๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 09:26:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 20
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: SPSC Shotgun Match 2011/1 วันอาทิตย์ที่ 27 มี.ค.54 ณ สนามยิงปืนนวมินทร์ จ.ชลบุรี  (อ่าน 51093 ครั้ง)
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 12:53:31 PM »

ไป...ด้วยๆๆ......

สมพล..เก้าเอี้ยน.... Open A       หนึ่งที่  ก๊าบ??   

โอน..เร้ย.Huh               วันนี้..

ขอ..ปลอกแขน.....ก่อนได้..ป่ะคับ...เนี๊ยะ.....อิอิ..... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

สักเดือน มี.ค. ค่อยโอนมาก็ได้ค่ะ...โกเพ้ง

แมทซ์นี้ถ้าได้เริ่มแข่งทุก squad ก่อนหรืออย่างช้า 9 โมง คาดว่าประมาณ 4 โมงก็น่าจะเสร็จพร้อมประกาศผล เผื่อนักกีฬาที่ไปแข่งแมทซ์ที่เขาชะโงก จ.นครนายกวันเสาร์ จะได้ไปร่วมงานเลี้ยงได้ทัน เพราะที่เขาชะโงกก็เป็นแมทซ์ถ้วยพระราชทานของสมเด็จพระเทพฯ ด้วย  น่าเสียดายนิดว่าชนกัน ทางเจ้าภาพจัดแข่งขันก็เลื่อนไม่ได้จริง ๆ ไม่งั้นทีมคณะทำงานของชมรมหลาย ๆ ท่านคงได้ไปร่วมสนุกกัน

ปลอกแขนที่แจกเป็นที่ระลึกสำหรับนักกีฬาประจำแมทซ์นี้จะมี 3 ขนาด S, M, L ดูภาพกราฟฟิคซึ่งออกแบบโดยพี่น้อย-บัณฑิต โกสีย์ (เจ้าของกิจการตู้ซ่อนปืนที่สวย ๆ นักกีฬาที่สนใจก็ติดต่อพี่น้อยได้เลยนะคะ) โดยให้โรงงานเฮียไถ่ซึ่งเป็นผู้ผลิตเสื้อของนักกีฬา IPSC ที่ไปแข่งเมืองนอกหลาย ๆ แมทซ์เป็นผู้ทำ  ปลอกแขนจะเป็นลายสกรีนทั้งหมด ลายของจริงใกล้เคียงแบบกราฟฟิคมาก เดี๋ยวมีโอกาสวรรณจะถ่ายภาพของจริง และแจ้งขนาดแต่ละไซส์ให้ทราบอีกทีนะคะ

* SPSC Armband Right.jpg (47.71 KB, 916x723 - ดู 457 ครั้ง.)

* SPSC Armbank Left.jpg (43.82 KB, 1148x951 - ดู 459 ครั้ง.)
BREMBO 2 + LONG LIVE THE KING
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 12:54:31 PM »

ไปด้วยคราบบบบบบบบบ  น้ำลายหก

สวัสดีครับ ขอบพระคุณครับ
ภูทับเบิก
Jr. Member
**

คะแนน 10

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 01:58:00 PM »

ธันยวัต ศรีสุชาติ โมดิฟรายครับ...
Orange
Committee THPSA
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 02:46:32 PM »

ขอสมัครด้วยคน

Somsak Aungsakulchai

Standard Manual Krab

สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
THAILAND PRACTICAL SHOOTING ASSOCIATION
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 03:06:57 PM »

โอนไป.แล้ว....2000(สองพัน)  .....รีบ..มากไปหน่อย    ..กลัวไม่ได้  ปลอกแขน..ตกหายไป... ห้าร้อย..   ขำก๊าก ขำก๊าก

เอา..บิลมาดูใหม่.  เรย...ต้องรีบไปโอนอีก..500 ...ฮ่าๆๆ..(ลืมๆๆ)อีกรอบ... อ๋อย อ๋อย อ๋อย

หากคุณวรรณ   เห็น  ยอด..2000 (สองพัน)กลมๆ.....แล้ว..วันเดียวกัน...มีอีก....500 (ห้าร้อย)  ด้วนๆ...ไม่ต้องสงสัยนะครับ.. อ๋อย

ผม...เบลอเอง...ฮ่าๆๆ.......ไม่อยาก..บอกเลย..(  อายจังนิ)... กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

เอาเป็น...ได้..ปลอกแขน...size M   ที่เหลือ ยังไง....ก็...ยอม..คับ...ฮี่ๆๆๆ   น้ำลายหก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 03:12:17 PM »

โอนไป.แล้ว....2000(สองพัน)  .....รีบ..มากไปหน่อย    ..กลัวไม่ได้  ปลอกแขน..ตกหายไป... ห้าร้อย..   ขำก๊าก ขำก๊าก

เอา..บิลมาดูใหม่.  เรย...ต้องรีบไปโอนอีก..500 ...ฮ่าๆๆ..(ลืมๆๆ)อีกรอบ... อ๋อย อ๋อย อ๋อย

หากคุณวรรณ   เห็น  ยอด..2000 (สองพัน)กลมๆ.....แล้ว..วันเดียวกัน...มีอีก....500 (ห้าร้อย)  ด้วนๆ...ไม่ต้องสงสัยนะครับ.. อ๋อย

ผม...เบลอเอง...ฮ่าๆๆ.......ไม่อยาก..บอกเลย..(  อายจังนิ)... กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

เอาเป็น...ได้..ปลอกแขน...size M   ที่เหลือ ยังไง....ก็...ยอม..คับ...ฮี่ๆๆๆ   น้ำลายหก

มิน่าว่าใครโอนมาจากแบงค์กรุงเทพ 2 ยอด ได้รับเรียบร้อยแล้วค่ะ
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 03:14:48 PM »

เอาจริงนะเฮียส้ม  เยี่ยม ... อ้าวพวกเรา เตรียมรับน้อง ยิ้มีเลศนัย
Orange
Committee THPSA
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 05:13:25 PM »

เอาจริงนะเฮียส้ม  เยี่ยม ... อ้าวพวกเรา เตรียมรับน้อง ยิ้มีเลศนัย

ใจคอ จะทำอะไรผมเนี่ยะ

สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
THAILAND PRACTICAL SHOOTING ASSOCIATION
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 08:03:19 PM »

แมชนี้ยิงแบบขำๆ...............เดี๋ยวเอาแบบ......สาดกระจายเลย Grin Grin Grin
  ไหว้ สวัสดีครับพี่เล็ก  เอาๆแบบสาดกระจาย เทน้ำเทท่า ล้มกลิ้งตีลังกา  จัดมาให้หมดเลยครับพี่    ขำก๊าก

ไหว้  สวัสดีครับพี่เหลา  มาให้แร็วๆหน่อยนะครับพี่  จะได้ดื่มๆๆๆๆๆกันครับบบ  ไหว้

ธันยวัต ศรีสุชาติ โมดิฟรายครับ...
  ไหว้   สวัสดีครับน้องโอ๊ค  หายไปนานเลยนะครับน้อง   ไหว้

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
ภูทับเบิก
Jr. Member
**

คะแนน 10

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 09:01:45 PM »

ไหว้   สวัสดีครับน้องโอ๊ค  หายไปนานเลยนะครับน้อง   ไหว้
[/quote]สวัสดีครับพี่เอ็ก งานเริ่มลงตัวแล้วครับ จะพยายามไปแข่งบ่อยๆครับพี่ แล้วเจอกันครับผม
M.Suchat
ผูกมิตร ดีกว่าสร้างศัตรู
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 09:45:42 PM »

ไหว้ ไหว้ขอด้วย..ฅน..สุชาติ  เมฆฉาย...ครับ ไหว้ ไหว้

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัยยังเลือก..Division""ไม่ถูกอะ ขำก๊าก ขำก๊าก
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2011, 07:49:36 AM »

จัดให้..............นิ้วใครเหนี่ยวเร็วเอาไปกิน...(ต้องโดนด้วยนะ) Grin Grin Grin Grin

* abc%20(13).gif (16.73 KB, 60x60 - ดู 362 ครั้ง.)

Jatuphol - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

ประธาน NROI of Thailand

« ตอบ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2011, 11:13:05 AM »

เฮ้ยคุณส้ม เอาอีกเหรอ แสดงว่ายังไม่เข็ด  คิก คิก งั้นเอาเป็นเพื่อนด้วยคน ลง Modified ครับน้องวรรณ  ยิ้มีเลศนัย เปิดซิงเลย เห็นปลอกแขนแล้วสวยดี อยากได้ 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 16, 2011, 07:53:27 PM โดย Jatuphol - รักในหลวง » บันทึกการเข้า

National Range Officer Institute of Thailand
สถาบันผู้ตัดสินกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 50

« ตอบ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2011, 12:13:35 PM »

BREMBO 2 + LONG LIVE THE KING
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2011, 01:37:02 PM »

ไหว้  สวัสดีครับพี่เหลา  มาให้แร็วๆหน่อยนะครับพี่  จะได้ดื่มๆๆๆๆๆกันครับบบ  ไหว้

[/quote]

รับทราบครับพี่ แต่มาเร็วนี้ มากี่โมงดีครับพี่ ซักตี 5 ดีมะ Grin Grin Grin

สวัสดีครับ ขอบพระคุณครับ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 20
  พิมพ์