๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 19, 2024, 10:46:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำสถานีวิทยุสำหรับฟังเพลงเก่าครับ  (อ่าน 2446 ครั้ง)
RTCO
Full Member

คะแนน 50

Military Technical Training School

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 11:01:04 PM »

yes radio

เมื่อก่อนมี yes 1 yes 2

yes 1 เพลงเก่า yes 2 เพลงประชาชน(เพื่อชีวิต)

น่าเสียดาย yes 2 สปอนเซอร์ไม่เข้าต้องยุบไป ใครมีคลื่นเพลงเพื่อชีวิตช่วยแนะนำหน่อยครับ หาฟังยากเหลือเกิน

"สุ จิ ปุ ลิ วินิมุตโต กถัง โส ปํณฑิโต ภเว"
ผู้ปราศจาก สุ จิ ปุ ลิ จะเป็นบัณฑิตได้อย่างไร
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 08:31:44 AM »

ถ้าคอมฯ  http://www.oldsonghome.com/  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

อืมม !!!   ฟังเพลงเก่า  ขับฮัมวี่  เติมน้ำมันปั๊มหลอดแก้ว    Cheesy

เล่นเอง ชงเอง ตบเอง   อย่างก็ตายซิลุงปู   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

นี่ไม่ใช่กระทู้เช็คอายุนะครับ แต่ว่าสงกรานต์ที่ผ่านมาไปบ้านเพื่อนมา แล้วเขาเปิดวิทยุสถานี 93.5 ครับ เปิดแต่เพลงเก่าครับ ทั้งเพลงไทยและเพลงสากล เพลงลูกทุ่งด้วยครับ ลองฟังดูกันนะครับ

ผมเข้าเมืองหลวงก็ฟังคลื่นนี้ครับ....เช้าวันเสาร์จะเป็นเพลงสากล ดีเจจัดที่อเมริกาเลย(แต่คุยเยอะไปหน่อย)
สมุทรปราการยังฟังได้อยู่  เข้าชลบุรีแล้วไม่ได้ฟัง   เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ยังมีของนนทบุรี  วิทยุชุมชนคนเกาะเกร็ด  105.75  ด้วยน่ะครับ เพลงเก่าและเพื่อชีวิต เยี่ยม
vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 20, 2011, 09:03:45 AM »

Grin Grin มีวันเสาร์ช่วง 14.00-17.00 น.ครับ คลื่น 106.00 รายการมิวสิคกูรูครับ

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์