๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 06:38:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข้องใจ เกี่ยวกับ ถ้วย TopGun Match ศรภ. ที่ผ่านมา  (อ่าน 9575 ครั้ง)
coma
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 10:05:05 AM »

กฎ กติกา มารยาท ถ้วยนี้จะมอบให้แก่ ผู้ที่อุดหนุนชุดยิ่งมากที่สุด
งานนี้ นักกีฬาที่อุดหนุนชุดยิงมากที่สุดคือ คุณ ธนภณ ปึงชูตระกูล
หางบัตรของเค้า มากขนาดที่ถูกจับได้ของรางวัลหลังแข่งถึง 3 รางวัล
แล้วทำไม ถ้วย TopGun ถึงได้กลายเป็นของ คุณทวีศักดิ์ สิงห์สมบุญ ไปได้  Huh
หรือ งานนี้ มี ล็อบบี้ แล้วจะมีไปด้วยเหตุใด ความภูมิใจ หาได้ที่ไหน???
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 10:15:16 AM »

แล้วคุณ ธนภณ ซื้อกี่ชุดยิง แล้วพี่สิงห์ แกซื้อเท่าไร ล่ะครับ

ที่ผมได้ยินมา เขาบอกพี่สิงห์ซื้อ 500 ชุด ผิดถูก เอาความจริงมาคุยกันครับ   Grin Grin Grin ใครทราบบ้าง   Grin Grin Grin

คุณ Coma เชิญชี้แจงได้นะครับ   Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 10:23:19 AM »

แล้วคุณ ธนภณ ซื้อกี่ชุดยิง แล้วพี่สิงห์ แกซื้อเท่าไร ล่ะครับ

ที่ผมได้ยินมา เขาบอกพี่สิงห์ซื้อ 500 ชุด ผิดถูก เอาความจริงมาคุยกันครับ   Grin Grin Grin ใครทราบบ้าง   Grin Grin Grin

คุณ Coma เชิญชี้แจงได้นะครับ Grin Grin Grin
คุณ Carreraทราบไหมครับว่า เงินที่ซื้อชุดยิง 500ชุด เป็นเงินของใคร ?
คำแสน รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 201

ให้ก่อนเพื่อเป็นผู้รับที่ดี

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 10:23:25 AM »

ผิดถูกผมไม่รู้   ............
รู้แต่ว่า  ตอนนี้ถ้วยอยู่บ้าน คนๆนี้แล้วครับ 
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 10:34:47 AM »

ที่ผมได้ยินมา เขาบอกพี่สิงห์ซื้อ 500 ชุด ผิดถูก เอาความจริงมาคุยกันครับ Grin Grin Grin ใครทราบบ้าง Grin Grin Grin

คุณ Coma เชิญชี้แจงได้นะครับ Grin Grin Grin
คุณ Carreraทราบไหมครับว่า เงินที่ซื้อชุดยิง 500ชุด เป็นเงินของใคร ?

ผมไม่ได้ไปร่วมแข่งด้วยครับ ไม่ทราบรายละเอียดเลย แค่เพื่อนเล่าให้ฟัง   Grin Grin Grin  ผมยังไม่อยากเชื่อว่ามีรางวัล Top Gun อย่างนี้เลย   Grin Grin Grin

แต่ว่าเรื่องเงินของใครเป็นปัจจัยในการตัดสินรึเปล่าครับ (สงสัยครับ ถ้าทราบช่วยชี้แจงด้วยเพราะผมไม่ทราบจริงๆ)

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 10:48:44 AM »

อยากรู้รายละเอียดเหมือนกันครับได้ยินมา 500 ชุดเหมือนกันครับ:o Shocked

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 12:02:51 PM »

ข่าวล่าสุดครับ พี่สิงห์แจ้งมาว่าเขาประกาศชื่อผิดครับ ผู้ที่ได้รับรางวัล Topgun ที่แท้จริงคือคุณ ธนภณ ปึงชูตระกูลครับ พี่สิงห์บอกมาว่าจะแจ้งไปยังคณะผู้จัดการแข่งขันและนิตยสารปืนต่างๆที่ไปทำข่าวในวันนั้นเพื่อแก้ไขชื่อให้ถูกต้องต่อไปครับ
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 12:05:27 PM »

ขอบคุณครับ   Grin Grin Grin อย่างนี้ถ้วยก็ต้องคืนด้วยรึเปล่าครับ   Grin Grin Grin

NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 12:12:04 PM »

ตอนนี้ถ้วยอยู่ที่คุณ ธนภณ ปึงชูตระกูล เรียบร้อยแล้วครับ พี่สิงห์รับปากว่าจะแจ้งคณะผู้จัดการแข่งขันเพื่อแก้ไขชื่อเวลาที่ลงหนังสือให้ถูกต้องต่อไปครับ.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 201

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 12:13:10 PM »

สายไปรึเปล่า ครับ........
ถ้าเป็นผม   จะแก้ไขตั้งแต่ วันที่ขึ้นไปรับรางวัล บน เวทีเลยครับ 
บอก เคัาไปเลยว่า  ประกาศผิด ต้องเป็น  ใครจึงถูกต้อง.........
ผมคงไม่กล้า  รับถ้วยรางวัล  แล้วถ่ายรูป หรอกครับ

คิดถึง  เจ้าของรางวัลตัวจริง บ้างซิครับ......

แต่ คนอื่นผมไม่รู้ นะครับ  พูดถึงถ้าเป็น ตัวผมเองครับ....
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 12:25:44 PM »

ถ้าผิดก็ต้องผิดที่กรรมการตัดสิน จะว่าคนรับไม่ได้หรอกครับ ต้องไปว่าผู้จัด หรือ กรรมการ  เพราะผู้รับรางวัลอาจไม่ได้ตรวจ ไม่รู้  Grin Grin Grin

หรือผู้เสียผลประโยชน์ถ้ารู้ก็ต้องทักท้วงครับ   Grin Grin Grin จะได้แก้ได้ทันใจ   Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 29, 2005, 12:27:54 PM โดย carrera » บันทึกการเข้า

ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 201

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 12:39:41 PM »

ถ้าผิดก็ต้องผิดที่กรรมการตัดสิน จะว่าคนรับไม่ได้หรอกครับ ต้องไปว่าผู้จัด หรือ กรรมการ  เพราะผู้รับรางวัลอาจไม่ได้ตรวจ ไม่รู้  Grin Grin Grin

หรือผู้เสียผลประโยชน์ถ้ารู้ก็ต้องทักท้วงครับ   Grin Grin Grin จะได้แก้ได้ทันใจ   Grin Grin Grin
  แล้วถ้า   รู้อยู่ แก่ใจหละครับ  พี่ คิดว่า  ยังไงครับ
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 12:58:03 PM »

แหมทำไปได้ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน Huh Embarrassed Lips Sealed โดนชก เยาะเย้ย น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

มั่นใจจังเลย ตกใจ ตกใจ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 29, 2005, 01:08:00 PM โดย ตูมตาม » บันทึกการเข้า

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 01:02:46 PM »

แล้วถ้า   รู้อยู่ แก่ใจหละครับ  พี่ คิดว่า  ยังไงครับ

ขอถามท่านหน่อยครับ ว่าทราบไปในจิตใจของท่านอื่นได้อย่างไร  Grin Grin Grin มีหลักฐานไหมครับ  Grin Grin Grin  เรื่องใจตอบยากผมว่า

อย่างไรก็ต้องว่ากรรมการ ไม่ใช่นักกีฬา เพราะนักกีฬาไม่ใช่คนตัดสิน

ถ้ามีหลักฐาน ทำไมไม่บอกกกรรมการครับ

บางครั้งนักกีฬาแข่งเสร็จก็รอแต่ผลประกาศไม่ได้ไปไล่เช็คคะแนนคนอื่น  พอประกาศก็ขึ้นรับถ้วย 

ในการแข่งขันผิดถูกชี้แจงกันได้ไม่ใช่หรือครับ กรรมการไม่ยุติธรรมขนาดนั้นเลยหรือครับ ถ้ารู้ว่าผิดแล้วยังจะประกาศอย่างผิดๆ  ถ้าทำอย่างนั้นก็จดชื่อแซ่มาแจ้งในเว็บได้เลยครับ ผมว่าเว็บเราคนเข้ามามาก สมาชิกมากมายมีเกีรติทุกท่าน และอาวุโสทั้งเรื่องแข่งขันและเรื่องปืน ก็มากคงช่วยต่อว่าได้ เพื่อการฬฒนาครับ

ถ้าจัดแข่งไม่ดีทีหลังก็ไม่มีคนไปแข่งเอง

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2005, 01:05:15 PM »

แหมทำไปได้ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน Huh Embarrassed Lips Sealed โดนชก เยาะเย้ย น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

มั่นใจจังเลย ตกใจ ตกใจ ตกใจ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

มั่นใจเรื่องไรล่ะครับ   Grin Grin Grin  งง   Grin Grin Grin

หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์