๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 25, 2024, 09:53:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดพี่ตั้ว dignitua-รักในหลวง ครับ  (อ่าน 5408 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #60 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 12:09:41 PM »

สุขสันต์คล้ายวันเกิดครับ

Stevie G - รักในหลวง
LABOR OMNIA VINCIT
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 47

"Don't let your feeling controls your life"

« ตอบ #61 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 01:12:02 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้

http://www.youtube.com/watch?v=zw5pAshxY80

โลกต้องการคนดี
มิใช่เพื่อให้มารับรางวัล
แต่เพื่อมาช่วยทำชีวิตและสังคมให้มันดี ...
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #62 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2011, 11:26:09 PM »

สุขสันต์วันเกิด มีความสุขมากๆครับ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #63 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2011, 10:34:40 AM »

สุขสันต์วันเกิด.. ขอให้มีความสุขในชีิวิต มาก ๆ คิดหวังสิ่งใด ขอให้สมปรารถนา ทุกประการนะครับ คุณตั้ว. Cheesy
ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆที่มีให้ตลอดครับพี่โร๊ด... ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ คุณตั้ว

ความสุขมีอยู่รอบๆตัวครับ ..
ความสุขหายากจริงๆครับพี่เบิร์ด จะพยายามครับ.. ขอบคุณมากๆครับพี่... ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ตั๊ว...เหมางานที่ไหนขอให้กำไรๆๆ   ไหว้ Grin
ขอบคุณครับคุณกวาง ช่วย pm ราคากลางวางท่อระบายน้ำให้ผมหน่อยสิครับ เผื่อจะมีกำไร... Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ ไหว้
ขอบคุณมากๆครับ คุณ Skydiver... ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

ขอให้แข็งแรง  ร่ำรวย  มีความสุขมากๆครับ
ขอบคุณมากๆครับพี่ชิ้ว ขอให้พี่ปืนเยอะๆ มีความสุขมากๆครับ... ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ตั้ว

ขอพระเจ้าอวยพระพร ร่ำรวยๆ
สุขภาพแข็งแรงครับ Grin Grin Grin
น้องฟิงค์ สู้ๆ นะครับ... เป็นกำลังใจให้เสมอครับ... Smiley

..สมสุข..สมหวัง..ดังปรารถนา..
..สุขสันต์วันเกิดครับ..
ขอบคุณมากๆครับ คุณ visith. มีความสุขเช่นกันครับ... ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับ  ไหว้
ขอบคุณครับ คุณ Rath72 ครับ... เอ่อ... เลข 72 ไม่ใช่อายุใช่ป่าวครับ...^^!

สุขสันต์ในวันคล้ายวันเกิดและในทุกๆวันของชีวิต สุขภาพกายสุขภาพใจแข็งแรง มีเงินมีทองใช้ไม่ขาดมือ ท้ายนี้ขออำนาจพระบารมีขององค์สมเด็จพระเจ้าตากสินมหาราช ที่กู้ชาติ รวมญาติที่จันทบุรี คุ้มครองชีวิตและครอบครัวตลอดไปครับ   ไหว้ ไหว้
ขอบคุณครับพี่พญาจงอาง... ไหว้ คลังแสงประจำเวปครับ... หลงรัก

สุขสันต์วันเกิดครับ
ขอบคุณมากๆครับ... ไหว้

ขอให้คุณตั้วมีความสุขทั้งกายและใจ  แคล้วคลาดปลอดภัยทุกประการครับ
ขอบคุณมากๆครับคุณอรรถ มีความสุขมากๆเช่นกันครับ... ไหว้

หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์