๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 11:22:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จัดอบรมกฏกติกากีฬายิงปืน IPSC โดยสถาบันผู้ตัดสินกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย  (อ่าน 69536 ครั้ง)
Double Tap^
เขาเรียกผมว่า....Hot Shot !
Full Member

คะแนน 13

การลั่นไก เป็นเพียงจุดเริ่มต้น เสมอ

« ตอบ #75 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2013, 07:59:37 PM »

ปี 2556 ไม่มี อบรมบ้างหรอครับ

มิว่าเป็นอาวุธลับที่ร้ายกาจเพียงใด อย่างมากก็ซัดใส่ร่างท่านให้เป็นรู เป็นโพรงไม่กี่แผล แต่น้ำตาของสตรี กลับสามารถราดรดหัวใจท่านจนแหลกลาญ
Tonyman
Moderator
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #76 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2013, 03:29:25 PM »

ปี 2556 ไม่มี อบรมบ้างหรอครับ

มีครับกำลังจะประกาศพอดี อบรมครั้งที่ 1/2556 จะอบรมที่สนามยิงปืนภูเก็ตครับ

ระหว่างวันที่ 20-21 กพ. ครับ ค่าธรรมเนียม 1,000 บาทครับ

ส่วนการอบรมในกทม. ยังไม่มีกำหนดครับ คาดว่าน่าจะมีซักครั้งช่วง กลางปีครับ เดียวจะประกาศให้ทราบอีกครั้งครับ

We can either find the way or make one.
Double Tap^
เขาเรียกผมว่า....Hot Shot !
Full Member

คะแนน 13

การลั่นไก เป็นเพียงจุดเริ่มต้น เสมอ

« ตอบ #77 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2013, 07:47:03 AM »

ขอบคุณ ครับ พี่  tonyman    แต่ว่าไกลเลยครับ   คงรอ กทม.ครับ 
อยากมีความรู้เกี่ยวกับเรื่องนี้เยอะๆครับ  ชอบครับผม

มิว่าเป็นอาวุธลับที่ร้ายกาจเพียงใด อย่างมากก็ซัดใส่ร่างท่านให้เป็นรู เป็นโพรงไม่กี่แผล แต่น้ำตาของสตรี กลับสามารถราดรดหัวใจท่านจนแหลกลาญ
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์