๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 06:00:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16 17 ... 31
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จองเวรปืนไรเฟิลรอบสอง หน้า 22  (อ่าน 294136 ครั้ง)
Sei-i- tai
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #195 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 01:03:10 AM »

ระหว่างพักยกแรก น่าจะนัดพบปะดื่มชากาแฟหรือเครื่องดื่มมีฟองกันสักมื้อดีไหมครับ?
วันนั้นที่ศาลฯ ได้แต่มองหน้ากันเจื่อนๆ ไม่รู้ใครเป็นใคร

ปล.ใครมีภาพถ่ายหมู่ในห้องประชุม(ชั้นล่าง)
ขอความกรุณานำมาลงให้ชมกันหน่อยครับ กลัวว่าจะลืมหน้ากัน
เจอะเจอกันในดง ในกรุงจะได้ทักทาย เฮฮากันตามประสาคนคอเดียวกัน

นัดกันแล้วครับป๋าhttp://www.1000yards.net/forum/index.php/topic,1255.0.html

จินตา <Jinta>
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #196 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 09:10:57 AM »

ระหว่างพักยกแรก น่าจะนัดพบปะดื่มชากาแฟหรือเครื่องดื่มมีฟองกันสักมื้อดีไหมครับ?
วันนั้นที่ศาลฯ ได้แต่มองหน้ากันเจื่อนๆ ไม่รู้ใครเป็นใคร

ปล.ใครมีภาพถ่ายหมู่ในห้องประชุม(ชั้นล่าง)
ขอความกรุณานำมาลงให้ชมกันหน่อยครับ กลัวว่าจะลืมหน้ากัน
เจอะเจอกันในดง ในกรุงจะได้ทักทาย เฮฮากันตามประสาคนคอเดียวกัน

นัดกันแล้วครับป๋าhttp://www.1000yards.net/forum/index.php/topic,1255.0.html

รูปถ่ายครับ

พรานบุญ หลงกรุง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2884

« ตอบ #197 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 09:21:06 AM »

เรียนคุณจินตา <Jinta> รักในหลวง

ขอได้รับคำขอบคุณอย่างยิ่ง จาก
พรานบุณ  ชุมไพร

araki-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน -561

« ตอบ #198 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 11:54:54 AM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ ต่อแต่นี้ไปคงต้องร่วมต่อสู้กันอีกแน่นอน ถ้าท่านผู้ทรงอำนาจพันธุกรรมนี้ไม่สูญพันธุ์ ไปจากประเทศไทย
                                                            ขอบคุณครับ                                                               
                                                                 araki

"อำนาจ"
 มันเป็นเช่นนี้เอง
DACK
Full Member

คะแนน 1

{{{ }}}

« ตอบ #199 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 12:26:04 PM »

ยินดีกับคำสั่งทุเลาครับ แล้วขอแสดงความชื่นชมกับทุกท่านที่ไปแสดงการคัดค้านครับ Grin Grin

ไม่ว่ามันจะเป็นอะไรก็ตาม ถ้าคุณประมาทและไม่รู้จักมันดีพอ มันจะอันตรายสำหรับคุณเสมอ
หนู@เมืองสิงห์™ - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #200 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 02:07:25 PM »

เยี่ยมเลยครับพี่.. เยี่ยม ไหว้
chanin
จะทำความดี ตามรอยพ่อ จะเพียงและพอจากหัวใจ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 16

ขอเป็นข้ารองบาททุกชาติไป

« ตอบ #201 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 03:42:58 PM »

สู้ ๆ ครับ
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #202 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 03:44:45 PM »

เมื่อสักครู่ ศาลปกครองสงขลา โทร.มาแจ้ง เรื่อง ศาลปกครองกลางมีคำสั่งทุเลาฯ
จึงไม่ต้องดำเนินการในส่วน คำขอทุเลาการบังคับตามคำสั่งทางปกครอง แล้ว
แต่ดำเนินการในส่วนอื่นต่อไป แล้วจะติดต่อมาอีกครั้งครับ

ประมาณนี้ครับ  ไหว้
ผมยังไม่ได้รับการแจ้งเลยครับน้องชา แต่เจ้าหน้าที่คงรู้ว่ามาด้วยกันฟ้องคดีเดียวกัน  คิก คิก
เค้าถามก่อนเลยว่ารู้ข่าว เรื่อง ศาลปกครองกลางมีคำสั่งทุเลาฯ แล้วยัง
ผมบอกว่าทราบแล้วครับ  Grin
 ไหว้

คำฟ้องของผมไปถึงศาลเมื่อวานเย็นๆ วันจันทร์คงได้รับการติดต่อมานะครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

sg228/17
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 33

« ตอบ #203 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 03:56:32 PM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ ต่อแต่นี้ไปคงต้องร่วมต่อสู้กันอีกแน่นอน ถ้าท่านผู้ทรงอำนาจพันธุกรรมนี้ไม่สูญพันธุ์ ไปจากประเทศไทย
                                                            ขอบคุณครับ                                                               

araki

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม ร่วมแสดงความยินดีกับทุกท่านด้วยครับ  คงจะได้ร่วมแสดงพลังในโอกาสต่อ ๆ ไป 
                                                         ขอบคุณครับ   ไหว้ ไหว้ ไหว้
anuluk
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #204 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 04:56:49 PM »

สู้ ๆ ครับ เยี่ยม เยี่ยม
พ่อค้าภูธร- รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 202

« ตอบ #205 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 05:50:56 PM »

ไหว้ขอคารวะทุกท่านครับ... ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 01, 2011, 12:18:22 AM โดย พ่อค้าภูธร... รักในหลวง » บันทึกการเข้า
jarukit
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #206 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 08:22:32 PM »

วันนี้ศาลรับคำฟ้องของเราไว้พิจารณาแล้ว   ยกต่อไปก็คือขอให้ศาลมีคำสั่งทุเลา ไม่ให้คำสั่ง มท.มีผลใช้บังคับในระหว่างการพิจารณาคดี

โจทย์ก็คือ
1  คำสั่ง มท.ไม่ชอบด้วยกฎหมายอย่างไร
2  หากยอมให้ มท.ดำเนินการตามคำสั่ง  จะเกิดความเสียหายที่ยากแก่การเยียวยาแก้ไขในภายหลังอย่างไร
3  หากศาลออกคำสั่งทุเลาให้แล้ว  จะเกิดอุปสรรคต่อการบริหารราชการแผ่นดินหรือไม่
เหมียวน้ำระทวย
"It Pays to be a Winner" ชัยชนะต้องมีค่าใช้จ่าย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 30

CLASS ONE TEAM

« ตอบ #207 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 09:43:39 PM »

2-3 วันนี้คุยกันจนแบทโทรศัพท์หมดแต่วันนี้เงียบราวกับสัญญาณโทรศัพท์ดับ

ไม่ได้เกิดวันเดียวแต่มีชะตามาสู้ในวาระเดียวกัน และจะร่วมกันสู้ต่อไป(ถ้าลางานได้ครับ ตกใจหน้าซีด)

คำครูสอน:ฝึกและศึกษาในแนวทางที่ถูกต้อง ใช้เวลาที่เหลือค้นหาแนวทางการปฏิบัติที่ถูกและดีที่สุด

จ๋อย
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #208 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 10:33:50 PM »

ผมเป็นสมาชิกใหม่ เพิ่งเข้ามาร่วมในบ้านหลังนี้ เพราะผมมีความกตัญญู สำนึกในบุญคุณของท่านทั้งหลาย ที่หาญกล้า ออกรบในแนวหน้า ต่อกรกับเหล่าผู้อธรรม ที่กำลังครองอำนาจรัฐอยู่ในขณะนี้

แม้จะเสี่ยงอย่างมากต่อชีวิตความเป็นอยู่ของท่านและครอบครัว ที่ท้าทายอำนาจของเสนาบดีแห่งกระทรวงราชสีห์ซึ่งมากล้นด้วยอิทธิพลและสมุนสอพลอ คอยรับใช้  แต่ท่านหาได้หวาดกลัวต่อเหล่าผู้ทุศีลไม่ 

ตรงกันข้าม กลับรวมตัวกัน เรียงหน้าเดินเข้าหาอย่างไม่หวาดหวั่นย่อท้อ หวังแสงสว่างแห่งความเป็นธรรม ซึ่งยังพอมีให้เห็นในแผ่นดินสยามประเทศแห่งนี้  แล้วท่านก็บรรลุผลสำเร็จอันยิ่งใหญ่น่าชื่นชม

ผลงานของท่าน ดังระบือกีกก้องไปทั่วปฐพี ด้วยอานิสงค์ของท่าน ได้แผ่ผลบุญขจรขจายไปยังท้องที่ต่างๆ ทำให้ประชาชนตาดำๆ ที่ไร้อุปกรณ์ เครื่องมือ ข่าวสารต่างๆ ได้รอดพ้นเงื้อมมือเหล่าอธรรมไปได้

จ๋อยเป็นเพียงประชาชนธรรมดา หาได้มีชื่อเสียงและความรู้สูงส่งอันใดไม่ มีเรมิงตันโมเดลเซเว่นกระบอกเล็กๆเพียงหนึ่งเดียว

ซึ่งจ๋อยก็รัก ก็หวง เก็บรักษาดูแลไว้อย่างดี  แล้วจู่ๆพวกมารจะมาแย่งเอาไปครอบครอง ใจจ๋อยแทบสลาย  แต่ก็กลุ้ม มิรู้จะหาทางออกประการใด  จนจวนเจียนเวลาใกล้จะหมด...

ก็ปรากฎ  * อัศวินม้าขาว * คณะหนึ่ง  ควบอาชามาอย่างสง่างาม สมกศักดิ์ศรีผู้กล้าแห่งดินแดนสยาม  มาช่วยเหลือผู้ถูกกดขี่ข่มเหงอย่างพวกเราเอาไว้ได้ทัน ก่อนแสงตะวันจะสิ้นไปจากแผ่นดิน

จ๋อย ขอกราบคารวะด้วยความจริงใจต่อท่านผู้มีพระคุณ  ท่านสุทธิพล จินดาพล ท่านผู้การฯ ท่านสุพินท์ ท่านสมาชิกเว็บไซท์อาวุธปืน ทุกๆท่านในรูปและไม่ได้ปรากฎในรูป ฯลฯ

ขอได้โปรดน้อมรับกราบคารวะจากผมด้วยครับ

.
จ๋อย
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #209 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 10:53:31 PM »

กราบคารวะท่านผู้มีพระคุณทุกๆท่าน
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16 17 ... 31
  พิมพ์