๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 05:34:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ได้สะตางค์แฮมแล้ว วันนี้ (แก้ต๋ามอ้าย 2Uว่า)  (อ่าน 34422 ครั้ง)
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #150 เมื่อ: กันยายน 18, 2011, 10:57:24 PM »

เปิ่นตึงบอกแล้ว ประเทศมั่นคง ประชาชนมั่งคั่งอยู่หลาย ๆ ประเทศนั้น เพราะผู้นำเชื่อเมีย สมัยนี้ ผู้นำเชื่อ...  ฮิ ฮิ อิ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #151 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 09:51:22 AM »

ลุงดีว่าแล้ว...............ตึงดี
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #152 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 03:03:42 PM »

ตะวานั่งอู้ กับผบ.ทบ. สรุปว่าที่ปีนี้โชคดีตั้งแต่ต้นปีสาเหตุคือ ไปซื้อที่มาแปลงหนึ่งถูกโฉลก เลยโจกดีตลอดปีครับ ได้ที่ดินต้นปี ได้รถกลางปี ได้ไปแอ่วออสเตรเลีย เอ้ยไปอบรม ได้ขายรถก่อนประกาศ  ถูกสลากออมสิน 

การซื้อสลากออมสิน บ่อยากครับอ้ายเอก กำสะตางค์ ไปธนาคาร ยืดอกพกถุง เอ้ย บ่อใจ่ครับ พกบัตรประชาชนไปตวย ครั้งแรกที่เปิดบัญชีครับ

Grin Grin Grin เชื่อเมียแล้วจะเจริญครับอ้ายตี๋
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #153 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 06:45:46 PM »

ตะวานั่งอู้ กับผบ.ทบ. สรุปว่าที่ปีนี้โชคดีตั้งแต่ต้นปีสาเหตุคือ ไปซื้อที่มาแปลงหนึ่งถูกโฉลก เลยโจกดีตลอดปีครับ ได้ที่ดินต้นปี ได้รถกลางปี ได้ไปแอ่วออสเตรเลีย เอ้ยไปอบรม ได้ขายรถก่อนประกาศ  ถูกสลากออมสิน 

การซื้อสลากออมสิน บ่อยากครับอ้ายเอก กำสะตางค์ ไปธนาคาร ยืดอกพกถุง เอ้ย บ่อใจ่ครับ พกบัตรประชาชนไปตวย ครั้งแรกที่เปิดบัญชีครับ

ไปหาอ้ายตี๋ตี่แบงค์โลด  Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #154 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 09:41:27 PM »

อั้นสิ้นปี๋   ท่าจะเลสแบร์แหมบอกแน่ๆ  Grin

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #155 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 10:22:37 PM »

ได้สะตางค์ มา 100,000 ต๋อนแรก กะเมียยึดแน่ 50,000 คนละกึ่ง เฮาต้องใจ๋แข็งไว้ หื้อสามหมื่นปอ  ปอปิ๊กไปถึงบ้านแกล้งจุ๊เมียเล่น ๆ อ้ายหื้อ หมื่นเดียว เมียบอก ขอสักสองหมื่นเต๊อะ เอาะ สองก่อสอง ฮึ้ย! 

สรุป ประหยัดสะตางค์ไปได้แฮมหมื่น ..

แต่แผนของเมียมันร้ายกว่านั้น ไปบอก ลูกบ่าว ลูกสาวแฮม เข้ามาหวันไปหวันมา โดนไปแฮ๋มหมื่น  สรุป โดนไปสามหมื่นอยุ่ดีครับ

พอดีแม่ผมจะไปแอ่วเมืองจีนเดือนหน้า เลยหื้อเปิ่นไว้เป็นพ๊อกเก็ตมันนี่ แฮ๋มสองหมื่น หื้อเต้ากับเมียครับ เปิ่นบอกไว้ว่า ถ้าบ่อขอสะตางค์แม่ ก็ต้องหื้อแม่

สรุป เหลือ ห้าหมื่น บ่อปอซื้อหมีละครับ เลยเอาไปซ้ายหนี้บางส่วน กับซื้อสลากเพิ่มอีก หมื่น  จบข่าวครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #156 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 10:26:13 PM »

ได้สะตางค์ มา 100,000 ต๋อนแรก กะเมียยึดแน่ 50,000 คนละกึ่ง เฮาต้องใจ๋แข็งไว้ หื้อสามหมื่นปอ  ปอปิ๊กไปถึงบ้านแกล้งจุ๊เมียเล่น ๆ อ้ายหื้อ หมื่นเดียว เมียบอก ขอสักสองหมื่นเต๊อะ เอาะ สองก่อสอง ฮึ้ย! 

สรุป ประหยัดสะตางค์ไปได้แฮมหมื่น ..

แต่แผนของเมียมันร้ายกว่านั้น ไปบอก ลูกบ่าว ลูกสาวแฮม เข้ามาหวันไปหวันมา โดนไปแฮ๋มหมื่น  สรุป โดนไปสามหมื่นอยุ่ดีครับ

พอดีแม่ผมจะไปแอ่วเมืองจีนเดือนหน้า เลยหื้อเปิ่นไว้เป็นพ๊อกเก็ตมันนี่ แฮ๋มสองหมื่น หื้อเต้ากับเมียครับ เปิ่นบอกไว้ว่า ถ้าบ่อขอสะตางค์แม่ ก็ต้องหื้อแม่

สรุป เหลือ ห้าหมื่น บ่อปอซื้อหมีละครับ เลยเอาไปซ้ายหนี้บางส่วน กับซื้อสลากเพิ่มอีก หมื่น  จบข่าวครับ

เลี้ยงเหล้าน้องยูสัก 2 ตองเตอะ....  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

The best way to predict the future is to invent it.
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #157 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 10:36:18 PM »

เดวเดือนหน้า มีภาระกิจ เข้ากรุงเทพครับ

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #158 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 10:39:28 PM »

เดวเดือนหน้า มีภาระกิจ เข้ากรุงเทพครับ

สะตังค์เสี้ยงพอดี.....  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

The best way to predict the future is to invent it.
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #159 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 11:12:00 PM »

สะตังค์เสี้ยงพอดี.....  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

อ้ายยูต้องย้อนไปกระทู้นี้ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=15386.msg3372924#msg3372924

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #160 เมื่อ: กันยายน 19, 2011, 11:18:50 PM »

หมายว่าจะขอตวยซักสองตอง โค๊ะ ไปอ่านตี้อ้ายขางลงไว้....บ่อได้กิ๋นละ
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #161 เมื่อ: กันยายน 20, 2011, 05:25:36 PM »

ยิ้มีเลศนัย ปาน้องโด่งไปอาบน้ำตวยเน้อครับ..................  คิก คิก
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #162 เมื่อ: กันยายน 21, 2011, 10:15:27 PM »

ออกบ้านได้แต้ว่า

สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 68

tel. 0861810566

« ตอบ #163 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2011, 10:09:03 AM »

บ่ได้มาเมิน เป้ฯอันว่า เปิ้นถูกหวย อี้ว่า  เอามา 2 ตอง เน้อ ป๋า ต

หน้า: 1 ... 8 9 10 [11]
  พิมพ์