๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 06:27:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ สมาชิก IDPA by Uncle Ray Shooting Club  (อ่าน 25576 ครั้ง)
MrG
Moderator
Full Member

คะแนน 36

« เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 11:28:08 AM »

ประกาศ

สมาชิกคลับท่านใดที่ประสงค์จะ Classify กรุณาแจ้งชื่อให้ทราบในกระทู้ หรือ PM มาทางผม หรือ โทรไปหาครูเรย์ เพื่อลงชื่อนะครับ
ทางคลับขอสงวนสิทธิ์ในการจัดยิงคลาสฯเพียงแค่วันอาทิตย์เท่านั้น หากอาทิตย์ไหนไม่มีผู้ใดลงชื่อ หรือ แจ้งความจำนง เราจะไม่จัดคลาสฯนะครับ

ขอความกรุณารักษาสิทธิของตนเองด้วย

ทั้งนี้เราแนะนำให้ท่านคลาสฯไว้เลย เพราะเราจะมีจัดแข่งเรื่อยๆ หากท่านไม่ได้คลาสฯ ท่านก็ไม่มีสิทธิลงแข่งขัน หรือ ร่วมกิจกรรมใด้

อย่าปล่อยให้สิทธิเสียไปโดยเปล่าประโยชน์นะครับ

คลาสฯ ดีไม่ดี ไม่ใช่เรื่องสำคัญ ขอให้มาคลาสฯ จะได้ร่วมสนุกกันได้เต็มที่ครับผม
lim4,
Moderator
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 02:44:49 PM »

สองมือล้วงกระเป๋าสองเท้าก้าวเข้ามาเลยครับ Grin Grin Grin

S.Malin
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 48

nothing krubbbbb >_<

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 02:57:21 PM »

สองมือล้วงกระเป๋าสองเท้าก้าวเข้ามาเลยครับ Grin Grin Grin

ถ้าไม่มีกระเป๋า แล้วเอามือแกว่งๆมา (แกว่งเฉพาะมือ)ได้ปะน้อง...

หลงรัก หลงรัก คิก คิก คิก คิก

...ปืนยังคงเป็นมิตรแท้..เสมอ ไม่เคยทิ้งเรา ตราบเท่าที่เราไม่ทิ้งมัน...
lim4,
Moderator
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2011, 10:21:56 AM »

ถ้าไม่มีกระเป๋า แล้วเอามือแกว่งๆมา (แกว่งเฉพาะมือ)ได้ปะน้อง...

ได้.......เก่งไม่กลัว....กลัวไม่มา Grin Grin Grin

S.Malin
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 48

nothing krubbbbb >_<

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2011, 12:24:27 PM »

ได้.......เก่งไม่กลัว....กลัวไม่มา Grin Grin Grin

ถ้าไปก็ต้องเลี้ยงข้าว กับข้าวก็ต้องอาหร่อย อาหร่อยนะ..

...ปืนยังคงเป็นมิตรแท้..เสมอ ไม่เคยทิ้งเรา ตราบเท่าที่เราไม่ทิ้งมัน...
lim4,
Moderator
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2011, 03:12:10 PM »

ถ้าไปก็ต้องเลี้ยงข้าว กับข้าวก็ต้องอาหร่อย อาหร่อยนะ..

ได้ Grin Grin Grin ของ cp ด้วย Grin Grin

เรียว
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 06:03:47 PM »

วันอาทิตย์ที่ 26 มิย.54 นี้ จัดคลาสหรือเปล่าครับ ผมฝากคุณก้องลงชื่อไว้แล้ว
MrG
Moderator
Full Member

คะแนน 36

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 06:39:20 PM »

วันอาทิตย์ที่ 26 มิย.54 นี้ จัดคลาสหรือเปล่าครับ ผมฝากคุณก้องลงชื่อไว้แล้ว
จัดครับผม
MrG
Moderator
Full Member

คะแนน 36

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 06:41:38 PM »

วันอาทิตย์ที่ 26 มิ.ย. 2554
ชื่อผู้สมัคร Classify IDPA
1. เรียว

วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 07:30:29 PM »

น่าไปด้วยจังเลยครับ Cheesy

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
lim4,
Moderator
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 10:48:23 AM »

ลงชื่อได้เลยครับ Grin Grin

เรียว
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 05:51:37 PM »

มาสิน้อง เอา Shadow ตัวใหม่มาโชว์หน่อยสิ
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 08:54:46 PM »

อยากไป..จัง..นิ..

แต่..ไกล...จัง...ลุงเรย....เมื่อไหร่..จะลง..มา  เที่ยว..ทาง..ใต้..ครับ...

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
lim4,
Moderator
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 09:29:14 AM »

อยากไป..จัง..นิ..

แต่..ไกล...จัง...ลุงเรย....เมื่อไหร่..จะลง..มา  เที่ยว..ทาง..ใต้..ครับ...
   ใกล้และ Grin Grin Grin Grin

วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 10:20:35 PM »

มาสิน้อง เอา Shadow ตัวใหม่มาโชว์หน่อยสิ

อายครับพี่เรียว... Grin  สอบถามครับ ว่าเอา Shadow ลงแข่ง IDPA ได้ไม๊ครับ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
หน้า: [1] 2
  พิมพ์