๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 07:09:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กล็อก 19  (อ่าน 5916 ครั้ง)
diamondkung
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 10:54:04 PM »

ซื้อมือ2 มา สภาพดี ยิง2 แม็ค ราคา60000 พร้อมทะเบียน ราคา ถูกไหมครับ 
diamondkung
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 11:00:15 PM »

ถูกหรือ แพงครับ
diamondkung
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 11:01:18 PM »

เป็นปืนกระบอกแรกของผมครับ ขอถามอีกอย่าง ครับ ว่า จะซื้อลูกยี้ห้ออะไรดี ครับ
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 11:07:00 PM »

ซื้อมาแล้ว
อย่าไปรู้เลยครับ
กระสุน ต้องลองดูเองครับ
ว่าปืนเราชอบแบบไหน
หามาเท่าที่เราจะหาได้ แล้วลองยิง
โดยมากแล้ว
สูงสุดคืนสู่สามัญครับ

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
c.tong - รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 205

ป่าต้นน้ำ คือ ชีวิต

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 11:08:12 PM »

กล็อก 19 รุ่นไหนครับ มันมีรุ่นเก่า รุ่นกลางใหม่กลางเก่า กับรุ่นใหม่

รุ่นเก่าไม่มีรางไฟฉาย หกหมื่น แพงครับ

รุ่นกลางเก่ากลางใหม่ มีรางไฟฉาย สลักล็อกลำกล้องตัวเดียว หกหมื่น แพงครับ

รุ่นใหม่ มีสลักล็อกสองตัว หกหมื่น ถือว่าเหมาะ

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ถ้าถูกใจ ราคาก็ไม่ใช่ปัญหาครับ ซื้อมาแล้วอย่าเก็บมาคิดให้ปวดหัว ขอให้ใช้ปืนให้เข้ากับมือก็พอครับ

" ไม่มีความสุขใด ดีไปกว่าการใช้ชีวิต อย่างพอประมาณ "

รวมพล คนคบ .38 SUPER
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=61789.0
guns_express@hotmail.com
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 11:39:43 PM »

ซื้อแล้วเหมือนได้เปล่าครับ ถูกสุดสุดเมื่อเทียบกับผม ท่านจ่าย 60,000.- ได้ปืนกล็อก   ผมหมดไป 90,000.- กว่าได้แค่ ซีแซด 75 d compact ของสวัสดิการ (สน.สก.) กระบอกเดียวเอง
super x
Sr. Member

คะแนน 60

เฮฮา

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 11:58:04 PM »

ซื้อแล้วเหมือนได้เปล่าครับ ถูกสุดสุดเมื่อเทียบกับผม ท่านจ่าย 60,000.- ได้ปืนกล็อก   ผมหมดไป 90,000.- กว่าได้แค่ ซีแซด 75 d compact ของสวัสดิการ (สน.สก.) กระบอกเดียวเอง

เยาะเย้ย โดนชก   ผมพาเพื่อนไปรับมา  เมื่อเสาร์ที่แล้ว  G19  ราคาหน้าร้านที่  75k  ทะเบียนตราสิงห์54  และเท่าที่ดูราคาหน้าร้านเจ้า  cz 75 d compact  ราคาไม่หนีกันครับ ไหว้

(ต้องเดินทุกร้านนะครับ ราคาค่อนข้างแตกต่าง  และราคาที่ได้คือต่อแล้ว ) 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 08, 2011, 11:59:57 PM โดย super x » บันทึกการเข้า

คิดก่อนเล็ง
"¥"Roosters"¥"
Jr. Member
**

คะแนน 7

ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 09, 2011, 07:28:17 AM »

ซื้อแล้วเหมือนได้เปล่าครับ ถูกสุดสุดเมื่อเทียบกับผม ท่านจ่าย 60,000.- ได้ปืนกล็อก   ผมหมดไป 90,000.- กว่าได้แค่ ซีแซด 75 d compact ของสวัสดิการ (สน.สก.) กระบอกเดียวเอง
หมดไป 90000 มีค่าอะไรอีกครับ cz 75 d compact
telekbook - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1124

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 09, 2011, 08:09:58 AM »

เกิดอะไรขึ้นครับ ทำไมสวัสดิการราคาสูงขนาดนั้น
YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 09, 2011, 08:40:28 AM »

โห...........ถ้า CZ D Compact ของสวัสดิการมาราคานี้ .............ไปเดินวังหลังซื้อหน้าร้านเลยดีกว่าครับ.... ไหว้

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
px project-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 41

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 09, 2011, 10:04:10 AM »

โห...........ถ้า CZ D Compact ของสวัสดิการมาราคานี้ .............ไปเดินวังหลังซื้อหน้าร้านเลยดีกว่าครับ.... ไหว้

ผมก็ว่าอย่างนั้นครับ  หน้าร้านถูกกว่าด้วย

"ขอพระองค์ทรงพระเจริญ"
guns_express@hotmail.com
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 10, 2011, 01:49:16 AM »

เรื่องของเรื่องเป็นอย่างนี้ครับ .........
เมื่อ 14 มิ.ย.53 ผมได้เป็นเจ้าของปืนกระบอกแรก ผมประทับใจมากในบริการของคุณ ตุ๊  ข้าราชการดับเพลิงใน กทม. ที่มีอาชีพเสริมในการรับจ้างตัดปืนมืออาชีพ ในนาม GUNS EXPRESS กทม. คุณตุ๊เหมือนพระเจ้ามาโปรด สามารถทำให้ผมได้รับ 75 D COMPACT มานอนกอดสมใจได้ภายใน 10 นาที......โอพระเจ้าเค้าทำได้อย่างไร 
ทั้งๆที่ก่อนหน้านี้ผมตระเวนหาซื้อด้วยตัวเองมาเป็นเวลาแรมเดือน  ขับรถเข้า กทม.เป็นว่าเล่น  แต่ละเที่ยวหมดค่าน้ำมันรถไปเยอะ แวะห้างบ้างแวะอ่างหมดอีกเยอะ ทำไงได้เข้า กทม.ไม่ได้ปืนก็ต้องได้อย่างอืน   กู้เงินมาใหม่หนึ่งแสน มันร้อนอย่างไงก็ไม่รู้   ตายห่าเงินหมดไป 4 หมื่นกว่าอย่างไม่รู้ตัว  ยังไม่มีวี่แววว่าจะได้ปืนเลย   จนมาพบบริการของคุณตุ๊โดดเข้าใช้บริการทันที   สุดยอดครับ   ผมจ่ายค่าปืนแค่ 45,900.-  และค่าบริการของคุณตุ๊นิดหน่อย รวมกับค่าต่างๆที่หมดไปเพราะปืนกระบอกนี้เป็นต้นเหตุ รวมแล้วก็   90,000.- พอดีครับ
เหตุที่ 75 ดีคอมเเพค ของสวัสดิการ ราคา  90,000.-   ก็ด้วยเหตุนี้แหละครับ
px project-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 41

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 10, 2011, 09:53:44 AM »

เรื่องของเรื่องเป็นอย่างนี้ครับ .........
เมื่อ 14 มิ.ย.53 ผมได้เป็นเจ้าของปืนกระบอกแรก ผมประทับใจมากในบริการของคุณ ตุ๊  ข้าราชการดับเพลิงใน กทม. ที่มีอาชีพเสริมในการรับจ้างตัดปืนมืออาชีพ ในนาม GUNS EXPRESS กทม. คุณตุ๊เหมือนพระเจ้ามาโปรด สามารถทำให้ผมได้รับ 75 D COMPACT มานอนกอดสมใจได้ภายใน 10 นาที......โอพระเจ้าเค้าทำได้อย่างไร 
ทั้งๆที่ก่อนหน้านี้ผมตระเวนหาซื้อด้วยตัวเองมาเป็นเวลาแรมเดือน  ขับรถเข้า กทม.เป็นว่าเล่น  แต่ละเที่ยวหมดค่าน้ำมันรถไปเยอะ แวะห้างบ้างแวะอ่างหมดอีกเยอะ ทำไงได้เข้า กทม.ไม่ได้ปืนก็ต้องได้อย่างอืน   กู้เงินมาใหม่หนึ่งแสน มันร้อนอย่างไงก็ไม่รู้   ตายห่าเงินหมดไป 4 หมื่นกว่าอย่างไม่รู้ตัว  ยังไม่มีวี่แววว่าจะได้ปืนเลย   จนมาพบบริการของคุณตุ๊โดดเข้าใช้บริการทันที   สุดยอดครับ   ผมจ่ายค่าปืนแค่ 45,900.-  และค่าบริการของคุณตุ๊นิดหน่อย รวมกับค่าต่างๆที่หมดไปเพราะปืนกระบอกนี้เป็นต้นเหตุ รวมแล้วก็   90,000.- พอดีครับ
เหตุที่ 75 ดีคอมเเพค ของสวัสดิการ ราคา  90,000.-   ก็ด้วยเหตุนี้แหละครับ

อ๋อ  มันเป็นเยี่ยงนี้นี่เองเล่า  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

"ขอพระองค์ทรงพระเจริญ"
BIG BERETTA
Sr. Member

คะแนน 154

Just relax

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 10, 2011, 10:36:48 AM »

ขำก๊าก  อ่าฮ่า อ่าฮ่า อ่าฮ่า ดา ดา ดา  แล้วกลับถึงบ้าน แม่บ้านขอเช็คกระสุนว่ายังเต็มแม๊กเหมือนเดิมหรือเปล่าครับ  คิก คิก

ทำผิดคือมนุษย์   แต่ให้อภัยคือเทวดา       มนุษย์เราต่างเคยผิดพลาด ทุกคนควรได้โอกาสแก้ตัว
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 10, 2011, 10:42:21 AM »

เป็นอย่างนี้เอง..   ราคา ๙๐,๐๐๐.- ไว้บอกกับแม่บ้าน และขอให้เชื่อ นะครับ.. คิก คิก คิก คิก  + แต้มแรกให้ครับ  Cheesy:

หน้า: [1] 2
  พิมพ์