๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 17, 2024, 01:08:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยิงปืนการกุศล "วันรวมน้ำใจชาวปืน รำลึก 1 ปี สึนามิ" สนาม ร.๑ รอ.  (อ่าน 14676 ครั้ง)
usedguns
Full Member

คะแนน 9

843 TEAM SPIRIT

« ตอบ #60 เมื่อ: ธันวาคม 28, 2005, 08:22:40 PM »

สองวันก่อนเพื่อนๆที่ไปแข่งเอาถ้วยมาอวด เห็นแล้วช้ำใจถ้วยที่ว่าใหญ่แล้วน้องๆที่มาเต้นโชว์ในวันนั้นใหญ่กว่าอีก หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมทำบัตรนักกีฬาให้พี่ด้วย ไม่ทราบมีใครรับไปให้หรือเปล่า
ถ้ายังไม่ได้จะส่งให้ใหม่นะครับ (พร้อมรูปน้องๆ เอาไว้ดูเล่น)

ความสามารถทำให้คุณไปสู่จุดสูงสุด แต่ความอ่อนน้อมทำให้คุณอยู่จุดนั้นได้นานสุด
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2005, 11:06:06 AM »

สองวันก่อนเพื่อนๆที่ไปแข่งเอาถ้วยมาอวด เห็นแล้วช้ำใจถ้วยที่ว่าใหญ่แล้วน้องๆที่มาเต้นโชว์ในวันนั้นใหญ่กว่าอีก หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมทำบัตรนักกีฬาให้พี่ด้วย ไม่ทราบมีใครรับไปให้หรือเปล่า
ถ้ายังไม่ได้จะส่งให้ใหม่นะครับ (พร้อมรูปน้องๆ เอาไว้ดูเล่น)
ไม่มีใครเอามาให้เลยครับพี่ คงต้องรบกวนแล้วครับ.
K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #62 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2005, 01:33:17 PM »

Grinช่วงประมาณ 5 ทุ่มครึ่ง นางแบบ PENTHOUSE มา ผมตาแทบหลุดออกจากเบ้าเลยครับ แบบว่า   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #63 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2005, 04:49:16 PM »

Grinช่วงประมาณ 5 ทุ่มครึ่ง นางแบบ PENTHOUSE มา ผมตาแทบหลุดออกจากเบ้าเลยครับ แบบว่า น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

มีใครถ่ายรูปมาบ้างครับ ได้ข่าวว่ากดกันไม่ยั้ง Smiley Smiley
muk
Hero Member

คะแนน 182

« ตอบ #64 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2005, 05:06:33 PM »

Grinช่วงประมาณ 5 ทุ่มครึ่ง นางแบบ PENTHOUSE มา ผมตาแทบหลุดออกจากเบ้าเลยครับ แบบว่า น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

มีใครถ่ายรูปมาบ้างครับ ได้ข่าวว่ากดกันไม่ยั้ง Smiley Smiley

ขอดูรูปครับ (เลียนแบบห้องซื้อขาย)  Grin Grin Grin

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ผู้ใช้ปืนเป็นผู้รับผิดชอบการกระทำทุกอย่างของตน มิใช่อุปกรณ์รับผิดชอบการกระทำของมนุษย์
bbgun
speak boldly, freely, and plainly
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #65 เมื่อ: มกราคม 07, 2006, 12:13:02 PM »

ขอดูรูปครับ (เลียนแบบห้องซื้อขาย) Grin Grin Grin

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์