๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 05:23:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เส้นทางการเลือกซื้อปืน ของผู้ชายหลายใจ  (อ่าน 17395 ครั้ง)
gogoh-รักในหลวง-
Sr. Member

คะแนน 39

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 24, 2011, 07:31:27 PM »

ชิ ผู้ชายหลายใจ555+ คิก คิกเรื่องปืนนะได้แต่เรื่องผู้หญิงนี้ไม่ได้นะครับ(ยกเว้นหล่อเลือกได้อย่างผม เศร้า)ทุกวันนี้ก็มีคนดียวไม่สามารถแลสาวอื่นได้อิอิอิ ขำก๊าก
#โชกุน#
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Full Member

คะแนน 107

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 05:00:17 PM »

ชิ ผู้ชายหลายใจ555+ คิก คิกเรื่องปืนนะได้แต่เรื่องผู้หญิงนี้ไม่ได้นะครับ(ยกเว้นหล่อเลือกได้อย่างผม เศร้า)ทุกวันนี้ก็มีคนดียวไม่สามารถแลสาวอื่นได้อิอิอิ ขำก๊าก

เรื่องปืนหนะเต็มที่  เยี่ยม  
แต่ถ้าเป็นเรื่องผู้หญิง ผบทบ. ของผมเปรียบเป็นแผนกสไนเปอร์สะด้วยสิ สังหารเงียบ  โดนชก

___________________________________________________________ _____________
ฅนบ้านนอก
นำแหน่พ่ออ่าว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 401

หากินซามฮ้อดมื้อตาย

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 25, 2011, 05:51:33 PM »

ได้แต่ขอบตาร้อนผ่าวๆไม่มีโอกาสมั้งก็แล้วไป.. งอน

........................................  คิก คิก ยินดีด้วยกับท่านจริงๆครับ... ไหว้

แนวนาม เขียดอีโม่นาหน้าต่ำ มันบ่สมส่ำเซื้อเครือเจ่าซาติหงส์ ดอกตี๋
SW GLOCK 19
Guns don't kill people. Drivers with cellphone do.
Full Member

คะแนน 26

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 26, 2011, 09:46:04 AM »

ผมละชอบกระทู้แบบนี้จริงๆไม่ซีเรียส จริงไม๊ครับพี่สมชาย ฮ่าๆๆ
justy
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 26, 2011, 10:10:00 AM »

ร่วมด้วยอีกคนครับ ได้คิมมาใช้ ก็อยากได้ดับเบิลใช้บ้างเวลาใช้งานจะได้สะดวกไม่ต้องมามัวขึ้นสไลด์เลยซื้อ sig P220 มาอีกกระบอก ใช้สลับกันไป เห็นเค้าว่า HK 45c ใช้ดีก็เริ่มอยากได้บ้างอีกแล้ว นี่แหล่ะอาการหลายใจของผม
#โชกุน#
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Full Member

คะแนน 107

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 26, 2011, 12:05:45 PM »

ได้แต่ขอบตาร้อนผ่าวๆไม่มีโอกาสมั้งก็แล้วไป.. งอน

........................................  คิก คิก ยินดีด้วยกับท่านจริงๆครับ... ไหว้

ขอบคุณครับผม

___________________________________________________________ _____________
#โชกุน#
Full Member

คะแนน 107

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 26, 2011, 12:07:20 PM »

ผมละชอบกระทู้แบบนี้จริงๆไม่ซีเรียส จริงไม๊ครับพี่สมชาย ฮ่าๆๆ

ชิวๆสบายๆครับ (เรื่องของเรื่องได้ปืนแล้วรมณ์ดี อิ อิ)  หลงรัก

#โชกุน#
Full Member

คะแนน 107

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 26, 2011, 12:10:34 PM »

ร่วมด้วยอีกคนครับ ได้คิมมาใช้ ก็อยากได้ดับเบิลใช้บ้างเวลาใช้งานจะได้สะดวกไม่ต้องมามัวขึ้นสไลด์เลยซื้อ sig P220 มาอีกกระบอก ใช้สลับกันไป เห็นเค้าว่า HK 45c ใช้ดีก็เริ่มอยากได้บ้างอีกแล้ว นี่แหล่ะอาการหลายใจของผม

โดนใจผมอย่างแรงครับ มันเป็นเหตุผลหลักที่จะไว้นำเสนอ ผบทบ เลยครับ
" เล็กๆใช้งานง่าย ดับเบิ้ล กระบอกนี่พี่กะว่าจะซื้อมาให้เธอไว้ใช้เลยนะ "  คิก คิก

Y99
Jr. Member
**

คะแนน 0

ผบ ทบ

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 26, 2011, 12:19:22 PM »

หลายใจแต่ครบทีละ 1 ก็ OK ครับ
Sticker
Hero Member

คะแนน 90

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 26, 2011, 12:40:07 PM »

ผู้ชายหลายใจ  Wink Grin Grin

ความจำสั้น     แต่รักฉันยาว ...
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 02:21:18 PM »

ท่าทางเจ้าของกระทู้ถ่ายรูปเก่งนะครับ
ลองเอาภาพอื่นๆมาแบ่งกันดูบ้างครับ ที่นี่มีบอร์ดภาพถ่ายด้วยครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

rathawit21 @ รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 131

« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 02:35:04 PM »

รูปสวยดีครับ
ดูแล้วอิจฉาครับ อยากได้บ้าง
แต่งบประมาณยังไม่ผ่าน

ยี่ห้อนี้ ได้ผ่านมือมาบ้างแล้ว
ฝีมือผลิตเยี่ยม แม่นยำสูง
ตั้งแต่แกะกล่อง ยิงไปหลายร้อยนัด
ทั้งลูกจริง ลูกซ้อม ไม่เคยแจมเลย
หรือ คาบปลอกซักครั้งเดียว
ขนาดเป็นลำกล้องสามนิ้ว

ตอนนี้อยากได้ตัวเต็มเหมือน จขกท.บ้างครับ

SPD # 17 silver
#โชกุน#
Full Member

คะแนน 107

« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 03:16:53 PM »

ท่าทางเจ้าของกระทู้ถ่ายรูปเก่งนะครับ
ลองเอาภาพอื่นๆมาแบ่งกันดูบ้างครับ ที่นี่มีบอร์ดภาพถ่ายด้วยครับ

ขอบคุณครับ กำลังหัดถ่ายรูปอยู่ครับผมงูๆปลาๆ  รูปที่เอามาลงถ่ายจริงๆเป็นสิบครับมีดีออกมาแค่เท่าที่เห็น   คิก คิก

รูปสวยดีครับ
ดูแล้วอิจฉาครับ อยากได้บ้าง
แต่งบประมาณยังไม่ผ่าน

ยี่ห้อนี้ ได้ผ่านมือมาบ้างแล้ว
ฝีมือผลิตเยี่ยม แม่นยำสูง
ตั้งแต่แกะกล่อง ยิงไปหลายร้อยนัด
ทั้งลูกจริง ลูกซ้อม ไม่เคยแจมเลย
หรือ คาบปลอกซักครั้งเดียว
ขนาดเป็นลำกล้องสามนิ้ว

ตอนนี้อยากได้ตัวเต็มเหมือน จขกท.บ้างครับ

เอาเลยครับสนับสนุน ตัวเต็มยิงมันส์จริงๆครับ ยืนยัน เยี่ยม

#โชกุน#
Full Member

คะแนน 107

« ตอบ #28 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 03:18:34 PM »

หลายใจแต่ครบทีละ 1 ก็ OK ครับ

ผู้ชายหลายใจ  Wink Grin Grin

ขอบคุณครับ ดีใจจังที่ได้รู้ว่ามีคนหลายใจเหมือนผมเพียบ   ยิ้มีเลศนัย

piboonyu
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #29 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 03:29:23 PM »

ชอบครับ กำลังมองปืนทรงนี้อยู่พอดี ถ้าไม่รบกวนจนเกินไป กระซิบราคาที่ได้มาหน่อยได้มั้ยครับ  Cheesy
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์