๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 04:22:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศข่าวแข่งขันยิงปืน สนามกรมสรรพาวุธทหารเรือ สัตหีบ (แยกเจ)  (อ่าน 2406 ครั้ง)
purintr
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 19

« เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 07:13:28 PM »

สวัสดีครับ  พี่ ๆ เพื่อน ๆ มิตรรักชาวปืนทุกท่านครับ
                            ผมมีข่าวการแข่งขันยิงปืน  มาฝากครับ  ในวัน เสาร์ ที่ ๗ และ อาทิตย์ ที่ ๘ พ.ค.๕๔  ที่จะถึงนี้  เวลาลงทะเบียน ๐๘๓๐ ครับ  ณ สนามยิงปืนกรมสรรพาวุธทหารเรือ สัตหีบ (แยกเจ)  ซึ่งในการนี้ ท่านเจ้ากรมสรรพาวุธทหารเรือ จะทำการเปิดสนามใหม่ และประชาสัมพันธ์สนามแห่งใหม่นี้  ให้มิตรรักชาวปืนทุกท่านได้เข้ามาใช้บริการกันในวันข้างหน้า 
                            พอดีกระผมเพิ่งนึกขึ้นได้จึงประกาศมายังมิตรรักชาวปืนทุกท่าน ที่อยู่ในพื้นที่ใกล้เคียงได้รับทราบ

จ่าทหารเรือครับ
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 07:41:52 PM »

โอ้ววว...ใกล้บ้านผมเลย หลงรัก

ขอบคุณมากครับพี่  ไหว้

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 07:43:20 PM »

เยี่ยม      น้าโป้งลงแข่งอะไรบ้างครับ

ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 08:25:27 PM »

ปืนยิงปลาครับ(คราฟ)

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 10:36:51 PM »

เยี่ยม      น้าโป้งลงแข่งอะไรบ้างครับ

สวัสดีครับพี่ปูผมคงเข้าไปแอบๆชมเขากันนะครับพี่ปู ปืนก็ไม่มีจะไปแข่งอะไรกับเขาครับพี่ปู^^

ปืนยิงปลาครับ(คราฟ)

สวัสดีครับพี่ป้อม นี่เลยครับตอนนี้มีแต่ปลาคราฟครับผม^^

หน้า: [1]
  พิมพ์