๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 12:23:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 19
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แมทช์ Single Stack ที่ฟาร์มจระเข้ 25 ธ.ค.48  (อ่าน 43588 ครั้ง)
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #60 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 01:29:09 PM »

วมต. ร้อยปูเซ็ง Grin

I am dying... -*-

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #61 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 01:39:54 PM »

1. วรกฤษ

2. พี่ อุทัย

3. ผู้การ skynavy

4.............

5...........

6...........

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ที่อุทัยเชียงไหมเหรอครับ คราวนี้เจอของจริงไปเลย  Grin Grin Grin ถ้าวรกฤษผ่านได้ผมสนับสนุนให้คุณยิงซิงเกิ้ลแสตกต่อ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #62 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 01:57:41 PM »

1. วรกฤษ

2. พี่ อุทัย

3. ผู้การ skynavy

4.............

5...........

6...........

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ที่อุทัยเชียงไหมเหรอครับ คราวนี้เจอของจริงไปเลย Grin Grin Grin ถ้าวรกฤษผ่านได้ผมสนับสนุนให้คุณยิงซิงเกิ้ลแสตกต่อ Grin Grin Grin

พี่อุทัย ที่ซื้อลูกปืนพี่คร๊าบบบ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #63 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 02:03:51 PM »

พี่อุทัย ที่ซื้อลูกปืนพี่คร๊าบบบ

ผมก็เรียกแต่ชื่อเล่นแก  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #64 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 02:13:58 PM »

สงสัยจะมีแค่ 3 คน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หมดแมทช์นี้ผมไม่ตามหาแล้วครับนักกีฬาแถวเดี่ยว

มีนักกีฬาไม่พอทำถ้วยผมก็ยิงอยู่ในสแตนดาร์ดนั้นแหละ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หวังขึ้นคลาสได้ก็เหมือนได้ถ้วยรางวัลใบใหญ่แล้ว

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 14, 2005, 02:30:45 PM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #65 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 02:33:33 PM »

เอาน่า วันจริงเดี๋ยวมาเอง 
คนลงชื่อ อาจติดมาไม่ได้
คนที่มาแข่งเลย อาจไม่เคยลงชื่อไว้มาก่อน 
เรื่องแบบนี้ ไม่แน่นอน  เอวัง....
Cheesy

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #66 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 02:48:08 PM »

คนที่มาแข่งเลย อาจไม่เคยลงชื่อไว้มาก่อน 
เรื่องแบบนี้ ไม่แน่นอน  เอวัง....
Cheesy

วมต. ร้อยปูเซ็งกำลังเตรียมอุปกรณ์เจ้าค่ะ

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #67 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 02:57:45 PM »

สงสัยจะมีแค่ 3 คน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หมดแมทช์นี้ผมไม่ตามหาแล้วครับนักกีฬาแถวเดี่ยว

มีนักกีฬาไม่พอทำถ้วยผมก็ยิงอยู่ในสแตนดาร์ดนั้นแหละ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หวังขึ้นคลาสได้ก็เหมือนได้ถ้วยรางวัลใบใหญ่แล้ว

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

น้อง..อย่าร้อง..เดี๋ยวจบรอบนี้ให้ยืมปืนแถวคู่ไปลงพิสูจน์ตัวเองกับแถวคู่ด้วยกันดูว่ามือเรานี่ระดับไหน...รอบหน้าได้นักกีฬา Class B Standard Division แห๋งๆ

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #68 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 04:35:57 PM »

น้อง..อย่าร้อง.............

Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #69 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2005, 06:59:13 AM »

Cheesy

วมต. ร้อยปูเซ็งกำลังเตรียมอุปกรณ์เจ้าค่ะ

นายปิ๊กจะลงแถวเดี่ยวด้วยเหรอ อ่ะก็แจ๋วซิ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #70 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2005, 09:00:42 AM »

Grin อย่าเพิ่งท้อ.. Grin

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #71 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2005, 10:07:23 AM »

Cheesy

นายปิ๊กจะลงแถวเดี่ยวด้วยเหรอ อ่ะก็แจ๋วซิ

ร่ำๆ ว่าจะลงเจ้าค่ะ Cheesy

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #72 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2005, 04:52:33 PM »

เอ้าเติมให้อีก 1 คนคือนายเสือ Tiger Wood.....พิมพ์ไม่ผิดครับ.... 55555

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #73 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2005, 04:57:32 PM »

เอ้าเติมให้อีก 1 คนคือนายเสือ Tiger Wood.....พิมพ์ไม่ผิดครับ.... 55555

ผมคุยกะพี่เสือบอกว่าไม่ลงนี่ครับ Huh แต่ถ้าเปลี่ยนใจลงก็แจ๋วเลยครับ Grin

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #74 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2005, 05:12:47 PM »

ยุๆ หน่อย เดี๋ยวก็มาเจ้าค่ะ Grin

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 19
  พิมพ์