็อคไว้แค่นิดเดียว  ลองถอดดูนะครับ  ส่วนอย่างอื่นยังไม่เห็นข้อเสียครับ

pongmoo:
ใช้อยู่ครับยิงไปประมาณ 4 - 5 กล่อง ก็ยังไม่พบปัญหาเลยนะ ไม่ว่าจะเป็นเรื่องการคาบปลอกหรือยิงไปขัดไป ของผมแตกทุกนัด หรือว่าไกด์รอดพลาสติกหลุดของผมก็ยังไม่เจอปัญหานี้(ในอนาคตไม่รู้) px4ของผมได้มาวันแรกเปิดซิงด้วยลูกซ้อมครับ..ในความรู้สึกส่วนตัว px4 เป็นปืนที่ใช้งานได้ดีนะไม่ต้องดูแลมากมายเรื่องความปลอดภัยหายห่วงส่วนเรื่องรูปทรงก็แล้วแต่คนจะมองว่าสวยไม่สวยอย่างไร(เพราะจิตใจคนไม่ตรงกัน)อาจจะพกพาอึดหน่อยแต่ผมก็พกตลอดเพราะเป็นปืนพก(ไม่ใช่ปืนใหญ่)::002:: ::014::

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป