๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 05:59:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา Kimber Team Match II หน้าร้านได้ที่ไหนครับตอนนี้  (อ่าน 5377 ครั้ง)
#โชกุน#
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Full Member

คะแนน 107

« เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 04:08:06 PM »

ผมอยู่ต่างจังหวัดจะเข้ากรุงเทพเพื่อไปตามหา Team Match II ราคาหน้าร้าน ไม่รู้จะเริ่มหาที่ไหนแต่เท่าที่โทรสุ่มถามดูแทบไม่มีเลยครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
ท่านใดพอทราบช่วยแนะนำด้วยครับว่าอยู่ที่ร้านไหน ผมไม่ค่อยรู้ที่รู้ทางในกรุงมากนัก  เศร้า

___________________________________________________________ _____________
cool9
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 04:58:29 PM »

ผมอยู่ต่างจังหวัดจะเข้ากรุงเทพเพื่อไปตามหา Team Match II ราคาหน้าร้าน ไม่รู้จะเริ่มหาที่ไหนแต่เท่าที่โทรสุ่มถามดูแทบไม่มีเลยครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
ท่านใดพอทราบช่วยแนะนำด้วยครับว่าอยู่ที่ร้านไหน ผมไม่ค่อยรู้ที่รู้ทางในกรุงมากนัก  เศร้า

เดี๋ยวถ้าว่างพรุ่งนี้จะไปเดินเล่นหลังวังแล้วจะดูให้ครับ
#โชกุน#
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Full Member

คะแนน 107

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 08:14:43 AM »

เดี๋ยวถ้าว่างพรุ่งนี้จะไปเดินเล่นหลังวังแล้วจะดูให้ครับ

ขอบคุณครับ  ไหว้ ถ้าเจอยังไงรบกวนด้วยครับผม   เยี่ยม

___________________________________________________________ _____________
หน้า: [1]
  พิมพ์