๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 01:21:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งเลื่อนการซ้อมยิง MINI IPSC กันเถอะ  (อ่าน 8195 ครั้ง)
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #45 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 10:30:58 AM »

ได้ลองของใหม่แล้วครับ สุดยอด ทั้งสวย ทั้งเยี่ยม
มีหลักฐานให้เห็นครับ ขนาดคนที่ยิงปืนไม่ได้เรื่องอย่างผมยิงนะครับ
7 นัด ที่ระยะ 10 เมตร กับลูกซ้อม LRN BM 135 gr ครับ 
ปืนใหม่แกะกล่อง ไกหนักอยู่สักหน่อยครับ

ขอบคุณครับเฮีย ที่ให้โอกาสน้อง ๆ ได้ทดสอบของดีมีคุณภาพ  เยี่ยม  เยี่ยม  เยี่ยม  ได้ลองแล้ว  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก แต่กะตังส์......  เศร้า เศร้า เศร้า

นอนดึกเหมือนเดิมเลย...น้องโอ.. เยี่ยม..เมื่อวานนี้ออกจากสนามมา...กว่าจะถึงบ้าน. เศร้า..เกือบเที่ยง....หนักอีกเหมือนเดิม... ขำก๊าก

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
Builderman-รักในหลวง
บางอย่างเอากลับคืนมาได้ แต่บางอย่างเอากลับคืนมาไม่ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

แมวจะสีขาวหรือสีดำไม่สำคัญ ตราบใดที่มันยังจับหนู

« ตอบ #46 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 11:47:08 AM »

เที่ยงคืนยังพอทนครับเฮีย ถ้าเที่ยงวันใหม่มีหวัง....... Huh  โดนชก  ยี๊ ตายแน่ถ้าป็นผม   ยี๊  อ๋อย  บู่

แผ่นดินนี้ ได้มีวีรชนคนรุ่นก่อน ได้ปกป้องรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดังเช่นพวกเราในวันนี้ แล้วเราคนในรุ่นนี้ ที่กำลังจะเป็นคนรุ่นก่อนต่อไป จะทำสิ่งใดไว้ให้คนรุ่นหลัง ตักตวง เห็นแก่ตัว คิดเห็นเพียงผลประโยชน์ของตนเป็นที่ตั้งอย่างนั้นหรือ คำว่า " ไท " เราไม่เคยเป็นทาส ไม่เคยขาดซึ้งความสามัคคี
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #47 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 12:14:52 PM »

คักหลายแท้น้อ... Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
skillmans
Jr. Member
**

คะแนน 3

เราไม่ได้ฆ่าคน แต่เราฆ่าศัตรูของชาติ

« ตอบ #48 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 04:04:47 PM »

เฮียต้นต้องมาลองเป็นแบบพวกผมดู. หลงรัก...แล้วจะรู้ว่าคักอีหลี.... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก..

ชีวิตข้า พลีไว้เพื่อชาติ
Builderman-รักในหลวง
บางอย่างเอากลับคืนมาได้ แต่บางอย่างเอากลับคืนมาไม่ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

แมวจะสีขาวหรือสีดำไม่สำคัญ ตราบใดที่มันยังจับหนู

« ตอบ #49 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 06:13:52 PM »

ประมาณนั้นเลยพี่ ยิ่งกว่าฮัลโลวีน  คิก คิก คิก คิก
เกือบได้เป็นผู้นำแสงสว่างสู่ครอบครัวแล้วไหมล่ะ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ช่วงนี้ต้องทำตัวดี ๆ ครับผม เดี๋ยวอดทั้ง Shadow ทั้ง Bear ครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

แผ่นดินนี้ ได้มีวีรชนคนรุ่นก่อน ได้ปกป้องรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดังเช่นพวกเราในวันนี้ แล้วเราคนในรุ่นนี้ ที่กำลังจะเป็นคนรุ่นก่อนต่อไป จะทำสิ่งใดไว้ให้คนรุ่นหลัง ตักตวง เห็นแก่ตัว คิดเห็นเพียงผลประโยชน์ของตนเป็นที่ตั้งอย่างนั้นหรือ คำว่า " ไท " เราไม่เคยเป็นทาส ไม่เคยขาดซึ้งความสามัคคี
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #50 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 06:23:15 PM »

ขนาดนั้นเชียว... มิกล้าครับ มิกล้า Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์