๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 01, 2024, 02:29:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พึ่งรับลูกโม่รูเกอร์ SP101 .357 Magum 5นัด 2 นิ้ว  (อ่าน 57118 ครั้ง)
plesuk
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 11:09:55 PM »

สวยคับนำยายไหล น้ำลายหก

ถ้าใช้อาวุธ อย่าใช้อารมณ์
Rose 888
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2011, 09:40:56 PM »

สวยมาก อยากได้อีกเเล้ว Grin Grin Grin
speed (LO)
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2011, 04:44:20 PM »

รายงานความคืบหน้าครับ 

วันนี้หิ้วปืนไปวังบูรพาให้อาจารย์สังเวียนช่วยแต่งไกให้  ไกเบาเรียบรื่นขึ้นเยอะ  เวลาเหนี่ยวไกมีความมั่นใจขึ้น ยังกับไกลูกโม่สมิทที่แต่งแล้วหรือไกดับเบิ้ล/ซิงเกิ้ลของซิก ซาวเออร์เลย  ลุงสังเวียนยังช่วยสอนเทคนิคการเหนี่ยวไกดับเบิ้ลของลูกโม่ให้ด้วย จังหวะลากจังหวะค๊อก ให้รู้จุดหลุดไม่หลุด ให้คุ้นเคยกับปืนก่อน ให้ฝึกยิงแห้งซักสัปดาห์สองสัปดาห์ก่อนค่อยลองยิงกระสุนซ้อมกระสุนจริงอีกที ได้ผลเป็นอย่างไรจะปรับไกอย่างไรอีกบอกได้ไม่คิดตังส์เพิ่ม

นอกจากนี้คุณลุงยังช่วยปรับศูนย์เลเซอร์ให้  ใช้ปะแจเหลี่ยมเล็กๆปรับสองรู รูหนึ่งปรับสูงต่ำ อีกรูปรับซ้ายขวา  ตอนนี้ระยะ5-10 เมตร จุดแดงเลเซอร์แตะที่ศูนย์หน้าตลอดแล้วครับ
[/quote

ค่าแรงแพงไม้ ไม่รบกวน pm ก็ได้  ไหว้
oldmann
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2011, 05:34:33 PM »

เป็นปืนยิงสนุกดีครับ ยิงลูก 357 นี่ เอาเสียงมาข่มขวัญได้ดีนักแล
krulong
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2011, 10:50:19 AM »

หลงรักรูเกอร์ หลงรักช๊อบ..ชอบ หลงรัก
Builderman-รักในหลวง
บางอย่างเอากลับคืนมาได้ แต่บางอย่างเอากลับคืนมาไม่ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

แมวจะสีขาวหรือสีดำไม่สำคัญ ตราบใดที่มันยังจับหนู

« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 10:06:12 AM »

ยินดีด้วยครับ กับลูกโม่คุณภาพอีกหนึ่งกระบอก  เยี่ยม
เป็นลูกโม่อีกหนึ่งตัวที่ผมสนใจอยู่ครับ ไม่ทราบว่าไกเดิม ๆ หนักมากไหมครับ เพราะยังไม่เคยได้ลองสัมผัสตัวเป็น ๆ เลย

แผ่นดินนี้ ได้มีวีรชนคนรุ่นก่อน ได้ปกป้องรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดังเช่นพวกเราในวันนี้ แล้วเราคนในรุ่นนี้ ที่กำลังจะเป็นคนรุ่นก่อนต่อไป จะทำสิ่งใดไว้ให้คนรุ่นหลัง ตักตวง เห็นแก่ตัว คิดเห็นเพียงผลประโยชน์ของตนเป็นที่ตั้งอย่างนั้นหรือ คำว่า " ไท " เราไม่เคยเป็นทาส ไม่เคยขาดซึ้งความสามัคคี
Justice19
Full Member

คะแนน 27

« ตอบ #51 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 02:29:02 PM »

อ้างถึง

สวย อวบ แข็งแรง ยิง+p สบายๆ

สวยจริงๆ ครับ  หลงรัก  จะว่าไปแล้วยังดูสวยกว่ายี่ห้อดังๆ ด้วย  ยินดีด้วยครับ  เยี่ยม
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #52 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 02:38:17 PM »

อ้างถึง

สวยจริงๆ ครับ  หลงรัก  จะว่าไปแล้วยังดูสวยกว่ายี่ห้อดังๆ ด้วย  ยินดีด้วยครับ  เยี่ยม

สวยครับ
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #53 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2011, 05:30:08 PM »

ยินดีด้วยครับ กับลูกโม่คุณภาพอีกหนึ่งกระบอก  เยี่ยม
เป็นลูกโม่อีกหนึ่งตัวที่ผมสนใจอยู่ครับ ไม่ทราบว่าไกเดิม ๆ หนักมากไหมครับ เพราะยังไม่เคยได้ลองสัมผัสตัวเป็น ๆ เลย
หนักนิดหน่อยครับ  แต่ผมว่าถ้าแกะปืนออมาเอาส่วนสัมผัสของไก นก ไม่เป็นแต่มีเวลานิดหน่อยนะครับ

เอามานั่งง้างนก ลดนก วันละ 2-300 ร้อยที ไม่นานก็ลื่มครับ  อาจจะไม่เบามากเพราะนั่นคงต้องเปลี่ยนสปริงนก หรือสปริงไกด้วย  แต่ว่าจะลื่นและเหมาะกับปืนใช้งานมากขึ้นครับ
santiu10
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 4

ความรู้สึกแบบ otop คือรักจริง-เกลียดจริง

« ตอบ #54 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2011, 09:27:15 AM »

งามครับ
ดุ

การเลือกตั้งยังไม่เริ่ม
อย่าเพิ่งนับ...บัตรเสีย
colt super
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #55 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2011, 09:44:39 PM »

สวยสุดยอด อยากได้อะ
sumeth14
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #56 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2011, 09:58:48 AM »

ของผมsp101.38 ไม่แต่งไกแค่เปลียนสปริงคืนไกกับสปริงนกสัปตอนเหนี่ยวไกน้ำหนักไกเบาเลยครับตอนนี้เพิ่งเปลี่ยนศูนย์หน้าเป็นไนท์ไซด์ของเมโปรไลท์เล็งง่ายขึ้นมากยังไม่ได้ลองกลุ่มกระสุน คิดว่าคงดีขึ้นมากกว่าเดิม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 17, 2011, 02:55:19 PM โดย sumeth14 » บันทึกการเข้า
sommart utt
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2011, 12:02:36 AM »

สอบถามครับว่าด้ามแบบรุ่นนี้ซื้อที่ร้านไหนครับ และราคาเท่าไหร่ครับ  ขอบคุณครับ
non123
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #58 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2011, 11:21:18 AM »

เป็นด้ามปืน hogue สำหรับรูเกอร์ sp 101  .... แถวหลังวังก็เห็นมีครับ
แต่ที่เห็นนี่...ซื้อจากร้านลุง..ที่หลายคนชอบถามถึง...คุณภาพดีมากครับ...ตรงสี่แยก เดินเรียบมาทางข้างดิโอลด์ ชื่อร้านวิทยาพร ข้างร้านกาแฟครับ
ราคากันเองกว่าที่อื่น 850
Builderman-รักในหลวง
บางอย่างเอากลับคืนมาได้ แต่บางอย่างเอากลับคืนมาไม่ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

แมวจะสีขาวหรือสีดำไม่สำคัญ ตราบใดที่มันยังจับหนู

« ตอบ #59 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2011, 01:17:29 PM »

หนักนิดหน่อยครับ  แต่ผมว่าถ้าแกะปืนออมาเอาส่วนสัมผัสของไก นก ไม่เป็นแต่มีเวลานิดหน่อยนะครับ

เอามานั่งง้างนก ลดนก วันละ 2-300 ร้อยที ไม่นานก็ลื่มครับ  อาจจะไม่เบามากเพราะนั่นคงต้องเปลี่ยนสปริงนก หรือสปริงไกด้วย  แต่ว่าจะลื่นและเหมาะกับปืนใช้งานมากขึ้นครับ

ขอบคุณครับเฮีย   ไหว้  สำหรับข้อมูลความรู้และคำแนะนำ สงสัยคงต้องจัดมาสักตัวแล้วครับ  เยี่ยม
กระแสมาแรงเหลือเกิน สำหรับรูเกอร์ .357 ตัวนี้  น้ำลายหก  ไหว้

แผ่นดินนี้ ได้มีวีรชนคนรุ่นก่อน ได้ปกป้องรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดังเช่นพวกเราในวันนี้ แล้วเราคนในรุ่นนี้ ที่กำลังจะเป็นคนรุ่นก่อนต่อไป จะทำสิ่งใดไว้ให้คนรุ่นหลัง ตักตวง เห็นแก่ตัว คิดเห็นเพียงผลประโยชน์ของตนเป็นที่ตั้งอย่างนั้นหรือ คำว่า " ไท " เราไม่เคยเป็นทาส ไม่เคยขาดซึ้งความสามัคคี
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์