๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 03:42:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญสมาชิกชมรมกีฬาฝึกยิงปืนจังหวัดอุดรธานี เข้าร่วมแข่งขันยิงปืนสั้นมินิรณยุทธ  (อ่าน 32882 ครั้ง)
NEW_CLEAR
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #195 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 11:27:51 PM »

ขายกระบอกเดี๋ยว ก็ซื้อ shadow ได้ 4 กระบอกแล้วครับ   เฮียโอ๊ตครับ อย่าลืมซื้อมาเผื่อซักกระบอกหน่อยนะครับ ดาวน์ 900 บาท ที่เหลือ ส่งงวด จ่ายหมดรับปืน นะครับ อิๆๆ
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #196 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2011, 08:49:10 AM »

ขายกระบอกเดี๋ยว ก็ซื้อ shadow ได้ 4 กระบอกแล้วครับ   เฮียโอ๊ตครับ อย่าลืมซื้อมาเผื่อซักกระบอกหน่อยนะครับ ดาวน์ 900 บาท ที่เหลือ ส่งงวด จ่ายหมดรับปืน นะครับ อิๆๆ

เดี๋ยวจัดให้...สำหรับน้องนิวผู้น่ารักและกวนโอ๊ย. Smiley..จะผ่อนเดือนละเท่าไรก็ได้.เดือนละ  100  ก็ได้ ...ไม่ต้องดาวน์.. ตกใจ..ผ่อนจนหมดแล้วค่อยมารับปืน. ขำก๊าก...

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #197 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2011, 12:07:42 PM »

Grin ขาดอีกสองหมื่นนี่ ทั้ง G17 และ Shadow รวมกันเหรอครับพี่ท่าน  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ผมก็ขาด.....ขาดอีกหกหมื่นกว่าๆนิละถึงจะครบ..... เศร้า

ครบอารายครับเฮีย... ครบร้อย หรือห้าร้อยกระบอกครับ Grin Grin

ขายกินไปเกือบหมดแล้ว.. เศร้า.

วันนี้ขายได้อีกกระบอกแล้ว.... คิก คิก.

ขายด้ามแดงได้แล้วเหรอครับเฮีย... Cheesy

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #198 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2011, 08:50:56 PM »

Grin ขาดอีกสองหมื่นนี่ ทั้ง G17 และ Shadow รวมกันเหรอครับพี่ท่าน  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ผมก็ขาด.....ขาดอีกหกหมื่นกว่าๆนิละถึงจะครบ..... เศร้า

ครบอารายครับเฮีย... ครบร้อย หรือห้าร้อยกระบอกครับ Grin Grin

ขายกินไปเกือบหมดแล้ว.. เศร้า.

วันนี้ขายได้อีกกระบอกแล้ว.... คิก คิก.

ขายด้ามแดงได้แล้วเหรอครับเฮีย... Cheesy

ได้แล้วครับ...รอดตายแล้ว.... คิก คิก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #199 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2011, 09:54:43 AM »

ยินดีด้วยครับเฮีย... ว่าแต่ว่า เฮียจะยุให้ผมเอา CZ เนี่ย... ก็อยากได้อยู่นะครับ แต่ขาดงบอีก 2 หมื่น จะทำไงดีครับ เฮียพอจะจัดให้ได้ไม๊ครับ Grin Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #200 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2011, 09:32:23 PM »

ยินดีด้วยครับเฮีย... ว่าแต่ว่า เฮียจะยุให้ผมเอา CZ เนี่ย... ก็อยากได้อยู่นะครับ แต่ขาดงบอีก 2 หมื่น จะทำไงดีครับ เฮียพอจะจัดให้ได้ไม๊ครับ Grin Grin

ได้มาวันนี้ยังไม่พอใช้หนี้เลย... หัวเราะร่าน้ำตาริน..

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

« ตอบ #201 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 04:45:53 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Builderman-รักในหลวง
บางอย่างเอากลับคืนมาได้ แต่บางอย่างเอากลับคืนมาไม่ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

แมวจะสีขาวหรือสีดำไม่สำคัญ ตราบใดที่มันยังจับหนู

« ตอบ #202 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2011, 11:28:14 PM »

แหม.....แอบไปซุ้มซ้อมยิง ปืนยาวรณยุทธเพียงสองคนกับพี่เก่งเลยนะครับ  เยี่ยม  เยี่ยม เกรงว่าน้อง ๆ จะเห็นฝีไม้ลายมือก่อนวันแข่งหรือครับพี่
แบบนี้วันแข่งจริง ๆ ผมก็มีสิทธิ์ลุ้นได้แค่ บู้บี้ ซิครับ   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แผ่นดินนี้ ได้มีวีรชนคนรุ่นก่อน ได้ปกป้องรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดังเช่นพวกเราในวันนี้ แล้วเราคนในรุ่นนี้ ที่กำลังจะเป็นคนรุ่นก่อนต่อไป จะทำสิ่งใดไว้ให้คนรุ่นหลัง ตักตวง เห็นแก่ตัว คิดเห็นเพียงผลประโยชน์ของตนเป็นที่ตั้งอย่างนั้นหรือ คำว่า " ไท " เราไม่เคยเป็นทาส ไม่เคยขาดซึ้งความสามัคคี
neunang-นิ้วนาง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 278

« ตอบ #203 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 09:54:41 AM »

พรุ่งนี้แล้วนะครับเฮียโอฐ  อิอิ

logo maker" border="0
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

« ตอบ #204 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 10:03:04 AM »

แหม.....แอบไปซุ้มซ้อมยิง ปืนยาวรณยุทธเพียงสองคนกับพี่เก่งเลยนะครับ  เยี่ยม  เยี่ยม เกรงว่าน้อง ๆ จะเห็นฝีไม้ลายมือก่อนวันแข่งหรือครับพี่
แบบนี้วันแข่งจริง ๆ ผมก็มีสิทธิ์ลุ้นได้แค่ บู้บี้ ซิครับ   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แหม๋....ถล่มตัวจริง ๆ นะท่าน .... ที่ผมไปซ้อมกับพี่เก่ง หน่ะ ...ผมไม่ได้ยิง 10/22 มาเป็นปี ๆ แล้วครับ พึ่งจะมาจับนี่แหล่ะ... แค่ได้ลงแข่งก็พอใจแล้วครับ อีกอย่างพรุ่งนี้ผมคงได้แวะไปหน่อยเดียว เพราะต้องทำงานด้วย เซ็งเป็ด....จริง ๆ Grin

Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #205 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 10:32:35 AM »

พรุ่งนี้แล้วนะครับเฮียโอฐ  อิอิ

ครับ....เตรียมตัวตั้งแต่เดือนที่แล้ว. คิก คิก..

หน้า: 1 ... 11 12 13 [14]
  พิมพ์