๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 01:25:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 24
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ****ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์ ( ประเทศไทย )****  (อ่าน 140854 ครั้ง)
yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 02:48:37 PM »

ผมนี่  u  ของแท้ไม่เคยยิง งอน งอน งอน
โอ๋........เที่ยวหน้าไม่ใช้งานเยาะแล้ว......เดียวจัดให้อยู่ทีมเดียวกับโกเพ้งแล้วกัน (ขาวไว้ก่อนนะจะทีม) คิก คิก

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
BREMBO 2 + LONG LIVE THE KING
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 04:04:46 PM »

แล้วของผมคลาสอะไรครับพี่  Grin

สวัสดีครับ ขอบพระคุณครับ
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 04:20:30 PM »

แล้วของผมคลาสอะไรครับพี่  Grin
   Z

วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 04:34:28 PM »

โลโก้ไม่แจ่มเลยอะ................เอาใหม่.......อะ งอน งอน งอน
   ไหว้   สวัสดีครับพี่เล็ก2เข๊ม  อย่าเรื่องมากได้ป่ะ...เดี้ยวจะโดน....  แลบลิ้น  แลบลิ้น

ไหว้ สวัสดีครับพี่เหลา  พี่ก็เรื่มจากคลาส U สิครับพี่  ไหว้

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
golf
การล่มสลายของอำนาจ คือการที่ ผู้นำเห็นแก่ประโยชน์ของตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 69

"ไม่มีความหายนะใด เลวร้ายไปกว่า ความโลภ"

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 05:06:32 PM »

พี่เหลาครับ ว่างๆเอาปืนหายากมาออกทีวีด้วยนะ

yo.k
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 07:46:41 PM »

พี่เหลาครับ ว่างๆเอาปืนหายากมาออกทีวีด้วยนะ
[/quote     
  เห็นพี่เหลาแกบ่นๆอยู่ว่ายังหาไม่เจอเลย  หายากจัง เศร้า

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
S.Malin
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 48

nothing krubbbbb >_<

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 08:28:40 AM »

S Class ไม่ใช่เหรอน้อง... 

...ปืนยังคงเป็นมิตรแท้..เสมอ ไม่เคยทิ้งเรา ตราบเท่าที่เราไม่ทิ้งมัน...
S.Malin
Hero Member

คะแนน 48

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 08:39:50 AM »

Z

คลาสนี้น่าจะอยู่ใกลเนาะน้องเล็ก...

...ปืนยังคงเป็นมิตรแท้..เสมอ ไม่เคยทิ้งเรา ตราบเท่าที่เราไม่ทิ้งมัน...
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 10:26:03 AM »

โลโก้ไม่แจ่มเลยอะ................เอาใหม่.......อะ งอน งอน งอน
   ไหว้   สวัสดีครับพี่เล็ก2เข๊ม  อย่าเรื่องมากได้ป่ะ...เดี้ยวจะโดน....  แลบลิ้น  แลบลิ้น

จาเอาใหม่อะ Grin Grin Grin

S.Malin
Hero Member

คะแนน 48

« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 10:58:32 AM »

จาเอาใหม่ แล้วใหม่เอารึปล่าวน๊า...

ส่งขึ้นเบื้องบน accepted ไปแล้วน้องเล็ก เอาแบบนี้ล่ะนะน้อง..จาได้เป็นเพื่อนกับลูกซอง..

lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #40 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 01:32:01 PM »

จาเอาใหม่ แล้วใหม่เอารึปล่าวน๊า...

ส่งขึ้นเบื้องบน accepted ไปแล้วน้องเล็ก เอาแบบนี้ล่ะนะน้อง..จาได้เป็นเพื่อนกับลูกซอง..
ก็ได้ Grin Grin Grin

S.Malin
Hero Member

คะแนน 48

« ตอบ #41 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 02:15:48 PM »

น้ำลายหก

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 02, 2011, 02:19:42 PM โดย S.Malin » บันทึกการเข้า

yo.k
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

« ตอบ #42 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 02:18:26 PM »

เพื่อนๆสมาชิกที่ติดต่อสอบถามมากันอย่างมากมายในเรื่องหมายกำหนดการแข่งขันครั้งต่อไปและขอให้ทางชมรมช่วยรีบกำหนดเร็วๆเพราะเครื่องติดกันหมดแล้ว   ส่วนท่านที่ไม่ได้มาเนื่องจากเตรียมตัวเรื่องอุปกรณ์ปืนและสะสางงานไม่ทันก็บ่นเสียดายขอให้กำหนดวันเร็วๆ
             ทางชมรมไรเฟิลรณยุทธ์  IRC(ประเทศไทย)  ต้องขอขอบคุณอย่างสูงกับสมาชิกทุกๆท่านที่ได้ให้ความไว้วางใจกับทีมคณะกรรมการของชมรมด้วยดีเสมอมา      และต้องขออภัยที่ได้ดำเนินการในเรื่องของแมทช์ต่อไปล่าช้าไป     เนื่องจากทางชมรมเองต้องการให้การแข่งขันทุกแมทช์ที่เราจัดขึ้นได้เป็นไปตามกฏกติกาในระบบ  IPSC  NROI THAI  ทุกประการ  และประกอบกับช่วงนี้เป็นช่วงของฝนฟ้าอยู่จะจัดทำได้ยากพอควรแต่ถ้าเป็นความต้องการของเพื่อนๆสมาชิกแล้วก็เอาตามกันครับ      ขอเวลาคณะกรรมการได้ตรวจสอบวันเวลาอีกครั้งว่าไม่ไปตรงกับแมทช์ของชมรมเพื่อนบ้านของเรา
แล้วจะรายงานผลให้เพื่อนๆสมาชิกได้ทราบโดยเร็วที่สุดครับ      ท่านใดมีข้อเสนอที่เป็นประโยชน์ในการตัดสินใจทั้งเรื่องวันเวลาและสถานที่กรุณาแนะนำด้วยครับขอบคุณครับ ไหว้

ภิญโญ     แก้วภิญโญ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 02, 2011, 02:24:02 PM โดย yo.k » บันทึกการเข้า

S.Malin
Hero Member

คะแนน 48

« ตอบ #43 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 02:21:22 PM »

เพื่อนๆสมาชิกที่ติดต่อสอบถามมากันอย่างมากมายในเรื่องหมายกำหนดการแข่งขันครั้งต่อไปและขอให้ทางชมรมช่วยรีบกำหนดเร็วๆเพราะเครื่องติดกันหมดแล้ว   ส่วนท่านที่ไม่ได้มาเนื่องจากเตรียมตัวเรื่องอุปกรณ์ปืนและสะสางงานไม่ทันก็บ่นเสียดายขอให้กำหนดวันเร็วๆ
             ทางชมรมไรเฟิลรณยุทธ์  IRC(ประเทศไทย)  ต้องขอขอบคุณอย่างสูงกับสมาชิกทุกๆท่านที่ได้ให้ความไว้วางใจกับทีมคณะกรรมการของชมรมด้วยดีเสมอมา      และต้องขออภัยที่ได้ดำเนินการในเรื่องของแมทช์ต่อไปล่าช้าไป     เนื่องจากทางชมรมเองต้องการให้การแข่งขันทุกแมทช์ที่เราจัดขึ้นได้เป็นไปตามกฏกติกาในระบบ  IPSC  NROI THAI  ทุกประการ  และประกอบกับช่วงนี้เป็นช่วงของฝนฟ้าอยู่จะจัดทำได้ยากพอควรแต่ถ้าเป็นความต้องการของเพื่อนๆสมาชิกแล้วก็เอาตามกันครับ      ขอเวลาคณะกรรมการได้ตรวจสอบวันเวลาอีกครั้งว่าไม่ไปตรงกับแมทช์ของชมรมเพื่อนบ้านของเรา
แล้วจะรายงานผลให้เพื่อนๆสมาชิกได้ทราบโดยเร็วที่สุดครับ      ท่านใดมีข้อเสนอที่เป็นประโยชน์ในการตัดสินใจทั้งเรื่องวันเวลาและสถานที่กรุณาแนะนำด้วยครับขอบคุณครับ ไหว้
                                                                                                                                          ภิญโญ  แก้วภิญโญ

เยี่ยม เยี่ยม ไหว้ ไหว้ ไหว้

วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #44 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 08:40:41 PM »

เพื่อนๆสมาชิกที่ติดต่อสอบถามมากันอย่างมากมายในเรื่องหมายกำหนดการแข่งขันครั้งต่อไปและขอให้ทางชมรมช่วยรีบกำหนดเร็วๆเพราะเครื่องติดกันหมดแล้ว   ส่วนท่านที่ไม่ได้มาเนื่องจากเตรียมตัวเรื่องอุปกรณ์ปืนและสะสางงานไม่ทันก็บ่นเสียดายขอให้กำหนดวันเร็วๆ
             ทางชมรมไรเฟิลรณยุทธ์  IRC(ประเทศไทย)  ต้องขอขอบคุณอย่างสูงกับสมาชิกทุกๆท่านที่ได้ให้ความไว้วางใจกับทีมคณะกรรมการของชมรมด้วยดีเสมอมา      และต้องขออภัยที่ได้ดำเนินการในเรื่องของแมทช์ต่อไปล่าช้าไป     เนื่องจากทางชมรมเองต้องการให้การแข่งขันทุกแมทช์ที่เราจัดขึ้นได้เป็นไปตามกฏกติกาในระบบ  IPSC  NROI THAI  ทุกประการ  และประกอบกับช่วงนี้เป็นช่วงของฝนฟ้าอยู่จะจัดทำได้ยากพอควรแต่ถ้าเป็นความต้องการของเพื่อนๆสมาชิกแล้วก็เอาตามกันครับ      ขอเวลาคณะกรรมการได้ตรวจสอบวันเวลาอีกครั้งว่าไม่ไปตรงกับแมทช์ของชมรมเพื่อนบ้านของเรา
แล้วจะรายงานผลให้เพื่อนๆสมาชิกได้ทราบโดยเร็วที่สุดครับ      ท่านใดมีข้อเสนอที่เป็นประโยชน์ในการตัดสินใจทั้งเรื่องวันเวลาและสถานที่กรุณาแนะนำด้วยครับขอบคุณครับ ไหว้

ภิญโญ     แก้วภิญโญ
     ไหว้  ไหว้  ไหว้  เยี่ยม  เยี่ยม  เยี่ยม

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 24
  พิมพ์