๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 04:41:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สนามยิงปืนหาดใหญ่ร่วมกับTISA จัดอบรม IPSC ครั้งที่ 2  (อ่าน 39791 ครั้ง)
TISA
Thailand IPSC Shooting Association
Hero Member

คะแนน 10

We are Thailand IPSC Shooter

« ตอบ #210 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 11:06:13 AM »

ดีมากเลยครับ เรียนยิงปืน IPSC Grin Grin Grin สมาคมยิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทยยินดีต้อนรับ นักกีฬา IPSC ทุกท่าน

เรียนแล้วอย่าลืมมาแข่งกันนะครับ เราจัด IPSC กันหลายสนามทั่วประเทศ

Shocked Shocked Shocked   Thank   you   เยี่ยม   and THAILAND   IPSC  SHOOTING  ASSOCIATION   ยินดีต้อนรับ สมาคมยิงปืน &  นักกีฬา IPSC ทุกท่าน  ครับ     ไหว้ ไหว้ ไหว้

* logo_ipsc.gif (16.89 KB, 200x169 - ดู 532 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 27, 2011, 11:09:29 AM โดย TISA » บันทึกการเข้า

Thailand  IPSC  Shooting  Association (TISA)
gungod1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 54

เฮฮา เฮฮา

« ตอบ #211 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 12:44:45 PM »

ขอขอบพระคุณท่านวิทยากรทุกท่านที่ช่วยสั่งช่วยสอน
ขอขอบพระคุณนายสนามและทีมงานทุกท่านที่ให้การต้อนรับขับสู้
ขอขอบพระคุณพี่ๆน้องๆเพื่อนๆที่เข้าอบรมพร้อมๆกัน
ขอสัญญาว่าจะเป็นนักกีฬาที่ดีตลอดไป
                                       ขอบคุณครับ
ไหว้ ไหว้ ไหว้
NISIT 1
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #212 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 12:50:38 PM »

ใครที่จบหลักสูตรนี้แล้ววันที่ 7 สิงหามีงานให้ทำ......ลงแข่งเลยครับ
ลงครับพี่ชุดแต่ง roni แต่งั่นแล่ะ วันอบรม  ยิงแล สั่นอิแล้ว Shocked
วันแข่งจริงไม่รู้พรือหล่าว Shocked 
ว่าแต่เกือกสวยจังครับพี่ หลงรัก ผ่อนกับบัตร อิออน ได้ม่ายครับ Grin

ไหว้ขอกราบขอบพระคุณท่านวิทยากร นายสนามและทีมงานทุกท่าน ด้วยครับ ไหว้
๋JaRaCk™
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #213 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 02:35:40 PM »

ใครที่จบหลักสูตรนี้แล้ววันที่ 7 สิงหามีงานให้ทำ......ลงแข่งเลยครับ
ลงครับพี่ชุดแต่ง roni แต่งั่นแล่ะ วันอบรม  ยิงแล สั่นอิแล้ว Shocked
วันแข่งจริงไม่รู้พรือหล่าว Shocked  
ว่าแต่เกือกสวยจังครับพี่ หลงรัก ผ่อนกับบัตร อิออน ได้ม่ายครับ Grin

ไหว้ขอกราบขอบพระคุณท่านวิทยากร นายสนามและทีมงานทุกท่าน ด้วยครับ ไหว้
เอ๊า....คนไหนหล่าวนิ....จะรับสักคู่ม่ายครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 27, 2011, 03:30:08 PM โดย ๋JaRaCk™ » บันทึกการเข้า
NISIT 1
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #214 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 03:36:14 PM »

ลงครับพี่ชุดแต่ง roni แต่งั่นแล่ะ วันอบรม  ยิงแล สั่นอิแล้ว Shocked

เอ๊า....คนไหนหล่าวนิ....จะรับสักคู่ม่ายครับ
คนที่ยืนซดน้ำโค้กกัน 3 คน Shocked แล้วทักพี่คนแรกนั้น จำได้ม่ายครับ
ว่าอิใส่รองเท้า สต๊าด แลก่อนถ้าม่ายหลอยค่อยซื้อถ่ะคู่ Grin
๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #215 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 03:37:36 PM »

เอ๊า....คนไหนหล่าวนิ....จะรับสักคู่ม่ายครับ
คนที่ยืนซดน้ำโค้กกัน 3 คน Shocked แล้วทักพี่คนแรกนั้น จำได้ม่ายครับ
ว่าอิใส่รองเท้า สต๊าด แลก่อนถ้าม่ายหลอยค่อยซื้อถ่ะคู่ Grin
ที่ใส่แว่นช่ายม่าย.....ซื้อเลยตะรับประกันความหรอย  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #216 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 03:56:35 PM »

ที่ใส่แว่นช่ายม่าย.....ซื้อเลยตะรับประกันความหรอย  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
=ช่วยเชียร์จ้า

logo maker" border="0
dusit.bp
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 2

HS9CPD

« ตอบ #217 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 05:06:56 PM »

ผ่อน"อิออน"ได้เอามั้งถิ๊...555

081-7982894   dusit.bp@gmail.com
stamp50
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 225

« ตอบ #218 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 02:33:10 PM »

ผ่อน"อิออน"ได้เอามั้งถิ๊...555
ถ้าผ่อน อีอน ได้จะเหมาหมด แจ็ค55

ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #219 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 02:50:28 PM »

ถ้าผ่อน อีอน ได้จะเหมาหมด แจ็ค55
สำหรับพี่แสตมป์ผมให้ผ่อนกับอิแจ็ค   คิก คิก คิก คิก คิก คิก
boub@GUN@STEYR M9A1
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #220 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 02:53:39 PM »

เรียนเพื่อนสมาชิกชาวปืนที่รักทุกท่าน

ด้วยทางสนามยิงปืนหาดใหญ่ร่วมกับสมาคมยิงปืน IPSC (TISA) ความประสงค์ที่จะเปิดอบรมทักษะด้านกีฬายิงปืนประเภท IPSC ปืนสั้นรณยุทธ์ขึ้น ในวันที่ 23-24 กรกฏาคม  2554 การจัดครั้งนี้มีวัตถุประสงค์เพื่อเพิ่มเติมทักษะการใช้อาวุธปืนในการกีฬา IPSC ปืนสั้นให้แก่นักกีฬาและผู้ที่สนใจมือใหม่ และมือเก่าทุกท่าน ไม่จำกัดเพศ
โดยมีวิทยากรชั้นแนวหน้า ที่ได้ให้เกียรติรับเชิญมาเป็นพิเศษให้กับทางสนามหาดใหญ่
ซึ่งมีรายนามดังต่อไปนี้
1.        คุณ ทนงศักดิ์  (นายช่าง)  
2.        คุณ นันทริกา ชันซื่อ
3.        คุณ คเชน เจียกขจร
4.        คุณ เจษฎา พุ่มเงิน  
5.        คุณ บุญเรือน  มะลิคำ  
6.        คุณ ครรชิต โอฐสัตย์  
7.        คุณ อัศวิน    แซ่ชั้น  
8.        คุณ สมชาย กมลวงศ์
9.        คุณ ณัฐภูมิ กมลวงศ์

ผู้ช่วยวิทยากร
1.       คุณ พงษ์ ชวนประเสริฐกิจ
2.       คุณ สุรัชอ่องรุ่งเรื่อง
3.       คุณกฤษณ์ ลือวานิชวงศ์

โดยท่านวิทยากรเหล่านี้ล้วนแล้วแต่เป็นนักกีฬาชั้นแนวหน้าของเมืองไทยแต่ละท่านมีดีกรีทีมชาติไทย ซึ่งนับเป็นโอกาสอันดียิ่งกับนักกีฬา IPSC ปืนสั้นทั่วไป โดยเฉพาะอย่างยิ่งนักกีฬาIPSC ในภาคใต้ที่จะได้มีโอกาสในการพัฒนาทักษะฝีมือ ที่ไม่ค่อยเกิดขึ้นบ่อยครั้งนักกับการรวมยอดขุนพลคนรักกีฬา IPSC

สำหรับสิ่งที่ผู้เข้าฝึกอบรมจะได้รับมีดังต่อไปนี้        
         1.เสื้อฝึกประจำรุ่น โดยทางวิทยากรจะจัดทำการปักชื่อของผู้เข้ารับการอบรมมาโดยเฉพาะ
         2.หมวกฝึกประจำรุ่น
         3.ประกาศนีย์บัตร

สิ่งที่ผู้เข้าฝึกอบรมทักษะต้องดำเนินการก่อนรับการฝึก
1.ค่าสมัครเข้ารับการฝึกอบรมทั้งสองวัน 1200 บาท ให้ทำการโอนเข้าบัญชี ธนาคารกรุงศรี สาขาปัตตานี ชื่อนายชลวิทย์ ปาสุวรรณ บัญชีเลขที่..031 124877 4 โดยโอนแบบมีจุดทศนิยม แล้ว PM บอกน้องชาย ปัตตานี พร้อมบอกเบอร์เสื้อ พร้อมชื่อภาษาอังกฤษ ของท่านมาด้วยนะครับ....................... 2.ค่ากระสุนซ้อมอย่างน้อยจำนวน 120 นัด ให้แจ้ง ชนิดปืน และ ขนาด เพื่อให้ทางสนามจัดกระสุนได้ตรงตามต้องการ  
3.เนื่องจากการอบรมรับจำนวนจำกัด50 ท่านเท่านั้น  รบกวนโอนเงิน สมัคร ก่อน 30 มิถุนายน 54 นี้นะครับ ต้องเผื่อเวลาให้ ผู้จัดทำเสื้อ ของที่ระลึกต่างๆด้วยครับ

หมายเหตุ ค่าใช้จ่ายในข้อ 1 ได้รวมค่าอาหารมื้อเที่ยงสองวัน+คอฟฟี่เบรค  
               เริ่มอบรมเวลา 9:00 น ถึง 1700 น.

จึงเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน
แล้วพบกันที่สนามหาดใหญ่ตามวันเวลาดังกล่าวครับ

พ.ต.อ.โพธ สวยสุวรรณ
นายสนามยิงปืนหาดใหญ่

เสียดายครับพึ่งทราบเมื่อกี้ อ๋อยไม่งั้นจะขออบรมด้วยคนครับมีครั้งต่อไปจะไม่พราดแล้วครับ
dusit.bp
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 2

HS9CPD

« ตอบ #221 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 03:16:25 PM »

จัดครั้งต่อไปเอาอีกครับติดต่อมาได้เลย

081-7982894   dusit.bp@gmail.com
boub@GUN@STEYR M9A1
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #222 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 04:20:04 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม ไหว้
wancchay
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #223 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 08:46:57 PM »

จัดครั้งต่อไปเอาอีกครับติดต่อมาได้เลย
ยกมือด้วยคนครับ
neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #224 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 10:55:57 PM »

ยกมือด้วยคนครับ
จัดครั้งต่อไปผมคิดว่าน่าจะหาอะไรที่มันใช้ในชีวิตประจำวันได้ สามารถปกป้องชีวิตทรัพย์สินได้ครับต้องการแบบไหนแนะนำมาได้ครับ   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 30, 2011, 10:59:14 PM โดย neunang-นิ้วนาง » บันทึกการเข้า

logo maker" border="0
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16
  พิมพ์