๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 28, 2024, 05:17:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 199
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเป็นสมาชิกด้วยคนครับ บ่าวแป่่  (อ่าน 275511 ครั้ง)
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 01:13:15 PM »

อ้ายขาง............ ไปตางปู้นแหมละ...........ไปอ้ายเหน็บ ไปฉลองครบรอบหน้าตี้ร้อยป๋างแม่สะเรียง ลุงมีผัดเผ็ดจิ้นฟานนา ปล่อยอ้ายขางไว้เนี๊ยะ เปิ้นบ่อมัก                     

ผ่านเป็นฟานเอ๋งแต้เน้อ   

เยี่ยม ฟานแต้ ๆ ก่ะ  เยี่ยม
พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 02:27:45 PM »

อ้ายขาง............ ไปตางปู้นแหมละ...........ไปอ้ายเหน็บ ไปฉลองครบรอบหน้าตี้ร้อยป๋างแม่สะเรียง ลุงมีผัดเผ็ดจิ้นฟานนา ปล่อยอ้ายขางไว้เนี๊ยะ เปิ้นบ่อมัก                     

โก๊งหรือว่าดำครับลุงดีฯ  Grin

กำเมืองน่านเปิ้นว่า " โก๊งคาว ขาวบ่ลำ ดำเหมาะ ถ้าได้ดำปอดยอดอาหาร"   เยี่ยม  น้ำลายหกแล้วฟานลุงดีสีหยังครับ?  จูบบบบ

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 03:04:38 PM »

โก๊งหรือว่าดำครับลุงดีฯ  Grin

กำเมืองน่านเปิ้นว่า " โก๊งคาว ขาวบ่ลำ ดำเหมาะ ถ้าได้ดำปอดยอดอาหาร"   เยี่ยม  น้ำลายหกแล้วฟานลุงดีสีหยังครับ?  จูบบบบ

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ตั๋วนี้ก่า

nef รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 77

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 06:22:31 PM »

ปะจะในฮูป ในห้วยจะอดได้ก็น้อ ถ้าผมปะจะนี้ผมกะถ่าจะถ่ายฮูปเก็บไว้..........................................................................แล้วกะโจด...เก็บไปแต่ภาพถ่ายเหลือไว้แต่ขน.....ฮึๆๆๆๆ
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2011, 12:40:13 AM »

จิ้นไก่ซื้อลุกห้างมาก๊ะ  ยี๊

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
Hero Member

คะแนน 77

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2011, 10:59:29 PM »

ผมว่าไก่ถ่าเป็นฮ่านิ สีมันหมองๆ
sak เมืองแป้
Hero Member

คะแนน 145

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 02:59:49 PM »

หมู่พี่ๆลุงๆ ใครเป็นคนแป่พ่องครับ

หลงรัก พี่อยู่ร้องกวาง แป่ ครับ

เยี่ยม อย่าลืม วันที่ 19 ก.พ. มาปะกั๋นที่สนามยิงปืนนะครับ

หัวเราะร่าน้ำตาริน อยากแข่งยิงปืนเหรอ มีปืนยาวแล้วนี่
เดือนมีนาคม มีแข่งที่เชียงราย สนใจ ซ้อมมือไว้เลย ตอนนี้ทันอยู่ ยิงศูนย์เปิดระยะ 50 เมตร หลงรัก หลงรัก

อบต.แม่ทราย 111 หมู่ 1 อ.ร้องกวาง จ.แพร่ 54140

08 357ุ6 4010(Dtac)
ธนาคารทหารไทย ออมทรัพย์ เลขบัญชี
Hero Member

คะแนน 77

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2011, 06:48:30 PM »

สวัสดีครับพี่sak  ที่จะแข่งนี้ ผ่อก่อนครับ แต่ว่าวันที่19นี้น่าจะไปอยู่ครับ   แล้วเขามากั๋นกีโมงครับ เป้าที่เขาไจ้แข่งนี่้มันสักเตาใดครับ วงเป้าคร้บ  จะได้หาอะไรที่มันไกล้เคียงกันมาซ้อมคร้บ จะไปที่สนามกะขี้เกียจปะ ต ร ผมซ้ำบ่มีบัตรสมาชิก ซ้อมสนามส่วนตัวดีกว่า เงียบดี แต่ถ้ายิงศูนย์เปิดนี่้ผมต้องเอากล้องออกละครับ คือขากล้องผมมันบังศูนย์ครับ ยิงศูนย์เปิด50เมตรนี้มันไกลอะระน้า ตะก่อนที่ผมยิงกะบ่เกิน25เมตรครับ  แต่บ่แม่นเป้ากระดาษนะครับ  ไก่ ฮอก ไน่ แต่มะเดี่ยวเลิกแล้วครับ  เปลี่ยนเป็นกระป๋องเบอร์ดี่แตน เล้งตี้ขอบแดงครับ โดนผ่องบ่โดนหลายครับ 25เมตรครับ     จะใดกะเล่ามายาวละขอเล่ายาวไปเลยครับ........  เล่าถ้าลุงดีกล้บป๋าง.......  ผม หันที่เขาทดสอบกันเขาพาดก็ครับกลุ่มมันหย้งมาเด็ดมะไจ กะหว่าเขาหลอกตัวเอง เขาว่า50เมตรศูนย์เปิดเต่าเหรียญห้าน่า ยิงประมาณ5หรือ10เนียะครับผมจำบ่ได้ แต่ผมบ่หันรูปน่า เขาบ่ได้เอาลงไว้ครับ  ถ้าผมไปแข่งแต้ จะจวนอาวที่บ้านไปตวยเปิ้นยิงปืนลูกกรดแม่นขนาดครับแต่ยังบ่เคยหันเปิ้นยิงเป้ากระดาษนะครับที่หันๆเต็มๆนี้กะยิงก้นบุหรีครับ คนใหญ่เปิ้นต้าเหล้ากันครับ  ประมาณเกือบ15เมตรครับสามนัดถูกหมดสามนัด  แต่ที่ระยะล้ำ50นี้เห็นครังหนึ่งครับ ยิงนกเขาเป้านัดเดียวตกเลยครับ ตอนแรกผมนึกว่าขี้หมาแม่นจ่อง พอขับรถไปแหมปะนกเขาโตนเปิ้นยิงแหมกะตกแหม  ที่เล่ามานี้อาวเปิ้นยิงศุนย์เปิดนะครับแถมบ่แมะปืนกับอะหยังโตยครับ   ขนาดพ่อผมยังหว่าบ่ลองไปแข่งกะเขาผ่อง ปืนอาวคนนี้เป็นcz452 6 เกี๋ยวบ่ดายเนียะครับคนที่ว่าฮักปืนหันปืนเปิ้นถาจะน้ำตาไหลละครับ สนิมแดงร้อนๆ รมดำเกือบบ่หัน  ผมเคยขอเอาปืนอาวเปิ้นมาผ่อเปิ้นตั้งศูนย์หลังไว้25เมตรครับบ่แหนมหยอดกาวก๋านกพร้อม ปรับบ่ได้ครับ ร่องบากศูนย์หลังนี้เปิ้นดันไปขวาจุบเลยครับ อันนี้ตาใครตามันคร้บ แต่ผมมางืดปืนcz นี้แต้มันหยังมาอึดมะไจ    ตะก่อนผมเกยไปส่องเห็นกับอาวเปิ้นไปสามคนหมา1ตัวที่ห้วยอาวเปิ้นกะใช้ปืนบอกนี้ละครับ สวนผมกะอาวแหมคนใช้ลูกซอง วันนั้นฝนมันตกผมกะอาวแห่มคนที่ใช้ลูกซองฟั่งเอาถุงดำห่อปืนแต่อาวเปิ้นที่ใช้ลูกกรดเปิ้นกะเอ่าไว้บ่ดายปืนกะล้อมจ่อหล่อ ยังบ่แหนมเดินไปแหมสักกำอาวเปิ้นพะเลิดปืนหลุดผมได้ยินแต่เสียงปืนไหลจนมะผาลงไปต้้องห้วยปุ้นพอเอาไฟส่องผ่อเกือบบ่หันต้องห้วย พออาวเปิ้นลงไปเอาปืนขืนมามีแต่ขี้ดินขี้โป้ติด อาวเปิ้นกะเอาน้ำกินนั้นนะครับล้างราดเลยนะครับ แล้วกะสอดต่อ วันนั้นได้เห็นโอ้มสองตัวลูกกรดเก็บเรียบปืนยิงเป็นปกติมีแต่รอยด้ามถลอก ตอนสอดใหม่ๆผมกะงงๆอยู่ว่าเปิ้นเอาลูกกรดไปสอดมะคืนมันจะหันศูนย์กะ แตผมลองส่องไฟแล้วกะเล็งมันกะหันศูนย์อยู่ครับศูนย์หน้า แหมอย่างยิงเห็นมะคืนมันยิงบ่ก่อยไก๋ลตวยครับมันอยู่บนเก้าไม้แล้วกะดึ้งเพราะว่ามันกลัวหมาแล้วเฮากะจะหันแต่ตามัน เล็งระหว่างตานั้นนะครับแน่นอน  เอาละครับเวามานักละครับ....... เมียหัองไปยะกับข้าวละครับ.......ฮื้อน่อ......เอาไปแป๋งเป้ากำน้อป่จะเอาเข้าxกู่กำบ่ดาย......ฮื้อ....เมียบ่ฮู้ใจ๋ ยี๊
Nam-aoy
Hero Member

คะแนน 44

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2011, 06:27:30 PM »

ขอสมัคร ตวยคน ได้ก่่อ เจ้า Grin
Hero Member

คะแนน 77

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2011, 05:53:56 PM »

aoy มีปืนตวยเขากะนะ มาเลี้ยงคืนเลยเน้อ
Nam-aoy
Hero Member

คะแนน 44

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2011, 06:08:29 PM »

มีก่ะ..ปืนฉีดน้ำ น่ะ อิ อิ  Cheesy เลี้ยงคืนแน่ แต่ว่าใครบ่อฮู้ ออกบ้านบ่อได้  Grin
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2011, 08:38:51 AM »

ลุงดีมาแล้ว ไผเล่าขวัญขอหื้อ...... รวย ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ      
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 21, 2011, 12:15:58 PM โดย ลุงดีหลึก » บันทึกการเข้า
Nam-aoy
Hero Member

คะแนน 44

« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2011, 05:04:42 PM »

อิจฉา...คนอยู่บ้านมะดายเนาะ ก่ายเซาะหาสอบเปลี่ยนงานก่อน  Angry
Hero Member

คะแนน 77

« ตอบ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2011, 08:57:59 PM »

ใครว่าออยุ่บ่ดายบอกแล้วว่าค้าขาย.....................กับทำวิจัย...........ฝันอยู่
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2011, 09:55:19 PM »

ใครว่าออยุ่บ่ดายบอกแล้วว่าค้าขาย.....................กับทำวิจัย...........ฝันอยู่

ไหว้ ขอหื้อเจริญ เจริญ ฮิมาก้าขึ้น........ขอหื้อได้ฝันนัก ๆ เน้ออ้ายเน้อ คิก คิก
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 199
  พิมพ์