๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 04:17:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 31ปี อาวุธปืน  (อ่าน 7850 ครั้ง)
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 01:26:11 PM »

ขออนุญาตอ้างถึงคำอำนวยพรของเพื่อนสมาชิกทั้งหลายมาก็แล้วกันครับ  Smiley  ขอเป็นกำลังใจ และจะขอสนับสนุนนิตยสาร อวป. ไปเรื่อยๆครับ  Smiley

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
phongsai
Guns & Games Staff
Newbie

คะแนน 0

« ตอบ #46 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 02:27:39 PM »

ตุลาคม 2547
  อวป. ครบรอบปีที่ 30    ขึ้นปีที่ 31 ค่ะ
          ซึ้งใจจริงๆ ที่ได้รับพรและกำลังใจจากทุกๆท่าน  ในนามทีมงาน อวป. ขอขอบคุณมากค่ะ และขอให้คำมั่นว่า เราจะตั้งใจนำเสนอแต่สิ่งดีๆแก่ผู้อ่านตลอดไป
          สำหรับส่วนตัวแล้ว ได้ติดตามเข้ามาอ่านเวปอยู่ทุกวัน รู้สึกคุ้นเคยเป็นกันเองกับทุกคนเหมือนเป็นคนในครอบครัวเดียวกัน  มีสิ่งใดที่อยากเสนอแนะ ยินดีรับฟังค่ะ   ได้เห็นว่าชาวปืนเรามีความสามัคคีกันดีอย่างนี้ รู้สึกอบอุ่นมาก
           ขอให้ทุกคำพร ได้ย้อนกลับไปยังทุกท่านด้วยค่ะ

ตอบคุณโบว์   ช่วงนี้ webmaster ไม่อยู่ ไปต่างจังหวัดค่ะ จะกลับเย็นนี้จ้ะ
silencer-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #47 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 02:30:24 PM »

แสดงความยินดีด้วยครับ

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 03:47:00 PM »

Cheesy Cheesy Cheesyว่าจะเข้ามาตั้ง กระทู้ 31 ปี อวป. พอดี   Cheesy Cheesyไม่ทันพี่ วิสิทธิ์ ไวจริงๆ   :Smileyแต่ไม่เป็นไรครับ เจตนาเดียวกัน Cheesy
          ตุลา แล้วครับ อวป. ก็เข้าปีที่ 31 แล้ว ผ่านร้อน ผ่านฝน ผ่านหนาวมา30 ปี ผ่านเหตุการณ์ ร้ายๆ ต่างๆ นาๆที่รุมเร้า ผ่านความทุกข์ ยากจากนโยบายอันโง่เขลา ของผู้มีอำนาจในบ้านในเมือง ในหลายยุคหลายสมัย หลายปีที่ทนต่อสู้ จนผ่านมาได้ อยากให้กำลัง ใจ อวป. ให้สู้ต่อไปครับ ขอให้สามารถฟันฝ่าอุปสรรค ต่างๆ ต่อไป ด้วยกำลังใจเต็ม เปี่ยม ครับ ขอให้ขายโฆษณา ได้มาก ๆ   ขายหนังสือได้มากๆครับ ติดตามผลงานมานานครับ (ตั้ง แต่ ลุง ก๊ง  สุราบาล ตอบ สนทนาภาษาปืน...คอร์ลัม ปืนเป็นปัญหาโดย  นายดินหู)  จากหนังสือ สู่ สื่ออิเลคทรอนิด ก็จะ
ติดตามต่อไปครับ เป็นกำลังใจให้ตลอด
       ท้ายนี้ขอคุณ พระศรีรัตนตรัย จงปกปักรักษา ทีมงาน อวป. ทุกท่าน ตลอดจน คณะ ทดสอบ อาวุธปืน ทุกท่านไม่ว่าจะเป็น ผอ. สุวิทย์ ,คุณลุง ตระกูล , อาจารย์ ผณิศวร ,ผู้การฯ สุพินท์ ,อาจารย์ เทียนชัย, อาจารย์ วีระ,คุณ หมอจันทร์,คุณ บัณฑุ และท่านอื่นๆ ที่ไม่ได้ เอยนาม ขอให้ทุกๆท่านจงมีสุขภาพร่างกายแข็งแรง มีกำลัง กาย กำลังใจ
และกำลังทรัพย์ที่เข้มแข็ง  สมหวังตามปราถนาทุกประการ  ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 01, 2004, 06:14:41 PM โดย RUGER » บันทึกการเข้า

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
::G30::
GLOCK30 My friend he is
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 04:07:35 PM »

Smileyยินดีด้วยครับ ขอให้เป็น Number 1 ในวงการนิตยสารอาวุธปืนของเมืองไทย
ตลอดไปครับ Wink

ความยุติธรรมในโลกนี้มีอยู่สองสิ่งคือ เวลาและอากาศ...!!!
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 05:12:25 PM »

........... Grin..ขอให้มีผลงานคุณภาพออกมาให้เราชาวปืนได้อ่านตลอดไปครับ.. Grin

ปล..นิตยสาร อวป. เกิดปีเดียว เดือนเดียวกันกับผมเลย  อย่างนี้ผมก็ย่างเข้าสู่ปีที่ 31 ด้วยคนสิ..5555555555

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #51 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 05:20:42 PM »

เห็นมาตั้งแต่ ยังเข้าเล่มแบบเย็บแม็ก
จนถึงสันกาว....

ขอให้นิตยสาร อวป.GO INTERครับ
ขอให้ชื่อหัวหนังสือเป็นที่ยอมรับของทั้งในและต่างประเทศมากๆๆๆๆยิ่งขึ้น

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

☆ *~PLOY~* ☆
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #52 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 08:15:36 PM »

ยินดีด้วยครับ ขอให้มีอยู่คู่ชาวปืนชั่วฟ้าดินสลาย

[URL=h
Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« ตอบ #53 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 09:21:56 PM »

ว่าแต่ 31 ปีแล้วมีของกำนัลคืนกำไรให้ลูกค้าผู้ติดตามมานานแสนนานไหม.............ก๊าบ

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์