๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 09:37:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อุ้มบุญ  (อ่าน 14697 ครั้ง)
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 06:38:33 PM »

คิก คิก  อุ้มบุญ  ไม่ใช่อุ้มพี่บุญลงอ่างนะ.........แต่

Cheesy  วิธีอุ้มบุญโดยนำเชื้อของผู้ชายไปผสมกับไข่ของภรรยาไว้ในหลอดแก้วและไปฝังในมดลูกของผู้หญิงอีกคนเพื่อตั้งท้องให้

Cheesy  คราวนี้บุตรที่เกิดมา ตามกฏหมายจะต้องตกเป็นของมารดาผู้ให้กำเนิด(ก็คือผู้ตั้งท้องนั่นเอง)

Cheesy  จะมีวิธีไหนบ้างไหมที่จะทำให้บุตรนั้นแจ้งเกิด ในใบเกิดเป็นบุตรของเรา(ของเจ้าของไข่และน้ำเชื้อ)

ยิ้มีเลศนัย   ถามไป  ถามมา งง เอง  ก็คืออยากได้บุตรโดยวิธีอุ้มบุญ  แต่ใบเกิดจะต้องระบุมารดาเป็น ญ. อุ้มท้อง  จะมีวิธีไหนบ้างไหมที่จะทำให้ใบเกิดเป็นชื่อเรา

ไหว้  ขอบคุณทุกคำตอบครับ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 21, 2011, 06:41:21 PM โดย Tiger wut » บันทึกการเข้า

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 09:56:53 PM »

พี่เสือเข้าเว๊ปนี้เลยครับ

Www.weneedbaby.com
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 10:27:07 PM »

...อิอิ ไปคลอดแถวๆ ราชบุรี  คิก คิก

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 10:36:38 PM »

...อิอิ ไปคลอดแถวๆ ราชบุรี  คิก คิก

เยี่ยม  กู๊ดส์เยียร์......เอ้ย!กู๊ดส์ไอเดีย 

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 11:03:30 PM »

ไม่อยากชวนออกทะเลตั้งแต่ต้น ๆ กระทู้แต่เอาสักหน่อยเดี๋ยวจะผิดคอนเซปผม 

กำลังคิดอยากเอาน้ำเชื้อผมก่ะไข่สาว ๆ ในโรงงานฝากให้น้อง ๆ อุ้มอยู่ 

แต่เก๋มันไม่ยอมอ่ะพี่มันบอกลูกเยอะแล้ว  ....... อิอิอิ 

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 01:38:31 PM »

ไม่อยากชวนออกทะเลตั้งแต่ต้น ๆ กระทู้แต่เอาสักหน่อยเดี๋ยวจะผิดคอนเซปผม 

กำลังคิดอยากเอาน้ำเชื้อผมก่ะไข่สาว ๆ ในโรงงานฝากให้น้อง ๆ อุ้มอยู่ 

แต่เก๋มันไม่ยอมอ่ะพี่มันบอกลูกเยอะแล้ว  ....... อิอิอิ 

พอจะมีไข่สาวๆในโรงงานอยากจะผสมเชื้ออีกบ้างไหม?    พอดีผมพอมีเชื้ออยู่มากกกกกกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กร๊ากกกกกกกกกกก ขำก๊าก ขำก๊าก

Middle
หัวใจมีใว้เพื่อสร้างสรรค์
Sr. Member

คะแนน 58

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 01:43:52 PM »

น่าจะตกลงเป็นหนังสือกับผู้อุ้มบุญนะครับว่าผู้อุ้มบุญมีเจตจำนงค์ที่จะยกบุตรให้เป็นบุตรบุญธรรมแก่ นาย นาง หรือนางสาว เป็นต้น...

ชีวิตคือการเดินทาง

http://www.youtube.com/watch?v=eosAyUE29u0
Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 09:42:26 PM »

น่าจะตกลงเป็นหนังสือกับผู้อุ้มบุญนะครับว่าผู้อุ้มบุญมีเจตจำนงค์ที่จะยกบุตรให้เป็นบุตรบุญธรรมแก่ นาย นาง หรือนางสาว เป็นต้น...

ไหว้  ขอบคุณครับ.......เรื่องบุตรบุญธรรม ไม่น่ามีปัญหา ครับ 

แต่ผมก็ต้องการจะแจ้งเกิด ชื่อบิดา-มารดา เป็นชื่อผมและแฟนอ่ะครับ   ไม่ทราบว่าพอจะมีทางไหนได้บ้าง

โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 10:53:35 PM »

ขอให้ประสบความสำเร็จนะคะ..... Grin Grin Grin

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 11:00:45 AM »

ขอให้ประสบความสำเร็จนะคะ..... Grin Grin Grin

ป้าคงหมายถึงประสบความสำเร็จเรื่องผสมเชื้อ

โดยวิธีธรรมชาติกับสาวๆโรงงานนังรู 555
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2011, 02:02:01 AM »

ขอให้สมหวังนะครับพี่  ไหว้

มีลูกแล้วชีวิตเปลี่ยน อารมณ์ก็เปลี่ยน แต่ผมเชื่อว่าพี่จะมีความสุขครับ  Cheesy

What man is a man , who does not make the world better?
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2011, 11:07:53 PM »

ไหว้  ขอบคุณครับ.......เรื่องบุตรบุญธรรม ไม่น่ามีปัญหา ครับ 

แต่ผมก็ต้องการจะแจ้งเกิด ชื่อบิดา-มารดา เป็นชื่อผมและแฟนอ่ะครับ   ไม่ทราบว่าพอจะมีทางไหนได้บ้าง

ไปคลอดต่างจังหวัด   ให้ผู้ใหญ่บ้านรับรองว่าแฟนน้าเสือเป็นผู้คลอด

คลอดโดยหมอตำแย   ก็จะได้สมใจนึำก

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 09:25:25 AM »

โห............เยี่ยม

อย่างนี้ค่าที่ปรึกษาต้อง Red 1 ลัง น้ำลายหก คิก คิก
Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 11:12:08 AM »

ไปคลอดต่างจังหวัด   ให้ผู้ใหญ่บ้านรับรองว่าแฟนน้าเสือเป็นผู้คลอด

คลอดโดยหมอตำแย   ก็จะได้สมใจนึำก

ไหว้   ขอบพระคุณครับ

โห............เยี่ยม

อย่างนี้ค่าที่ปรึกษาต้อง Red 1 ลัง น้ำลายหก คิก คิก

เอ้าชนแก้ว น้ำลายหก

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 12:42:28 PM »

สงสัยอิจฉาปลาคาร์ฟ
ปลาคาร์ฟวางไข่แล้วแหงๆ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หน้า: [1] 2
  พิมพ์