๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 09:05:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วมซ้อมมือ  (อ่าน 6172 ครั้ง)
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2011, 08:58:11 PM »

อิจฉา  เศร้า

อย่าอิจฉากันเลยพี่เล็ก  ช่วงนี้ทางโน่นเห็นว่าซ้อมมือ (ยกแก้ว) กันทุกวันเลยหรือครับ
ช่วงนี้ซ้อมกันเป็นลังเลยครับ อ.หนุ่ม เมาเช็ดดินกันแทบทุกวัน สงสัยวันที่5 กับวันที่ 12 คงโดน Mr.Pong 357 ฝากรอยเท้าไว้ที่กลางหลังแน่ๆเลย  เศร้า

ก้อพี่เล็กอย่าซ้อมยกแก้วกันบ่อยๆ ซิครับ  เอาเป็นว่ามายิงกันแบบฮาๆ แล้วกันแพ้ชนะเป็นอีกเรื่องหนึ่ง

พี่เล็กแกจัดเบาๆ. คิก คิก....ไม่เหมือนบางคนจัดหนักอย่างเดียว.. เศร้า.....

จัดอารัยหนักหรือครับเฮียโอฐ............................ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ผมครับอาจารย์....หนักทุกคืน.....คนอื่นซ้อมเป็นลัง....คณะนี้ซ้อมเป็นขวด.... น้ำลายหก..

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
ARDTHAPON รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 14

"คนเก่งนั้นมีมาก แต่คนที่หายาก.....คือคนดี"

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2011, 09:24:56 PM »

อย่าอิจฉากันเลยพี่เล็ก  ช่วงนี้ทางโน่นเห็นว่าซ้อมมือ (ยกแก้ว) กันทุกวันเลยหรือครับ
ช่วงนี้ซ้อมกันเป็นลังเลยครับ อ.หนุ่ม เมาเช็ดดินกันแทบทุกวัน สงสัยวันที่5 กับวันที่ 12 คงโดน Mr.Pong 357 ฝากรอยเท้าไว้ที่กลางหลังแน่ๆเลย  เศร้า

ก้อพี่เล็กอย่าซ้อมยกแก้วกันบ่อยๆ ซิครับ  เอาเป็นว่ามายิงกันแบบฮาๆ แล้วกันแพ้ชนะเป็นอีกเรื่องหนึ่ง

พี่เล็กแกจัดเบาๆ. คิก คิก....ไม่เหมือนบางคนจัดหนักอย่างเดียว.. เศร้า.....

จัดอารัยหนักหรือครับเฮียโอฐ............................ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ผมครับอาจารย์....หนักทุกคืน.....คนอื่นซ้อมเป็นลัง....คณะนี้ซ้อมเป็นขวด.... น้ำลายหก..

เบาๆ บ้างนะครับเฮียโอฐ  เป็นห่วงเรื่องสุขภาพครับ

num357  "รับคำสั่ง  ทำทันที  ทำให้ดีที่สุด"
ole-5906
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 09:58:02 AM »

เบาๆ บ้างนะครับเฮียโอฐ  เป็นห่วงเรื่องสุขภาพครับ

ใช่คณะนี้ซ้อมกันหนักจริงๆครับผมเป็นพยานได้ Grin Grin Grin Grin คู่ซ้อมก็จัดหนักทุกวันเห,nอนกัน5555555
Sr. Member

คะแนน 14

"คนเก่งนั้นมีมาก แต่คนที่หายาก.....คือคนดี"

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 12:32:10 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

วันอาทิตย์นี้พี่น้องท่านใดว่าง  เรียนเชิญฝึกซ้อมพบกันที่สนามพีระ  เวลา  ๑๐:๐๐  น. เตรียมกระสุนมาเผื่อเยอะๆ หน่อยนะครับ  เดี๋ยวติดลมขึ้นมาจะมาบ่นกันว่าเตรียมลูกมาน้อยไป

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

num357  "รับคำสั่ง  ทำทันที  ทำให้ดีที่สุด"
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 01:39:19 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

วันอาทิตย์นี้พี่น้องท่านใดว่าง  เรียนเชิญฝึกซ้อมพบกันที่สนามพีระ  เวลา  ๑๐:๐๐  น. เตรียมกระสุนมาเผื่อเยอะๆ หน่อยนะครับ  เดี๋ยวติดลมขึ้นมาจะมาบ่นกันว่าเตรียมลูกมาน้อยไป

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ซ้อมเผื่อผมด้วยนะครับ...อาจารย์ผมคงไม่ได้ไป..ติดงานที่สนามที่บ้านครับ... ไหว้

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
Sr. Member

คะแนน 14

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2011, 11:22:31 PM »

ซ้อมเผื่อผมด้วยนะครับ...อาจารย์ผมคงไม่ได้ไป..ติดงานที่สนามที่บ้านครับ... ไหว้

ผมก็คงไม่ได้ไปหรอกครับเฮียโอฐ  มีภารกิจเหมือนกันครับ  ตอนแรกจะหนีไปเที่ยวอุดรฯ ซะหน่อย  อดหมดเลย

boub@GUN@STEYR M9A1
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2011, 01:15:09 PM »

ขออนุญาต วมต. ครับ  ฝากแจ้งข่าวประชาสัมพันธ์จากสนามพีระ  ขอเรียนเชิญพี่น้องชาวปืน IPSC ที่รักทุกท่านร่วมพบปะสังสรรค์นัดซ้อมมือ  ที่สนามพีระฯ ในวันอาทิตย์ที่  ๑๕  พฤษภาคม  ๒๕๕๔  เวลา  ๐๙๓๐  น.  จำนวน  ๔-๕ สนาม  กระสุนประมาณ  ๑๐๐  นัด  ค่าสมัคร  ๕๐๐.-  บาท  ถ้ามีจำนวนนักกีฬามากก็ถัวเฉลี่ยน้อยหน่อย Shocked Shocked Shocked  ติดต่อ น้องเอก (เจษฎา  พุ่มเงิน) 
โทร:๐๘-๙๑๘๘-๑๑๓๘  แล้วพบกันนะครับพี่น้อง
Shocked Shocked

กอนที่จะเล่นIPSCต้องทำไงครับอยากเล่นแต่เริ่มไม่เป็นครับไม่รู้เริ่มยังไงต้องไปผึกIDPAกอนป่าวครับ
sm625
Full Member

คะแนน 37

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2011, 08:37:06 AM »

ขออนุญาต วมต. ครับ  ฝากแจ้งข่าวประชาสัมพันธ์จากสนามพีระ  ขอเรียนเชิญพี่น้องชาวปืน IPSC ที่รักทุกท่านร่วมพบปะสังสรรค์นัดซ้อมมือ  ที่สนามพีระฯ ในวันอาทิตย์ที่  ๑๕  พฤษภาคม  ๒๕๕๔  เวลา  ๐๙๓๐  น.  จำนวน  ๔-๕ สนาม  กระสุนประมาณ  ๑๐๐  นัด  ค่าสมัคร  ๕๐๐.-  บาท  ถ้ามีจำนวนนักกีฬามากก็ถัวเฉลี่ยน้อยหน่อย Shocked Shocked Shocked  ติดต่อ น้องเอก (เจษฎา  พุ่มเงิน) 
โทร:๐๘-๙๑๘๘-๑๑๓๘  แล้วพบกันนะครับพี่น้อง

กอนที่จะเล่นIPSCต้องทำไงครับอยากเล่นแต่เริ่มไม่เป็นครับไม่รู้เริ่มยังไงต้องไปผึกIDPAกอนป่าวครับ
ไม่จำเป็นครับ หากสนใจก็ไปทำความรู้จักกันที่สนามพีระก่อนก็ได้ครับ
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2011, 08:55:50 AM »

ไม่จำเป็นครับ หากสนใจก็ไปทำความรู้จักกันที่สนามพีระก่อนก็ได้ครับ

sm625 ยิงเชียงใหม่แจ่มเลยนะ Grin Grin Grin  ขนาดไม่ค่อยได้แข่ง

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
kirk066
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2011, 02:04:54 PM »

พี่ๆนัดกันอีกรอบเมื่อไหร่ครับ อยากไปร่วมด้วยครับ
Sr. Member

คะแนน 14

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2011, 02:28:05 PM »

ขอบคุณมากครับ  ถ้านัดเมื่อไหร่จะแจ้งให้ทราบนะครับ

Golf 17
Hero Member

คะแนน 576

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2011, 10:13:26 PM »

IPSC ก็อีกแบบหนึ่ง IDPA ก็อีกแบบหนึ่ง  แต่ที่เหมือนกันคือ การยิงแบบมีอุปสรรค , การเคลื่อนที่ยิง
เมื่อพี่มีพื้นฐานการยิง , ทักษะการใช้ปืน และ ความปลอดภัยแล้ว ... ก็มาร่วมซ้อมกันได้เลย ไปซ้อมตาม
สนามต่างๆที่มีนักกีฬาในระบบที่พี่อยากยิงซ้อมอยู่ได้เลย หรือไปที่นี่ครับ http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=98105.0
ไปครั้งเดียวคุ้มครับ ได้รู้ความรู้เบื้องต้น ได้พบเจอนักกีฬาที่มากประสบการณ์ ... ส่วนเรื่องจะเก่งหรือไม่เก่งนั้นอยู่ที่เราซ้อมแล้วครับ  Grin Grin Grin

จะขอสู้จนกระสุน...นัดสุดท้าย ...

http://www.ipscthailand.com
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์