๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 12:56:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 13 14 15 [16] 17 18 19
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แมทช์ Single Stack ที่ฟาร์มจระเข้ 25 ธ.ค.48  (อ่าน 43436 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #225 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 07:29:32 PM »

...ขอแสดงความยินดีกับคุณ Tonyman ที่ได้ปรับขึ้นคลาส B Production ครับ  Cheesy

...แล้วเมื่อไหร่จะลง Standard ครับ  ปืนก็พร้อมแล้ว  :Smiley Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #226 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 07:38:17 PM »

...แล้วเมื่อไหร่จะลง Standard ครับ ปืนก็พร้อมแล้ว :Smiley Grin

มาเมื่อไหร่ Standard Division ขอต้อนรับ

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #227 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 07:48:06 PM »

...คนนี้มาต้อนรับเองเลยนิ  Grin

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #228 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 07:56:44 PM »

...ขอแสดงความยินดีกับคุณ Tonyman ที่ได้ปรับขึ้นคลาส B Production ครับ Cheesy

...แล้วเมื่อไหร่จะลง Standard ครับ ปืนก็พร้อมแล้ว :Smiley Grin

ขอบคุณครับ ได้ขึ้นซะที Grin Grin

นึกว่าจะไม่ได้ขึ้น Class ซะแล้วครับ ปีนี้ Grin

ตอนแรกก็คิดอยู่ครับ ว่าจะลง Standard หรือ Production ดีครับ

แต่พอดีอยากพิสูจน์ว่าเปลี่ยนวิธียิงแล้วจะดีขึ้นหรือเปล่า

เลยคิดว่า ถ้าเอาปืนใหม่ ก็จะไม่รู้ว่า ดีขึ้นเพราะปืน หรือ คนครับ

เลยตัดสินใจเอาปืนเดิมครับ จะได้รู้ว่าดีขึ้นหรือเปล่าครับ Grin

ปีหน้าเจอกัน Level III ที่ ภูเก็ตครับ  (เชียงรายอาจจะไม่ได้ไปครับ)

แต่ยังตัดสินใจอยู่ครับ ว่าลงประเภทไหนดี Grin Grin ว่าจะ Production ต่อหรือ Standard ดีครับ Grin

We can either find the way or make one.
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #229 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 07:59:53 PM »

...คนนี้มาต้อนรับเองเลยนิ Grin

เปล่าหรอกครับ  คนนี้ยิ้มหวานอยู่เรื่องเดียว  ดูข้างหลังสิครับ

coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #230 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 08:01:39 PM »

...แต่พอดีอยากพิสูจน์ว่าเปลี่ยนวิธียิงแล้วจะดีขึ้นหรือเปล่า

...เปลี่ยนจากแบบไหนมาเป็นแบบไหนหรือครับ  :Smiley Cool

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #231 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 08:08:36 PM »

ใครล้างปืนเรียบร้อยแล้วบ้างครับ
ผมยังไม่ได้ล้างปืนเลย  ไปล้างก่อน

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #232 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 08:08:43 PM »

...แต่พอดีอยากพิสูจน์ว่าเปลี่ยนวิธียิงแล้วจะดีขึ้นหรือเปล่า

...เปลี่ยนจากแบบไหนมาเป็นแบบไหนหรือครับ :Smiley Cool

คือ เดิมเนี่ย ยิงเร็วครับแบบว่าเร็วเกิน ไร้สติไปนิดครับ ใช้ความรู้สึกมากไปนิดครับ

วัยรุ่นใจเร็วด่วนได้ครับ คือ ยิงไปคิดว่า Grip อยู่ ก็กดสู้ไปครับ ผลเลย Miss ตรึม

แมทช์นี้ ท่าน Chepit สอนมาว่า มองเป้าเนี่ย ให้เห็น A เท่านั้น ( 2 D = 1 Miss )

แล้ว Move ตาม Speed ของเราครับไม่ต้องให้ช้าลงหรือเร่งครับ แต่เวลายิง ต้องเห็นศูนย์ให้ชัดครับ

คราวนี้ทำได้ดีครับ แต่ไม่ดีอย่างที่ใจต้องการครับ ยิงโดนประกันไป 2 อัน กะอีก 2 Miss อ่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

อันแรก Stage ต้นไม้ ไปโดนได้ไงไม่รู้ ปั้นแทบตาย

อีกอันไปโดน Stage 7 ครับ ยืนเซไปนิด โดนประกันไป 1 ซม. ไม่ได้ซ่อมครับ 1 Miss 1 ประกัน

อีกอัน Popper เป้งแล้วไปเลยครับ ปรากฎไม่ล้ม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 26, 2005, 08:15:57 PM โดย Tonyman » บันทึกการเข้า

We can either find the way or make one.
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #233 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 08:09:57 PM »

ใครล้างปืนเรียบร้อยแล้วบ้างครับ
ผมยังไม่ได้ล้างปืนเลย ไปล้างก่อน

ยังไม่ได้ล้างเลยครับ กะว่าจะไปหาเด็กๆ ล้างแถวนี้ครับ Grin

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #234 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 08:12:53 PM »

ตอนนี้อากาศเริ่มหายหนาว  เริ่มล้างน้ำอุ่นได้ ผิวไม่แห้ง  Grin

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #235 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 08:17:05 PM »

ตอนนี้อากาศเริ่มหายหนาว เริ่มล้างน้ำอุ่นได้ ผิวไม่แห้ง Grin

กะว่าใช้น้ำมันนวด ซักนิดครับ จะได้บำรุงผิวตรงลำกล้อง Grin แล้วค่อยล้างน้ำอุ่นทีหลัง Grin

coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #236 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 08:17:58 PM »

แมทช์นี้ ท่าน Chepit สอนมาว่า มองเป้าเนี่ย ให้เห็น A เท่านั้น ( 2 D = 1 Miss )

แล้ว Move ตาม Speed ของเราครับไม่ต้องให้ช้าลงหรือเร่งครับ แต่เวลายิง ต้องเห็นศูนย์ให้ชัดครับ

คราวนี้ทำได้ดีครับ แต่ไม่ดีอย่างที่ใจต้องการครับ ยิงโดนประกันไป 2 อัน กะอีก 2 Miss อ่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

อันแรก Stage ต้นไม้ ไปโดนได้ไงไม่รู้ ปั้นแทบตาย

อีกอันไปโดน Stage 7 ครับ ยืนเซไปนิด โดนประกันไป 1 ซม. ไม่ได้ซ่อมครับ 1 Miss 1 ประกัน

อีกอัน Popper เป้งแล้วไปเลยครับ ปรากฎไม่ล้ม

..."ท่าน Chepit" เป็นผู้ใดหรือครับ   :Smiley

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #237 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 08:36:11 PM »

..."ท่าน Chepit" เป็นผู้ใดหรือครับ   :Smiley

คือ คนที่นั่งยกนิ้วในภาพครับ มีตำแหน่งเป็น IPSC President's Council

ท่านได้แนะนำผมนิดหน่อยครับ ตอนก่อนแข่งครับ แต่ปรับตัวไม่ทันน่ะ ปรากฎ Level III เละเหมือนเดิมครับ ;~)

เลยเอามาปรับแล้วลองกับแมทช์นี้แทนครับ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 26, 2005, 08:41:45 PM โดย Tonyman » บันทึกการเข้า

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #238 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 09:11:38 PM »

คือ คนที่นั่งยกนิ้วในภาพครับ มีตำแหน่งเป็น IPSC President's Council

ท่านได้แนะนำผมนิดหน่อยครับ ตอนก่อนแข่งครับ แต่ปรับตัวไม่ทันน่ะ ปรากฎ Level III เละเหมือนเดิมครับ ;~)

เลยเอามาปรับแล้วลองกับแมทช์นี้แทนครับ Grin

ได้ครูนอกด้วยวุ๊ย!!!!

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #239 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2005, 09:15:07 PM »

...ท่านประธาน double tap แล้วจ้ะ  Grin

เพลินไปหน่อยเจ้าค่ะ Grin

I am dying... -*-

หน้า: 1 ... 13 14 15 [16] 17 18 19
  พิมพ์