๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 02, 2024, 06:44:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งข่าวกางกาง5.11ราคาถูก  (อ่าน 5514 ครั้ง)
sky
Full Member

คะแนน 16

« เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 10:23:53 PM »

ไม่รู้จะผิดกฏหรือเปล่า ถ้าผิดก็ช่วยลบทิ้งเลยครับ
คือไปเจอกางเกง5.11 ตัวละ480.-บาท ที่ร้าน export shop สาขาปิ่นเกล้า เยอะพอสมควรครับมีตั้งแต่เอว 30 - 42 นิ้ว กระเป๋าเยอะใส่สบาย ขอบเอวกระชับดี เห็นถูกดีก็เลยแนะนำพี่ๆน้องๆลองไปดู
ร้านexport shopสาขาอื่นก็มีเห็นเพื่อนๆว่างั้น แต่ผมไปได้จากเซ็นทรัลสาขาปิ่นเกล้า ไปซื้อกันเองนะครับ ไม่รับฝากซื้อเพราะโดนเพื่อนฝากมาห้าคน คนละสองตัว เหนื่อยเลย โดนค่ากล่องกับค่าส่งอีกเกือบพัน ไปดูกันเองนะครับ ใช้ได้ครับ(ทำที่เขมรนะแต่คุณภาพดี)
แนะนำเฉยๆ
wardog
Full Member

คะแนน 30

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 10:29:48 PM »

Exportที่ฟิวเจอร์พาร์ครังสิตก็มีขายครับ ผมสอยมาแล้ว1ตัว

---------------------------------------------------
คนใดใช้ชื่อไทยอยู่ กายก็ดูเหมือนไทยด้วยกัน  ได้อาศัยโพธิ์ทองแผ่นดินของราชันย์ แต่ใจมันยังเฝ้าคิดทำลาย
คนใดเห็นไทยเป็นทาส ดูถูกชาติเชื้อชนถิ่นไทย  แต่ยังฝังทำกิน กอบโกยสินไทยไป เหยียดคนไทยเช่นทาสของมัน

หนักแผ่นดิน หนักแผ่นดิน คนเช่นนี้เป
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 10:30:30 PM »

.....  หลงรัก ขอบคุณครับ  ไหว้

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
rangsonaon
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 11:08:27 PM »

ขอบคุณครับ

"เป็นแม่ทัพแล้วไม่กล้าตัดหัวคน...จะเป็นแม่ทัพที่ดีไม่ได้" (ขงเบ้ง)
graphicway
Jr. Member
**

คะแนน 13

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 11:17:50 PM »

ขอบคุณครับแต่ว่า ตอนนี้เค้าขุดอุโมงค์เสร็จยังครับ
รถติดมากไหมครับ
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 11:36:27 PM »

มีเบอร์โทรฯ ร้านไม๊ครับ จะโทรฯ สั่งสักสี่ห้าตัว... Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
ItsamaauI
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2011, 01:33:22 AM »

ถามตรงๆนะครับ ผมไม่รู้ มันคือกางเกงอะไรเหรอครับ

มีไว้ป้องกันตัว มิได้มีไว้ทำร้ายใคร
mchaivis
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 80

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2011, 02:43:06 AM »

ถามตรงๆนะครับ ผมไม่รู้ มันคือกางเกงอะไรเหรอครับ
กางเกงยี่ห้อ 5.11 เป็นกางเกงสำหรับบุคคลากรที่ต้องใช้และพกพาอาวุธอย่าง รปภ. ในหนังอะไรทำนองนั้นครับ
รูปทรงเป็นพวกกางเกง cargo pant คือมีกระเป๋าใบเล็กใบใหญ่หลายใบ
ในกระเป๋ากางเกงแต่ละใบก็ถูกออกแบบให้ใช้งานต่างกัน บางกระเป๋าใช้ใส่แม็ก บางกระเป๋าใส่วิทยุ ฯลฯ
กางเกงในรูปเป็นกางเกงรุ่นสำหรับเจ้าหน้าที่ตำรวจในสหรัฐ อย่างกระเป๋าเยอะก็เป็นพวกออกภาคสนาม
บางตัวมีแค่กระเป๋าซ้าย-ขวาธรรมดาก็สำหรับเ้จ้าหน้าที่นั่งประจำการที่สถานี
เอวเสริมพิเศษ เวลาเหน็บชายเสื้อเข้ากางเกงจะไม่หลุดง่าย กับให้เข้ากันได้กับเข็มขัดเส้นใหญ่สำหรับห้อยปืน กระเป๋า และอุปกรณ์ต่างๆของตำรวจ
4353 - รักในหลวง
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2011, 08:26:45 AM »

รบกวนสอบถามครับ...
อยู่โซนไหน  ชั้นไหนของเซ็นทรัลปิ่นเกล้าครับ
ขอบคุณครับ
RUGER SR9
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 12

สิบฟ้าบันดาล ไม่เท่าหนึ่งตนทำเอง

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2011, 10:30:17 AM »

อยากได้สักตัวเหมือนกันครับ

...เพียงเชื่อมั่น ไม่ละอายในสิ่งที่กระทำ ผู้นั้นย่อมไม่แพ้...
nares
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2011, 01:14:59 PM »

ที่ฟิวเจอร์รัวสิตร้านอยู่ตรงไหนหรอครับจะได้แวะไปดูซักหน่อยอ่ะครับ
ItsamaauI
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2011, 02:49:40 PM »

กางเกงยี่ห้อ 5.11 เป็นกางเกงสำหรับบุคคลากรที่ต้องใช้และพกพาอาวุธอย่าง รปภ. ในหนังอะไรทำนองนั้นครับ
รูปทรงเป็นพวกกางเกง cargo pant คือมีกระเป๋าใบเล็กใบใหญ่หลายใบ
ในกระเป๋ากางเกงแต่ละใบก็ถูกออกแบบให้ใช้งานต่างกัน บางกระเป๋าใช้ใส่แม็ก บางกระเป๋าใส่วิทยุ ฯลฯ
กางเกงในรูปเป็นกางเกงรุ่นสำหรับเจ้าหน้าที่ตำรวจในสหรัฐ อย่างกระเป๋าเยอะก็เป็นพวกออกภาคสนาม
บางตัวมีแค่กระเป๋าซ้าย-ขวาธรรมดาก็สำหรับเ้จ้าหน้าที่นั่งประจำการที่สถานี
เอวเสริมพิเศษ เวลาเหน็บชายเสื้อเข้ากางเกงจะไม่หลุดง่าย กับให้เข้ากันได้กับเข็มขัดเส้นใหญ่สำหรับห้อยปืน กระเป๋า และอุปกรณ์ต่างๆของตำรวจ

ขอบพระคุณครับ  วันนี้จัดหนักหน่อย   เจอกันเซ็ลทรัลปิ่นเกล้าครับ

มีไว้ป้องกันตัว มิได้มีไว้ทำร้ายใคร
Jedth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 858

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 04:54:54 PM »

เพิ่งรับมา ๒ ตัวครับ (ผมเป็นพวกหา size ลำบาก) เลยได้มาแค่ ๒ ตัวๆ ละสี
เช้านี้เพิ่งเอาไปตัดปลายขากางเกงพร้อมกับบุเป้า (ด้านนอก-ใน) ให้หนาขึ้นครับ

Pragmatism
NAPALM
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 66

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 05:43:00 PM »

เพิ่งรับมา ๒ ตัวครับ (ผมเป็นพวกหา size ลำบาก) เลยได้มาแค่ ๒ ตัวๆ ละสี
เช้านี้เพิ่งเอาไปตัดปลายขากางเกงพร้อมกับบุเป้า (ด้านนอก-ใน) ให้หนาขึ้นครับ

มันไม่ค่อยทนทาน  หรือครับท่าน........... Grin

..........ขอเพียงมีความหวัง       ย่อมมีโอกาส...............
NAPALM
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 66

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 05:46:13 PM »

ที่ฟิวเจอร์รัวสิตร้านอยู่ตรงไหนหรอครับจะได้แวะไปดูซักหน่อยอ่ะครับ

อยู่ชั้นสองหรือสามนี่เหละครับ   ถ้านับจากโถงบันไดกลางของห้าง    แล้วเดินตรงไปทางเซ็นทรัล  จะอยู่ซ้ายมือ......ครับ

..........ขอเพียงมีความหวัง       ย่อมมีโอกาส...............
หน้า: [1] 2
  พิมพ์