๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 24, 2024, 12:34:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: U.S. Army Sniper Training Manual FM 23-10 ระบบ Andriod  (อ่าน 1414 ครั้ง)
T1
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 113

« เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 04:28:45 PM »

ค้นเจอใน Market ของระบบ Andriod ครับ

U.S. Army Sniper Training Manual FM 23-10
เป็น Free version
ใครใช้ Smart Phone ระบบ Andriod ลองไปโหลดดูกันครับ

ค้นหาโดยใช้คำว่า sniper training

หรือไปที่เวบไซท์นี้ครับ
https://market.android.com/details?id=com.hart.sniper
หรือ
http://androidsurvival.com/

สีอำพันเข้ม ล้อมความเยือกเย็น
DEMON - รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 26

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 06:23:01 PM »

ขอบคุณครับ
ชอบแนวนี้เลยครับ
กำลังโหลดอยู่ครับ เอาไว้เล่นแก้เหงา

ขอให้ เรารัก          ซึ่งกัน และกัน
เพราะว่า ความรัก   มาจาก พระเจ้า
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 26

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 06:49:54 PM »

อ๋อ เป็นคู่มือ เอาไว้อ่านเป็นความรู้ได้ดีครับ
ตอนแรกนึกว่าใช้ซ้อมเล่นแบบเกมด้วย

ขอบคุณครับผม

ขอให้ เรารัก          ซึ่งกัน และกัน
เพราะว่า ความรัก   มาจาก พระเจ้า
Jedth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 858

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 06:54:27 PM »

ขอบคุณครับ  ไหว้

Pragmatism
T1
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 113

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 07:45:24 PM »

อ๋อ เป็นคู่มือ เอาไว้อ่านเป็นความรู้ได้ดีครับ
ตอนแรกนึกว่าใช้ซ้อมเล่นแบบเกมด้วย

ถ้าชอบเกมแนว sniper แนะนำ contract killer ครับ
โหลดฟรี
เป็นมือปืนรับจ้าง รับค่าจ้างเป็นงาน ได้เงินก็ไปซื้อปืน กระสุน
เล่นเพลินดีครับ

T1
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 113

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 07:57:52 PM »

ลิงค์แรกของนาย Michael Hart ฟรีครับ
ลิงค์ที่สองน่าจะเสียตัง ไม่ได้โหลดจากลิงค์นี้เลยไม่แน่ใจ

เป็นคู่มือไม่ใช่เกม
มาบอกต่อสำหรับคนชอบปืนครับ

ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 26

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 24, 2011, 08:22:44 PM »

ถ้าชอบเกมแนว sniper แนะนำ contract killer ครับ
โหลดฟรี
เป็นมือปืนรับจ้าง รับค่าจ้างเป็นงาน ได้เงินก็ไปซื้อปืน กระสุน
เล่นเพลินดีครับ

เมื่อกี้เข้าไปโหลด Army Sniper มาเล่นอีกหนึ่งApp.ครับ
เดี๋ยวลองเล่นๆดูก่อนครับ

หน้า: [1]
  พิมพ์