๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 06:27:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝ่ายกีฬายิงปืนสมาคมกีฬาแห่ง จ.เชียงราย เปิดอบรมการใช้อาวุธปืนยาวลูกซอง  (อ่าน 3869 ครั้ง)
ภูริชญ์ รักในหลวงที่สุดในโลก
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 70

« เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 11:15:54 AM »

ฝ่ายกีฬายิงปืนสมาคมกีฬาแห่ง จ.เชียงราย เปิดอบรมการใช้อาวุธปืนยาวลูกซอง ชนิด ปั้ม-ออโต ในวันอาทิตย์ ที่ 5 มิถุนายน 2554 เวลา 9.00 น.ถึงเวลา 17.00 น.รับจำนวนจำกัด 16 ท่านเท่านั้น  เปิดรับสมัครแล้ว ตั้งแต่วันนี้ถึงวันที่ 31 พฤษภาคม 2554 สนใจติดต่อ ได้ที่ สนามยิงปืน จ.เชียงราย โทร 053-600343 หรือที่ คุณสุวิทย์  เม่นแย้ม โทร 089-8513136

รายระเอียดการฝึกอบรม
1.ผู้เข้าอบรมจะต้องมาสมัคร และลงทะเบียนพร้อมกับชำระเงินค่าอบรมได้ตั้งแต่วันนี้ ถึงวันที่ 31 พฤษภาคม 2554 ค่าลงทะเบียนท่านละ 1,800 บาท
2. ทางฝ่ายอบรมมีกระสุนปืนลูกซองให้ 1 กล่อง (25 นัด)พร้อมเป้า
3. มีอาหารกลางวัน พร้อมอาหารว่าง
4. มีใบประกาศนียบัตรมอบให้

Ask not what your country can do for you - ask what you can do for your country.
"จงอย่าถามว่าประเทศชาติจะให้อะไรแก่ท่าน แต่จงถามตัวท่านเองว่าท่านจะทำอะไรให้ประเทศชาติ"
supercolt
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 09:45:47 PM »

น้ำลายหก  น่าสน... แล้วปืนมีให้เช่าหรือเปล่าครับ หรือต้องนำปืนไปด้วย
            ต่างจังหวัดรับหรือเปล่า .............. ไหว้
เหมยพานิช
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

จง...รัก...ภัก....ดี

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 07:04:22 AM »

]ลงชื่อไปเเล้วนะครับ..ธวัชชัย..กับเพื่อนอีก 1 เเล้ว.โทรหาทางเชียงคำรึยังครับ...E22 XVU""จาก E22XZU""เรียกขาน. หลงรัก

สิ่งที่พิเศษสุดมอบให้กับคนที่พิเศษสุด.....เช่นกัน
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 70

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 10:26:05 AM »

น้ำลายหก  น่าสน... แล้วปืนมีให้เช่าหรือเปล่าครับ หรือต้องนำปืนไปด้วย
            ต่างจังหวัดรับหรือเปล่า .............. ไหว้
ถ้ามีปืนเองก็จะดีครับต่างจังหวัดรับครับ

Ask not what your country can do for you - ask what you can do for your country.
"จงอย่าถามว่าประเทศชาติจะให้อะไรแก่ท่าน แต่จงถามตัวท่านเองว่าท่านจะทำอะไรให้ประเทศชาติ"
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 70

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 10:30:09 AM »

]ลงชื่อไปเเล้วนะครับ..ธวัชชัย..กับเพื่อนอีก 1 เเล้ว.โทรหาทางเชียงคำรึยังครับ...E22 XVU""จาก E22XZU""เรียกขาน. หลงรัก
เออนิ..ลืมเลยครับตะวาสูมาเตอะบ่ได้รับสายไปผ่าเขี้ยวซาวมาพูดบ่ได้แก้มบวมเลบยนิ

permsak
Sr. Member

คะแนน 43

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 01:00:11 PM »

เสียดายผมอยู่เชียงใหม่อยากไปเสียแต่ว่ายังไม่มีลูกซองเพราะพึ่งย้ายมาเชียงใหม่ได้สองเดือน หากมีปืนเช่าก็จะดี หรือว่าคราวหน้าเปิดสอนอีกครั้งคงได้ปืนแล้วจะลงไปครับ(มือใหม่ลูกซอง)
Darth Vader
Full Member

คะแนน 29

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2011, 07:14:25 PM »

สนใจ แต่ติดอีกงานที่เชียงใหม่
ถ้ามีครั้งหน้าฝากแจ้งด้วยครับ อยากฝึกลูกซองบ้าง
เหมยพานิช
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

จง...รัก...ภัก....ดี

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 04:50:07 PM »

ติดงานซะเเร้ว....กำเลย

สิ่งที่พิเศษสุดมอบให้กับคนที่พิเศษสุด.....เช่นกัน
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 70

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2011, 04:56:26 PM »

ตอนนี้ทางสนามมี870ให้ยืมสำหรับคนที่ไม่มีปืนครับ.....มี1กระบอก Grin Grin Grin

permsak
Sr. Member

คะแนน 43

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 12:08:29 PM »

ผมจองและได้ลงชื่อไว้แล้วตามที่โทรคุยเรียบร้อยโดยผมมาจากเชียงใหม่ครับตาม ที่ pm แจ้งแล้วเพราะผมจองปืนแล้วร้านโยปืนจะเข้าสิ้นเดือนครับ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 70

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 10:22:40 AM »

ผมจองและได้ลงชื่อไว้แล้วตามที่โทรคุยเรียบร้อยโดยผมมาจากเชียงใหม่ครับตาม ที่ pm แจ้งแล้วเพราะผมจองปืนแล้วร้านโยปืนจะเข้าสิ้นเดือนครับ
รับทราบครับ...เเล้วพี่เล็งรุ่นใหนไว้ครับ Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 01, 2011, 10:25:21 AM โดย ภูริชญ์ รักในหลวงที่สุดในโลก » บันทึกการเข้า

permsak
Sr. Member

คะแนน 43

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2011, 08:39:41 PM »

ผมเล็งรุ่น EXPRESS  TACTICAL ไว้จองที่ร้านโยธิน 35K เรียบร้อยแล้วคาดว่าสิ้นเดือนของเข้าคงได้ลองครับ
permsak
Sr. Member

คะแนน 43

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2011, 09:12:01 PM »

วันนี้ไปเรียนจบรุ่นหนึ่งมาแล้วเลยรีบกลับเชียงใหม่ ไม่ได้อยู่ฉลองกับเพื่อนๆร่วมรุ่น เอาไว้โอกาสหน้าหากได้ไปเชียงรายอีกสักครั้งพวกเค่อยนัดเจอกันอีกที วันนี้มีนายฯอำเภอเชียงรายมาร่วมแจมด้วยมีเพื่อนๆหลายคนขอ ป.สามกับท่าน ก็บอกว่าหลังเลือกตั้งไปขอเลยให้ทุกคนไม่ว่าขนาด .45 หรือ .357 เพราะท่านเป็นคอปืนตัวยงนั่นเอง พร้อมกับโชว์การยิงปืนพก .45 แม่นยำมากๆ อย่างนี้คนอ.เมือง
เชียงราย จะใจเย็นได้อย่างไร ให้รีบขอไวๆ (หลังเลือกตั้ง)
หน้า: [1]
  พิมพ์