๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 03:07:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ร้านไหนมีปืนยาวอัดลมแบบสปริงบ้างครับ  (อ่าน 18346 ครั้ง)
Ton-Krittin
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 20

แทนคุณแผ่นดิน

« เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 12:08:00 PM »

สวัสดีครับ มือใหม่ ไม่มีความรู้เรื่องปืนอัดลมเลย

อยากทราบว่าตอนนี้ร้านไหนมีปืนยาวอัดลมแบบสปริงเบอร์ ๒ บ้างครับ จะลองหัดเล่นดู ก่อนที่จะขยับไปเล่นแบบเติมลม

โทรไปที่ม.ฮะ ,ร้านเอกภัทร ก็ไม่มี ท่านใดพอจะทราบร้านและราคาโดยประมาณรบกวนด้วยครับ งบประมาณ ๓-๔๐,๐๐๐ บาท

ถ้าพี่ๆจะแนะนำรุ่นด้วยก็ดีครับ

ขอบคุณครับ  ไหว้

Wanich/Soong
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 12:18:51 PM »

ใจอยากให้ซื้อแบบเติมลมเลย(แม่นยำและยิงไดัหนักหน่วงแน่นอน)
ส่วนสปริง ก็น่าจะร้าน พรมีลาภ (diana)ไม่รู้พอจะมีเหลือป่าวนะครับ
โทรสอบถามก่อนไปดีกว่าเพราะจอดรถลำบาก

อยากให้อ่านเยอะๆครับ หรือโทรถามๆหลายๆท่านได้ นิสัยดี
เช่นคุณ dunk,konputhai,aj-6080,123 dog dog,ruger40ปี, .....ฯลฯ

Ton-Krittin
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 12:30:34 PM »

ไหว้ ขอบคุณครับท่าน Wanich/Soong

ตอนนี้กำลังตามอ่านกระทู้ปักหมุดอยู่ครับ

แบบเติมลมก็อยากได้แต่มีงบแค่ ๓-๔๐,๐๐๐ เอง

โทรไปร้าน พรมีลาภ แล้ว มี CZ Slavia 635 รุ่นเดียว

ท่านใดมี/ใช้รุ่นนี้ ไม่ทราบว่าเป็นอย่างไรบ้างครับ

Sweety Tangmo
มือปืนมังสวิรัติ...(ไม่ทำ...แต่ทานได้...)
Hero Member

คะแนน 447

พันธมิตรปืนสปริง...Diana M54

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 01:51:53 PM »

สวัสดีครับ

ไง....แนะนำ ไปลองยิงดูก่อนจะดีมาก...ปืนมันแพง ขอซื้อก็ช้า...

ตัว...ปืนอัดอากาศ...ก็ราคาประมาณนี้ ... ได้แล้ว ... รอๆ ดูๆไป
เดี๋ยวคงมีปล่อยกันบ้างละ...
เก็บเพิ่มอีกหน่อย...ก็ถังเก็บลม...กับชุดท่อลม...ต้องทำใจ กัดฟันหามา
เบา แม่น นุ่มนวล
ยิงแล้วจะติดใจในรสชาติ...อีกแบบหนึ่ง

ส่วนกระผม...มันชอบแบบอัดลมสปริง...ไปซะแล้ว
หนักโคตร ถีบดีจังเลย ดิบเถื่อน ชะมัด...

ถึงรู้ไง ว่า คนละ ฟิลลิ่งกัน...จ๊ะ

ด้วยความนับถือ
แตงโม...หวานฉ่ำ

พี่ม้า...ขา
สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 03:04:46 PM »

ไหว้ ขอบคุณครับท่าน Wanich/Soong

ตอนนี้กำลังตามอ่านกระทู้ปักหมุดอยู่ครับ

แบบเติมลมก็อยากได้แต่มีงบแค่ ๓-๔๐,๐๐๐ เอง

โทรไปร้าน พรมีลาภ แล้ว มี CZ Slavia 635 รุ่นเดียว

ท่านใดมี/ใช้รุ่นนี้ ไม่ทราบว่าเป็นอย่างไรบ้างครับ

ยินดีครับที่ผมได้มีโอกาสได้ช่วยเหลือกัน
ยังมีอีกหลายท่านที่มีนิสัยเดียวกันกับผม แต่ความรู้มากมายกว่าผมเยอะแยะ โทรได้ไม่ต้องเกรงใจ (เค้าร้อนวิชากัน ให้เค้าปลดปล่อยวิชาออกมาบ้าง เด๋วลมปราณย้อนจะยุ่งไปกันใหย่ ....โมทนาสาธุคุณเจ้าเอ๊ย..เพรี้ยงตุ๊ๆๆๆๆๆๆๆ)
นะครับ
Hero Member

คะแนน 686

AIR ARMS S510TC .22 AA TDR FAC .177 HW97K .177

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 03:13:11 PM »

Cheesyกระบอกนี้น่าสนใจ ราคาพอรับได้ http://www.gun.in.th/2010/index.php?topic=27668.0

Ton-Krittin
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 03:32:54 PM »

สวัสดีครับ

ไง....แนะนำ ไปลองยิงดูก่อนจะดีมาก...ปืนมันแพง ขอซื้อก็ช้า...

ตัว...ปืนอัดอากาศ...ก็ราคาประมาณนี้ ... ได้แล้ว ... รอๆ ดูๆไป
เดี๋ยวคงมีปล่อยกันบ้างละ...
เก็บเพิ่มอีกหน่อย...ก็ถังเก็บลม...กับชุดท่อลม...ต้องทำใจ กัดฟันหามา
เบา แม่น นุ่มนวล
ยิงแล้วจะติดใจในรสชาติ...อีกแบบหนึ่ง

ส่วนกระผม...มันชอบแบบอัดลมสปริง...ไปซะแล้ว
หนักโคตร ถีบดีจังเลย ดิบเถื่อน ชะมัด...

ถึงรู้ไง ว่า คนละ ฟิลลิ่งกัน...จ๊ะ

ด้วยความนับถือ
แตงโม...หวานฉ่ำ

ไหว้ ขอบคุณครับท่าน แตงโม...หวานฉ่ำ

อยากจะค่อยๆศึกษาไปครับ เริ่มจากแบบอัดลมสปริง แล้วค่อยไปอัดอากาศ...จากนั้น  น้ำลายหก

ตอนนี้ก็ติดต่อ ของพรรคพวกมาลองอยู่ครับ สงสัยงานนี้ งบบาน... Grin

ยินดีครับที่ผมได้มีโอกาสได้ช่วยเหลือกัน
ยังมีอีกหลายท่านที่มีนิสัยเดียวกันกับผม แต่ความรู้มากมายกว่าผมเยอะแยะ โทรได้ไม่ต้องเกรงใจ (เค้าร้อนวิชากัน ให้เค้าปลดปล่อยวิชาออกมาบ้าง เด๋วลมปราณย้อนจะยุ่งไปกันใหย่ ....โมทนาสาธุคุณเจ้าเอ๊ย..เพรี้ยงตุ๊ๆๆๆๆๆๆๆ)

ครับท่าน Wanich/Soong  เดี๋ยวผมขอเวลาเก็บข้อมูลจากกระทู้ปักหมุดก่อน ถึงตอนนี้ก็มีหลายคำถามแล้วครับ

เมื่อถึงเวลาคงได้รบกวนทุกท่านแน่นอน  ไหว้ แต่ที่แน่ๆปืนสวยๆเพียบ ทั้งสั้นๆยาวๆ กิเลศมาเต็มหน้าจอคอมแล้วครับ  น้ำลายหก

Cheesyกระบอกนี้น่าสนใจ ราคาพอรับได้ http://www.gun.in.th/2010/index.php?topic=27668.0

ขอบคุณครับท่าน นะครับ ที่แจ้งให้ทราบ อิอิ กระบอกนี้ น่าสนๆๆ

coko
Sr. Member

คะแนน 287

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 04:15:02 PM »

ตอนนี้ร้านที่มีของเลยก็ ร้าน นิมิตร ครับ เป็นปืนสปริง  สลาเวีย 634  มีทั้ง เบอร์ 1 และ 2  ราคา  26,000 บาท ราคาเดียวกันทั้ง 2 เบอร์ ครับ  ร้านต่อมาก็ร้าน เอนกและบุตร  มีเดียน่า   350 แม็กนั่ม ราคา  4x,xxx ปลายๆ ครับ  ส่วนร้าน พรมีลาภ มี สลาเวีย 634 เบอร์ 2 ราคา 28,000 บาท  ส่วนร้านรัตนา  มีเดียน่าเหมือนกันครับแต่ไม่ทราบรุ่น เพราะถามราคาทีไร เป็นต้องเดินออกมาจากร้านเลย ส่วนร้าน เอราวัณ ก็มี  อันชูส   กาโม่  ราคาผมไม่แน่ใจ ลองเข้าไปจับดูครับว่าถูกใจเราหรือเปล่า ส่วน  ปืนอัดอากาศ  ผมเห็นเวปของ  ฮัดซาน  ออกปืน  รุ่นใหม่มาแล้วครับ ลองเข้าไปดูนะครับ
Ton-Krittin
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 04:49:31 PM »

ไหว้ ขอบคุณครับท่าน coko ข้อมูลแน่นเลย ขอบคุณครับ

ตอนนี้ก็มองๆ สลาเวีย 634 อยู่ครับเห็นของพรรคพวกแล้วลายไม้สวยดี  แต่เดียน่า 350 ก็น่าสน เกินงบไปนิดแต่สวย  น้ำลายหก

เฮ้อ.....ไม่รู้จะเอาตัวไหนดี  หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 23, 2011, 04:51:14 PM โดย <Tin ♥ รักในหลวง > » บันทึกการเข้า

สบาย
Hero Member

คะแนน 799

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 04:58:13 PM »

ตอนนี้ร้านที่มีของเลยก็ ร้าน นิมิตร ครับ เป็นปืนสปริง  สลาเวีย 634  มีทั้ง เบอร์ 1 และ 2  ราคา  26,000 บาท ราคาเดียวกันทั้ง 2 เบอร์ ครับ  ร้านต่อมาก็ร้าน เอนกและบุตร  มีเดียน่า   350 แม็กนั่ม ราคา  4x,xxx ปลายๆ ครับ  ส่วนร้าน พรมีลาภ มี สลาเวีย 634 เบอร์ 2 ราคา 28,000 บาท  ส่วนร้านรัตนา  มีเดียน่าเหมือนกันครับแต่ไม่ทราบรุ่น เพราะถามราคาทีไร เป็นต้องเดินออกมาจากร้านเลย ส่วนร้าน เอราวัณ ก็มี  อันชูส   กาโม่  ราคาผมไม่แน่ใจ ลองเข้าไปจับดูครับว่าถูกใจเราหรือเปล่า ส่วน  ปืนอัดอากาศ  ผมเห็นเวปของ  ฮัดซาน  ออกปืน  รุ่นใหม่มาแล้วครับ ลองเข้าไปดูนะครับ
คุณ coko นี่ก็อีกท่าน1  ไม่ว่าจะเป็นว่าข้อมูลทุกร้านปืน ทุกกระบอก
ช่างใหญ่ตำนานชมรมคนรักปืนอัดลมที่ไปร้านปืนบ่อยที่สุด
ถึงขนาดซี้กับตำรวจที่ป้อม4แยกอุณากรรณ
วันไหนกลับบ้านช้า ภรรยาไม่ให้เข้าบ้าน ต้องกลับมานอนในป้อม อะครับท่าน ขำก๊าก ขำก๊าก
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 07:04:26 PM »

ตอนนี้ร้านที่มีของเลยก็ ร้าน นิมิตร ครับ เป็นปืนสปริง  สลาเวีย 634  มีทั้ง เบอร์ 1 และ 2  ราคา  26,000 บาท ราคาเดียวกันทั้ง 2 เบอร์ ครับ  ร้านต่อมาก็ร้าน เอนกและบุตร  มีเดียน่า   350 แม็กนั่ม ราคา  4x,xxx ปลายๆ ครับ  ส่วนร้าน พรมีลาภ มี สลาเวีย 634 เบอร์ 2 ราคา 28,000 บาท  ส่วนร้านรัตนา  มีเดียน่าเหมือนกันครับแต่ไม่ทราบรุ่น เพราะถามราคาทีไร เป็นต้องเดินออกมาจากร้านเลย ส่วนร้าน เอราวัณ ก็มี  อันชูส   กาโม่  ราคาผมไม่แน่ใจ ลองเข้าไปจับดูครับว่าถูกใจเราหรือเปล่า ส่วน  ปืนอัดอากาศ  ผมเห็นเวปของ  ฮัดซาน  ออกปืน  รุ่นใหม่มาแล้วครับ ลองเข้าไปดูนะครับ
คุณ coko นี่ก็อีกท่าน1  ไม่ว่าจะเป็นว่าข้อมูลทุกร้านปืน ทุกกระบอก
ช่างใหญ่ตำนานชมรมคนรักปืนอัดลมที่ไปร้านปืนบ่อยที่สุด
ถึงขนาดซี้กับตำรวจที่ป้อม4แยกอุณากรรณ
วันไหนกลับบ้านช้า ภรรยาไม่ให้เข้าบ้าน ต้องกลับมานอนในป้อม อะครับท่าน ขำก๊าก ขำก๊าก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

สงสัยไปอยู่เห็นเพื่อนพี่ COKO บ่อยล่ะซิครับ...ถึงได้รู้.... Grin Grin Grin

ผมรักในหลวง...ครับ
ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 07:57:28 PM »

...ถ้าจะหาซื้อปืนอัดลมสปริ่งนั้น..ต้องคำนึงเรื่องความคงทนและการซ่อม-บำรุงรักษาในเรื่องอะลั่ย  ที่สำคัญนั้นมากๆก็คือด้านคุณภาพและประสิทธิภาพของตัวปืน ซึ่งปืนเดียน่าของประเทสเยรมันนั้น เป็นผู้ที่ชำนาญเรื่องปืนแบบสปริ่งอยู่แล้ว จึงเป็นที่น่าไว้วางใจ..ได้ตลอดอายุการใช้งาน ครับ
  ท้ายนี้..ปืนเดียรน่า 460 แม็กนั่ม..ที่ประกาศขายนี้  จึงน่าสนใจมากๆ เพราะว่าเขาใช้ยิงน้อยมาก แล้ว..เริ่มสนใจและมารักปืนอัดลม PCP  จึงตัดสินใจขาย ขอรับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 23, 2011, 08:00:35 PM โดย ruger40 years » บันทึกการเข้า
circle
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 24, 2011, 11:23:10 PM »

ปืนอัดลมสปริงในตลาดบ้านเรา  เอาแบบยิงเป้าบ้าง  ล่าบ้าง ให้หวังผลได้หน่อยก็น่าจะเดียน่าครับ   แต่อย่างว่าครับ  แต่ราคาหน้าร้านไปไกลเหลือเกิน   ผมว่าใจเย็นๆ รอนายห้างเปิดจอง  TX200     หรือ   HW 97   ราคาจะย่อมเยาลงเยอะ  แถมได้ปืนดีกรีแชมป์อีกด้วย   ที่สำคัญมีเพื่อนรอหมดตูดด้วยหลายคน  คิก คิก คิก คิก คิก คิก   แต่ถ้าใจร้อนก็แนะนำมือสองที่ประกาศขายก็น่าสนใจครับยิงไปก่อนแล้วค่อยเลือกอัดอากาศเป็นตัวถัดไป   เพราะผมว่าถ้าลองได้ยิงสปริงแล้วต่อไปก็คงอยากลองอัดอากาศบ้าง  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

หรือจะเปลี่ยนแนวไปเล่น  CZ 200S  อัดอากาศที่เห็นว่าจะมีร้านสั่งนำเข้าเร็วๆ นี้  ราคาปืนน่าจะอยู่ในงบ  แต่อุปกรณ์ประกอบพวก  ถังดำน้ำ,สายเติมลม,กล้องเล็ง   รวมแล้วน่าจะเกินงบไปอยู่บ้างเหมือนกันครับ   ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 24, 2011, 11:30:07 PM โดย circle » บันทึกการเข้า
ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 09:11:24 AM »

ปืนอัดลมสปริงในตลาดบ้านเรา  เอาแบบยิงเป้าบ้าง  ล่าบ้าง ให้หวังผลได้หน่อยก็น่าจะเดียน่าครับ   แต่อย่างว่าครับ  แต่ราคาหน้าร้านไปไกลเหลือเกิน   ผมว่าใจเย็นๆ รอนายห้างเปิดจอง  TX200     หรือ   HW 97   ราคาจะย่อมเยาลงเยอะ  แถมได้ปืนดีกรีแชมป์อีกด้วย   ที่สำคัญมีเพื่อนรอหมดตูดด้วยหลายคน  คิก คิก คิก คิก คิก คิก   แต่ถ้าใจร้อนก็แนะนำมือสองที่ประกาศขายก็น่าสนใจครับยิงไปก่อนแล้วค่อยเลือกอัดอากาศเป็นตัวถัดไป   เพราะผมว่าถ้าลองได้ยิงสปริงแล้วต่อไปก็คงอยากลองอัดอากาศบ้าง  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

หรือจะเปลี่ยนแนวไปเล่น  CZ 200S  อัดอากาศที่เห็นว่าจะมีร้านสั่งนำเข้าเร็วๆ นี้  ราคาปืนน่าจะอยู่ในงบ  แต่อุปกรณ์ประกอบพวก  ถังดำน้ำ,สายเติมลม,กล้องเล็ง   รวมแล้วน่าจะเกินงบไปอยู่บ้างเหมือนกันครับ   ไหว้

...คุณ ทิน ครับ มีทางเลือกอยู่ 2-3 ทาง คือ
-ต้องการเลย ซื้อปืนราคาถูก..มีงบเหลือมาก หรือปืนดี แต่มือ 2 ยังมีงบเหลือ...
-ไม่รีบร้อน..ใจเย็นๆ รอปืนโครงการ 9หรือ10ไปเลยๆ  ได้ปืนดีแบบให้เลือก..ตั้ง 2แบบ  แต่ต้องเพิ่มงบบ้าง ครับ...
    ยังมีเวลาตัดสินใจไม่มาก ดั่งสุภาษิต..ที่ว่า"ช้า หมด อด ได้ ปืน" ไงขอรับ 55555

Ton-Krittin
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 10:11:28 AM »

คุณ coko นี่ก็อีกท่าน1  ไม่ว่าจะเป็นว่าข้อมูลทุกร้านปืน ทุกกระบอก

คิก คิก คิก คิก  ไหว้

...ถ้าจะหาซื้อปืนอัดลมสปริ่งนั้น..ต้องคำนึงเรื่องความคงทนและการซ่อม-บำรุงรักษาในเรื่องอะลั่ย  ที่สำคัญนั้นมากๆก็คือด้านคุณภาพและประสิทธิภาพของตัวปืน ซึ่งปืนเดียน่าของประเทสเยรมันนั้น เป็นผู้ที่ชำนาญเรื่องปืนแบบสปริ่งอยู่แล้ว จึงเป็นที่น่าไว้วางใจ..ได้ตลอดอายุการใช้งาน ครับ
  ท้ายนี้..ปืนเดียรน่า 460 แม็กนั่ม..ที่ประกาศขายนี้  จึงน่าสนใจมากๆ เพราะว่าเขาใช้ยิงน้อยมาก แล้ว..เริ่มสนใจและมารักปืนอัดลม PCP  จึงตัดสินใจขาย ขอรับ

ขอบคุณครับท่าน ruger40 years  ไหว้

ปืนอัดลมสปริงในตลาดบ้านเรา  เอาแบบยิงเป้าบ้าง  ล่าบ้าง ให้หวังผลได้หน่อยก็น่าจะเดียน่าครับ   แต่อย่างว่าครับ  แต่ราคาหน้าร้านไปไกลเหลือเกิน   ผมว่าใจเย็นๆ รอนายห้างเปิดจอง  TX200     หรือ   HW 97   ราคาจะย่อมเยาลงเยอะ  แถมได้ปืนดีกรีแชมป์อีกด้วย   ที่สำคัญมีเพื่อนรอหมดตูดด้วยหลายคน  คิก คิก คิก คิก คิก คิก   แต่ถ้าใจร้อนก็แนะนำมือสองที่ประกาศขายก็น่าสนใจครับยิงไปก่อนแล้วค่อยเลือกอัดอากาศเป็นตัวถัดไป   เพราะผมว่าถ้าลองได้ยิงสปริงแล้วต่อไปก็คงอยากลองอัดอากาศบ้าง  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

หรือจะเปลี่ยนแนวไปเล่น  CZ 200S  อัดอากาศที่เห็นว่าจะมีร้านสั่งนำเข้าเร็วๆ นี้  ราคาปืนน่าจะอยู่ในงบ  แต่อุปกรณ์ประกอบพวก  ถังดำน้ำ,สายเติมลม,กล้องเล็ง   รวมแล้วน่าจะเกินงบไปอยู่บ้างเหมือนกันครับ   ไหว้

ขอบคุณครับท่าน circle  ไหว้

เห็นรีวิว CZ 200S ในกระทู้ท่าน Thunder 65  แล้วครับ โดนเลย เกินงบไปบ้าง...ช่างมัน  ยิ้มีเลศนัย

แต่ไม่ทราบว่าร้านไหนจะสั่งเข้ามาบ้างครับ

...คุณ ทิน ครับ มีทางเลือกอยู่ 2-3 ทาง คือ
-ต้องการเลย ซื้อปืนราคาถูก..มีงบเหลือมาก หรือปืนดี แต่มือ 2 ยังมีงบเหลือ...
-ไม่รีบร้อน..ใจเย็นๆ รอปืนโครงการ 9หรือ10ไปเลยๆ  ได้ปืนดีแบบให้เลือก..ตั้ง 2แบบ  แต่ต้องเพิ่มงบบ้าง ครับ...
    ยังมีเวลาตัดสินใจไม่มาก ดั่งสุภาษิต..ที่ว่า"ช้า หมด อด ได้ ปืน" ไงขอรับ 55555

ขอบคุณครับท่าน ruger40 years  ไหว้

ตอนนี้ตัดสินใจได้แล้วครับ เล่นแบบอัดอากาศดีกว่า ตัวเลือกแรกๆก็คงเป็น CZ 200S ครับ

แต่ ไอ้เจ้า Air-Arms TX200 ก็สวย  แต่ใจเอนไปทาง CZ 200S  น้ำลายหก

สรุป...รอเปิดโครงการ 9 ก่อนดีกว่า ระหว่างนี้ ปืนยืมลูกขอไปพลางๆก่อน  ขำก๊าก

ไหว้ ไหว้ ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ

หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์