๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 04:06:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 19
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องจริงที่หลายคนพบแต่ไม่อยากเจอ  (อ่าน 67030 ครั้ง)
somnuekp
Full Member

คะแนน 45

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 20, 2011, 11:46:48 AM »

ผมส่งร่างหนังสือที่ทวงถามให้คุณสิทธา แล้วครับ  เห็นด้วยไม่เห็นด้วย ก็วิจารณ์ได้ครับ  ที่ต้องเร่งรีบทำคือไปฝากเขาพิมพ์  printer ที่บ้านเสียยังไม่ได้ซื้อใหม่เลย  ทรัพยากรหลายอย่างจำกัดครับ
AJ_6080
พระราม2 กทม.
Hero Member

คะแนน 1600

บารมี-มีได้เพราะความดี...

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 20, 2011, 11:53:41 AM »

รบกวนขอสำเนา 1 ชุดด้วยครับ..
ขอบคุณครับ

ผมรักในหลวง...ครับ
somnuekp
Full Member

คะแนน 45

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 20, 2011, 12:08:49 PM »

คุณ AJ_6080 ผมส่งให้แล้วครับ
maxmin
ขยัน ซื่อสัตย์ ประหยัด อดทน
Full Member

คะแนน 22

ความสำเร็จอยู่ที่การกระทำ ไม่ใช่อยู่ที่คำอธิฐาน

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 20, 2011, 02:02:21 PM »

ขอด้วยคนครับ.. ไหว้
Rapin paiwan
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 20, 2011, 04:20:13 PM »

ขอเอาใจช่วยครับ

ผมว่าประเทศไหนที่คนรู้จักเคารพสิทธิของผู้อื่น และไม่ยอมให้ใครมาระเมิสิทธิของตน ประเทศนั้นจัดว่าเป็นประเทศที่เจริญแล้ว

สุดท้ายมนุษย์ก็เป็นเพียงแค่ละอองดาว
www.silacarborundum.com
Songchart
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 34

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 20, 2011, 05:27:22 PM »

ถ้าผมส่ง pm ข้อมูลนี้ไปถึงคุณ songchart แล้วคุณ songchart  ตอบ pm กลับมาที่ผมเพื่อให้เป็นกระทู้ตอบกลับของผม  ต่อไปเพื่อน ๆ จะสามารถเข้ามาดูรายละเอียดที่ somnuekp  ทำเช่นนี้ถูกต้องไหมครับ  ผมจะทดลองดู

ผมทดลองส่งไปที่คุณ songchart แล้วครับ

ผมขออภัยที่ตอบช้าครับ แต่อย่างที่เพื่อนๆ ว่าครับ  PM เป็น Personal message คนอื่นจะไม่เห็นยกเว้นแต่คนที่พี่สมนึกส่งไปถึงครับ เหมือนอีเมล์แหละครับ ของใครของมัน Cheesy

ส่งชาติ
super x
Sr. Member

คะแนน 60

เฮฮา

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 20, 2011, 07:42:20 PM »

ติดตามครับ   ไหว้

คิดก่อนเล็ง
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 20, 2011, 08:18:47 PM »

ขอผมมีปัญหาที่ปลัดอาวุโสครับ ท่านเพิ่งย้ายมาใหม่ บอกว่าผมมีปืนยาวแล้ว 3 กระบอกมันเกินความจำเป็น ผมก็บอกว่ามันเป็นปืนอัดลมทั้งนั้น เอาไปป้องกันชีวิตและทรัพย์สินก็กระไรอยู่  ผมจะเอาไปไว้ยิงแข่งขันในชมรมคนรักปืนอัดลม  ท่านก็บอกให้ผมไปเอาหนังสือรับรองจากประธานชมรมฯมาประกอบหลักฐาน เลยต้องขอรบกวนท่านประธานเสียแล้วซิ  หรือจะให้ร้องเรียนที่ท่านปลัดอาวุโสดีนะ  ไหว้
TrophyX
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 20, 2011, 08:19:45 PM »

ขอสำเนาหนังสือทวงถามด้วยคนครับ  จะได้ส่งไปทวงถามที่ท่านปลัดอาวุโสบ้าง ไหว้
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 20, 2011, 08:36:51 PM »

ขอผมมีปัญหาที่ปลัดอาวุโสครับ ท่านเพิ่งย้ายมาใหม่ บอกว่าผมมีปืนยาวแล้ว 3 กระบอกมันเกินความจำเป็น ผมก็บอกว่ามันเป็นปืนอัดลมทั้งนั้น เอาไปป้องกันชีวิตและทรัพย์สินก็กระไรอยู่  ผมจะเอาไปไว้ยิงแข่งขันในชมรมคนรักปืนอัดลม  ท่านก็บอกให้ผมไปเอาหนังสือรับรองจากประธานชมรมฯมาประกอบหลักฐาน เลยต้องขอรบกวนท่านประธานเสียแล้วซิ  หรือจะให้ร้องเรียนที่ท่านปลัดอาวุโสดีนะ  ไหว้

เกินความจำเป็นหรือไม่ เจ้าของปืนเท่านั้นจะบอกได้
ไอ้ที่มีอยู่เสียหรือเปล่าใช้งานได้หรือเปล่าก็ไม่รู้ แล้วมาบอกเกิดความจำเป็นแทนตัวเราได้ยังไงฟะ
somnuekp
Full Member

คะแนน 45

« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 20, 2011, 08:49:00 PM »

คุณ   maxmin  และคุณ  trophyx     ผมส่งตัวอย่างหนังสือให้แล้วครับ เห็นด้วยหรือไม่เห็นด้วย แนะนำติชมได้ครับ  สถานที่แห่งนี้อบอุ่นดี กำลังใจเืพิ่่่มเกินร้อยครับ ไหว้
V6
"คนไทย หัวใจลูกทุ่ง"
Sr. Member

คะแนน 66

« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 20, 2011, 10:37:11 PM »

+1 ให้เป็นแรงใจครับ ...  หลงรัก
จากน้องที่กำลังร้องเพลง ... ช้ำรักจากปอสาม ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน

... " ปืนยืม ลูกขอ " ...
ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 21, 2011, 10:05:28 AM »

+1 ให้เป็นแรงใจครับ ...  หลงรัก
จากน้องที่กำลังร้องเพลง ... ช้ำรักจากปอสาม ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ขอเป็นกำลังใจด้วยคน ครับ  ผมก็กำลังจะไปขอป.3เพิ่มอีกแล้วในเร็วๆนี้..ต้องหาเวลาเหมาะๆและยามดีๆ..ขอให้ราบรื่นเหมือนปีที่แล้วด้วย เทอญ ไหว้ ไหว้ ไหว้
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #28 เมื่อ: มีนาคม 21, 2011, 10:31:07 AM »

...ขอเป็นกำลังใจด้วยคน ครับ  ผมก็กำลังจะไปขอป.3เพิ่มอีกแล้วในเร็วๆนี้..ต้องหาเวลาเหมาะๆและยามดีๆ..ขอให้ราบรื่นเหมือนปีที่แล้วด้วย เทอญ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ด้วยบุญ ด้วยกุศล  จงดลบันดาลให้ใบปอ 3 ลื่นไหลเหมือนใช้น้ำมันสังเคราะห์ด้วยเถิด สา..า...า ธุ....ธ...ธ

ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: มีนาคม 21, 2011, 02:06:46 PM »

...ขอบคุณ และขอให้คุณ สิทธา ได้รับป.3 โดยเร็วภายในวันศุกร์นี้ สาธุ

ด้วยบุญ ด้วยกุศล  จงดลบันดาลให้ใบปอ 3 ลื่นไหลเหมือนใช้น้ำมันสังเคราะห์ด้วยเถิด สา..า...า ธุ....ธ...ธ

...ขอบคุณ และขอให้คุณ สิทธา ได้รับป.3 โดยเร็วภายในวันศุกร์..นี้เช่นกัน สาธุ สาธุ สาธุ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 19
  พิมพ์