๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 23, 2024, 06:33:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จอง S&W MP 15 ไปครับ  (อ่าน 1322 ครั้ง)
dumdin_69
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 12:16:28 PM »

จอง S&W MP 15 ไปครับ

ไม่ทราบว่ามีใครใช้อยู่บ้างครับ ผมเพิ่งไปจองมา

เห็นมันสวยดี อยากรู้ว่าใช้ดีรึป่าวครับ 

oneholeshot - รักในหลวง
Abe Lincoln may have freed all men, but Sam Colt made them equal.
Hero Member

คะแนน 121

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 01:43:18 AM »

ตัวนี้ใช้ดีแน่นอนครับ ลองใช้ช่องค้นหากระทู้เก่าๆที่พี่ Orion มาริวิวให้ดูครับ   Cheesy

dumdin_69
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 10:26:03 AM »

ตัวนี้ใช้ดีแน่นอนครับ ลองใช้ช่องค้นหากระทู้เก่าๆที่พี่ Orion มาริวิวให้ดูครับ   Cheesy

ขอบคุณครับ เดี๋ยวได้ของแล้วจะเอามารีวิว กะเค้ามั่ง  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
yakdee
ความดีไม่มีขาย อยากได้ต้องทำเอง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 64

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 01:30:56 PM »

ยินดีด้วยครับ...กับสิ่งที่สมใจ...สมความต้องการ...

ไม่อยากได้ HK416D บ้างหรือครับ.?  ผมว่ามันก็สวยดีเหมือนกัน...แต่ราคา...โก่ง..กันจนเลิกล้มความตั้งใจ   ไปดูเวปข้างบ้านสำรวจมา..55,xxx บาท  สำหรับคนที่ต้องการไว้ทำลายกิเลส....

ตอนนี้มีการขอแก้ไข พรบ. อาวุธปืน ฉบับที่ ...พ.ศ.....  มีแต่เรื่องแย่งชิงอำนาจระหว่างหน่วยงาน และเข้าควบคุม ปืน BB Gun   แล้วเมื่อไร..ชาวอาวุธปืน..ในประเทศไทย..จะได้หายใจคล่องคอกันบ้าง...การแก้ไขเพื่อประชาชน..มีใครคิดบ้างไหม...ไม่อยากถามชาวบ้านที่มีอาวุธปืนฯ บ้างหรือ...อยากรู้จริง ๆ

ขออภัยที่เกินเลยนะครับ...คิดแล้วกลุ้ม 555

อย่าไปร้องขอฯจากคนอื่น  ถ้าไม่เคยให้อะไรกับใคร
ทำทุกอย่างต้องจริงใจ  แล้วท่านจะได้..จากใจจริง
ทุก ๆ สิ่งที่ว่าแน่แท้    ยังผันแปร..เปลี่ยนเป็นอื่น
ธรรมชาติไม่อาจฝืน   แต่ควรยืนหยัดอยู่..สู้อธรรม
rx300
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 27

รักพ่อหลวงและครอบครัวยิ่งกว่าชีวิต..

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 01:45:11 PM »

ไม่ได้ใช้อยู่ครับ....แต่เคยอ่านรีวิวของเมืองนอก....เค้าว่าดีมากครับ...
เป็นปืนที่ไว้ใจได้....หรือคำที่เห็นบ่อยในหลายๆเว็บคือ reliable ครับ....

ได้มาแล้วเอารูปมาลงแล้วมารีวิวให้ฟังกันบ้างนะครับ...  Smiley

Guns don't kill people...People kill people...
dumdin_69
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 02:47:30 PM »

ไม่ได้ใช้อยู่ครับ....แต่เคยอ่านรีวิวของเมืองนอก....เค้าว่าดีมากครับ...
เป็นปืนที่ไว้ใจได้....หรือคำที่เห็นบ่อยในหลายๆเว็บคือ reliable ครับ....

ได้มาแล้วเอารูปมาลงแล้วมารีวิวให้ฟังกันบ้างนะครับ...  Smiley

เห้นที่ร้านบอกว่าต้องรออีก 3 เดือน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

แต่ถ้าได้แล้วจะรีบรีวิวให้ดูครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก
oneholeshot - รักในหลวง
Abe Lincoln may have freed all men, but Sam Colt made them equal.
Hero Member

คะแนน 121

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 04:12:04 PM »

ยินดีด้วยครับ...กับสิ่งที่สมใจ...สมความต้องการ...

ไม่อยากได้ HK416D บ้างหรือครับ.?  ผมว่ามันก็สวยดีเหมือนกัน...แต่ราคา...โก่ง..กันจนเลิกล้มความตั้งใจ   ไปดูเวปข้างบ้านสำรวจมา..55,xxx บาท  สำหรับคนที่ต้องการไว้ทำลายกิเลส....

ตอนนี้มีการขอแก้ไข พรบ. อาวุธปืน ฉบับที่ ...พ.ศ.....  มีแต่เรื่องแย่งชิงอำนาจระหว่างหน่วยงาน และเข้าควบคุม ปืน BB Gun   แล้วเมื่อไร..ชาวอาวุธปืน..ในประเทศไทย..จะได้หายใจคล่องคอกันบ้าง...การแก้ไขเพื่อประชาชน..มีใครคิดบ้างไหม...ไม่อยากถามชาวบ้านที่มีอาวุธปืนฯ บ้างหรือ...อยากรู้จริง ๆ

ขออภัยที่เกินเลยนะครับ...คิดแล้วกลุ้ม 555

Umarex HK416D ผมเห็นทีแรกชอบมากครับ แต่พอรู้ว่าลำกล้องเป็นแบบเดียวกันกับ M4 เลยเปลี่ยนใจครับ หันไปมอง CMMG แทนครับ  Grin

หน้า: [1]
  พิมพ์