๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 03:51:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลการแข่งขัน Samutsongkarm Shooting Championship 2010  (อ่าน 1875 ครั้ง)
neungnatee
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 11:03:51 AM »

ผลการแข่งขันยิงปืนจังหวัดสมุทรสงคราม ชิงถ้วยผู้บังคับการตำรวจภูธรจังหวัด
                 Samutsongkarm Shooting Championship 2010

วันที่ 15 - 29 พฤษภาคม 2554
                           ณ สนามยุทธวิธี (นปพ) อำเภอเมือง จังหวัดสมุทรสงคราม

01. ปืนสั้นแม่ยำ รวมปืน ระยะ 10 เมตร ประเภทบุคคล จำนวน 3 รางวัล
รางวัลชนะเลิศ     คุณ โฆเสติ์  บุญเจริญ 
รางวัลรองชนะเลิศอันดับหนึ่ง     คุณ โสภณ  ศรีราษฎร์
รางวัลรองชนะเลิศอันดับสอง     คุณ วิชัย  พรหมธีระวงศ์

02. ปืนสั้นแม่ยำ รวมปืน ระยะ 10 เมตร ประเภททีม 3 คน จำนวน 1 รางวัล
รางวัลชนะเลิศ     ทีมสว่างเบจธรรม35

03. ปืนสั้นยิงเร็ว " Speed Event " รวมปืน ประเภทบุคคล จำนวน 3 รางวัล
รางวัลชนะเลิศ     คุณ  หนึ่งนที  ลาภรัตนากร  (สละสิทธิ์) แบร่
รางวัลชนะเลิศ     คุณ โฆเสติ์  บุญเจริญ 
รางวัลรองชนะเลิศอันดับหนึ่ง     คุณ ปัจจัย  ล้านแปรง
รางวัลรองชนะเลิศอันดับสอง     คุณ  ปรวัช  อรุณรักษา

04. ปืนสั้นยิงเร็ว " Speed Event " รวมปืน ประเภททีม 3 คน จำนวน 1 รางวัล
รางวัลชนะเลิศ     ทีม สว่างเบจธรรม 35

05. ปืนยาวลูกซองยิงเร็ว " Speed Event " ระบบปั้มแอคชั่น ประเภทบุคคล จำนวน 3 รางวัล
รางวัลชนะเลิศ     คุณ คริษฐา  เย็นจิตโสมนัส     สกอร์รวม  2.66
รางวัลรองชนะเลิศอันดับหนึ่ง     คุณ อติชาติ  ใจเอื้อ     สกอร์รวม  2.99
รางวัลรองชนะเลิศอันดับสอง     คุณ โสภณ  ศรีราษฎร์     สกอร์รวม  3.33

06. ปืนยาวลูกซองยิงเร็ว " Speed Event " ระบบปั้มแอคชั่น ประเภททีม 3 คน จำนวน 1 รางวัล
รางวัลชนะเลิศ     ทีม บ้านปรก 49     สกอร์รวม  3.16

07. ปืนสั้นแม่ยำ Custom Gun. ระยะ 10 เมตร ประเภทบุคคล จำนวน 3 รางวัล
รางวัลชนะเลิศ     คุณ  หนึ่งนที  ลาภรัตนากร 
รางวัลรองชนะเลิศอันดับหนึ่ง     คุณ โฆเสติ์  บุญเจริญ 
รางวัลรองชนะเลิศอันดับสอง     คุณ โสภณ  ศรีราษฎร์

08. ปืนสั้นแม่ยำ Custom Gun. ระยะ 10 เมตร ประเภททีม 3 คน จำนวน 3 รางวัล
รางวัลชนะเลิศ     ทีม สว่างเบจธรรม 35
รางวัลรองชนะเลิศอันดับหนึ่ง     ทีม บ้านปรก 49
รางวัลรองชนะเลิศอันดับสอง     T.A.S

ไหว้  ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านครับ
  ไหว้
neungnatee
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 11:05:09 AM »

ถ้วยรางวัลในครั้งนี้ครับ

ลีลาแชมป์สาว ลูกซองปั้ม Speed Event ของเราครับ 3 เป้า เวลาไม่ถึงวินาที ชนะผู้ชายทั้งสนาม 555

ที่สุดของความมันส์ในแมชนี้ ต้องยกให้ ลูกซอง Speed ครับเฉือนกันด้วย เศษเสี้ยววินาทีเท่านั้นเอง

neungnatee
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 11:06:07 AM »

มาดู       ด้าน       ปืนสั้น  SpeedEvent  กันมั่งครับ

นักกีฬาพร้อม.... เข้าที่... บรรจกระสุน...

neungnatee
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 11:07:20 AM »

พิธีมอบรางวัลครับ ต้องขอโทษที่ถ่ายรูปมาได้ไม่ครบทุกท่านครับ....

.
.
ขอขอบคุณนักกีฬาทุกท่านที่สละเวลามาร่วมสนุกกันครับ ตามที่เราได้หวังไว้ ในงานนี้เราพบปะ กลุ่มคนที่มีใจรักและผู้ที่มีความสามารถในการใช้อาวุธปืน ถึงแม้งานจะ กระท่อนกระแท่น ไปบ้างแต่ก็ผ่านราบรื่นไปได้ด้วยดี และสิ่งที่ผมหวังที่สุดเหนือชัยชนะในครับนี้ นั่นคือมิตรภาพของพี่น้องชาวแม่กลองทุกท่านครับ.... :<>
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 03, 2011, 11:09:35 AM โดย neungnatee » บันทึกการเข้า
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 11:07:10 PM »

ไหว้    สวัสดีครับทุกท่าน    ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกๆท่านด้วยนะครับ         ไหว้

ปล.  สนามนี้ถ้ากว้างอีกหน่อยคงมันส์กว่านี้เยอะครับ   ไหว้  ไหว้

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
หน้า: [1]
  พิมพ์