๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 05:05:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 15 16 17 [18] 19 20 21 ... 24
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ****ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์ ( ประเทศไทย )****  (อ่าน 140861 ครั้ง)
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #255 เมื่อ: กันยายน 08, 2011, 09:45:15 PM »

ขอทะเบียน....22  ได้..เมื่อไหร่..จอง..เดชไอ้สั้น..ตัว..นึง..นะ  น้าโญ....ฮี่ๆๆ

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
pitak s.
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #256 เมื่อ: กันยายน 17, 2011, 07:06:49 PM »

สนามต่อไปเมื่อไหร่ครับ Cheesy
๋JaRaCk™
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #257 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 09:05:39 PM »

วันเสาร์ที่ผ่านมาไปนั่งคุยกับน้องๆในยะลา...น้องๆเค้าว่าภาคใต้เราไม่จัด IPSC ไรเฟิ่ลบ้างเหรอครับ.....พี่น้อย....กระแสนักกีฬาจากยะลากำลังมาแรงครับ
S.Malin
Hero Member

คะแนน 48

nothing krubbbbb >_<

« ตอบ #258 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 08:51:36 AM »

วันเสาร์ที่ผ่านมาไปนั่งคุยกับน้องๆในยะลา...น้องๆเค้าว่าภาคใต้เราไม่จัด IPSC ไรเฟิ่ลบ้างเหรอครับ.....พี่น้อย....กระแสนักกีฬาจากยะลากำลังมาแรงครับ

ขอบคุณครับน้องแจ็ค ถ้าอยากให้จัด แจ้งมาเลย ไม่มีปัญหาครับน้อง..

ลงไปจัดใต้ๆกันเลยดีมั้ย สนามไหนพร้อมบ้างบอกมาเลย เดี๋ยวพี่ๆไปช่วยกันจัดให้ครับ..

...ปืนยังคงเป็นมิตรแท้..เสมอ ไม่เคยทิ้งเรา ตราบเท่าที่เราไม่ทิ้งมัน...
golf
การล่มสลายของอำนาจ คือการที่ ผู้นำเห็นแก่ประโยชน์ของตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

"ไม่มีความหายนะใด เลวร้ายไปกว่า ความโลภ"

« ตอบ #259 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 09:31:45 AM »

ขอบคุณครับน้องแจ็ค ถ้าอยากให้จัด แจ้งมาเลย ไม่มีปัญหาครับน้อง..

ลงไปจัดใต้ๆกันเลยดีมั้ย สนามไหนพร้อมบ้างบอกมาเลย เดี๋ยวพี่ๆไปช่วยกันจัดให้ครับ..

ลงไป นี่ แสดงว่าตอนนี้ อยู่ กรุงเทพ ซิครับ

๋JaRaCk™
Hero Member

คะแนน 56

« ตอบ #260 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 09:36:43 AM »

เดี๋ยวผมเช็คกระแสแมทช์อิงคยุทธเดือนหน้าก่อนครับพี่น้อย
S.Malin
Hero Member

คะแนน 48

nothing krubbbbb >_<

« ตอบ #261 เมื่อ: กันยายน 22, 2011, 02:07:18 PM »

ลงไป นี่ แสดงว่าตอนนี้ อยู่ กรุงเทพ ซิครับ

ตอนนี้อยู่ใต้บนครับพี่... น้องแจค เค้าเสียงตามสายมาจากใต้ล่างจ้า..

...ปืนยังคงเป็นมิตรแท้..เสมอ ไม่เคยทิ้งเรา ตราบเท่าที่เราไม่ทิ้งมัน...
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #262 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 08:41:15 AM »

น้าโญ..ก๊าบ?Huh

คิดถุงๆๆ..  ขอ....22   ให้  หลาน..แหล่ม.ๆ.ตัว  ดิ.... น้ำลายหก น้ำลายหก น้อง..ซัน..บอก..ขอก..  แบบ เบาๆ..สั้นๆ..แม่นๆๆ   

ปิดเทอม..แย้ว......หา  ไร..ให้..หลานๆ...เล่น..ออก..กำลัง...แขน กำลังขา..นะ..น้า....นะ...ฮี่ๆๆ....วู้ๆๆ... น้ำลายหก น้ำลายหก

หลงรัก   

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #263 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 08:46:10 AM »

น้องปิ๊กก็คันคร้าบบบ  หลงรัก หลงรัก
ป่าไผ่ ณ บ้านอีเติ่ง
Full Member

คะแนน 8

><

« ตอบ #264 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 11:24:02 PM »

น้องปิ๊กก็คันคร้าบบบ  หลงรัก หลงรัก

คันทุกอย่างเลยนะ   คิก คิก

วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #265 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 11:36:08 PM »

ไหว้ สวัสดีครับพี่ปิ๊ก   คันอะไรครับ...ไปช่วยเกาให้ป่ะ   ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
GUNG_GG ผมรักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 41

ใจสู้ชะอย่าง เป้าหมายที่หวังไว้ไม่ไกลเกินเอื้อม

« ตอบ #266 เมื่อ: กันยายน 29, 2011, 11:52:26 PM »

ไหว้ สวัสดีครับพี่ปิ๊ก   คันอะไรครับ...ไปช่วยเกาให้ป่ะ   ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย
เดียวนี้เค้ามีอันใหม่แล้ว ไปดูที่YOU Tube กันเอาเองนะครับไม่กล้าเอามาลง(คันหู รึจะสู้เคาะกะลา 18+) คิก คิก

จงอ่อนน้อมต่อผู้ที่อาวุโสกว่า   เพราะประสบการณ์คือสิ่งที่ควรค่าแก่การเคารพ
ผองพัฒ
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #267 เมื่อ: กันยายน 30, 2011, 08:54:44 AM »

เดียวนี้เค้ามีอันใหม่แล้ว ไปดูที่YOU Tube กันเอาเองนะครับไม่กล้าเอามาลง(คันหู รึจะสู้เคาะกะลา 18+) คิก คิก
ดูแล้วครับ หวาดเสียว  ตกใจ ตกใจ Lips Sealed Lips Sealed Grin Grin
poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #268 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2011, 03:48:11 PM »

ดีใจมากๆเลยจ้าพี่โญ 10 ปีที่รอคอย เป็นรูปร่างแล้ว หายเหนื่อยนะคะพี่ น้องเป็นกำลังใจให้เหมือนเดิม เต็มใจช่วยงานเสมอจ้า
จ้า.     น้องรัก.      แล้วมาทวงมือหนึ่งเลดี้กลับไปนะจะน้อง

พอจะยังมีที่ว่างสำหรับนู๋ป่าวคะพี่โญ อิอิ

ผองพัฒ
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #269 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2011, 08:21:18 AM »

เมื่อวานผมแสะไปที่ออฟฟิสน้าโย
เลยได้ข่าวดีว่า จัดแน่นอนเร็วๆนี้ กำหนดวันแล้ว รายละเอียดขออุบไว้ก่อนครับ Grin
หน้า: 1 ... 15 16 17 [18] 19 20 21 ... 24
  พิมพ์