๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 07:53:00 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: "ปืนชาวบ้านเหนือสุดสยาม" รูปเต็มมาแล้วครับ  (อ่าน 25361 ครั้ง)
JANGmaerim
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 09:38:46 AM »

ไม่มีรายการแข่งปืนลูกซองหรือครับ..
  ถ้าไม่ติดภาระกิจได้พบกันครับพี่จิต
ภูริชญ์ รักในหลวงที่สุดในโลก
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 70

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 10:49:08 AM »

ไปร่วมด้วยครับ รอใบคุมปืนอยู่ เยี่ยม
ใบคุมปืนรอเซ็นอยู่ครับเสร็จแล้วจะโพสให้ครับ

รายการที่ 13. ปืนสั้นระบบต่อสู้ (5 นัด 6 วินาที)                ระยะ 10 เมตร  รวมปืน   5  รางวัล

ชักจากซองปืนรึเปล่าครับ
จะมีโต๊ะให้ยืน จับปืนพาดแนวเฉียงกับโต๊ะ45องศา พอเป้าพลิกมาก็ยกปืนขึ้นยิง5นัด6วินาทีครับ Cheesy Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2011, 10:57:54 AM โดย ภูริชญ์ รักในหลวงที่สุดในโลก » บันทึกการเข้า

Ask not what your country can do for you - ask what you can do for your country.
"จงอย่าถามว่าประเทศชาติจะให้อะไรแก่ท่าน แต่จงถามตัวท่านเองว่าท่านจะทำอะไรให้ประเทศชาติ"
prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 10:30:43 PM »

สมาชิกทางสนามยิงปืนแม่เมาะคาดว่าจะไปร่วมสนุกด้วย
ซัก 2-3 คนนะครับกำลังก่อม๊อบอยู่ อยากได้ใบคุมปืนด้วยนะครับ
ด่านตรวจเยอะเหลือเกิน   ฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆทุกท่านด้วยครับ  
โดยเฉพาะพี่ๆทาง อ.ปงด้วยนะ....  ด้วยความเคารพครับ...   ไหว้   ไหว้   ไหว้

ถ้าไม่ติดธุระคงได้เจอกันนะครับ ... Grin

ได้เลยครับพี่ แต่คงสังสรรค์ไม่เต็มที่นะครับ(ขับรถไปคนเดียว)
ยังไงขอยืมม้าพี่ดวลกับสล่าพะเยาหน่อยนะครับ คาใจมาเป็นปีแร้ว....   คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก
ฝากหวัดดีสมาชิกทางจ.น่านด้วยครับ ด้วยความเคารพครับ.....   ไหว้

โอ้โฮ .. จะดวล 6" แชมป์เมืองป๋งเรย นับถือ  นับถือ ... ตกใจ

อีกไม่นาน จ.น่าน อาจมีรายการใหญ่  คงได้มาเที่ยวเมืองน่านอีกครั้งครับ ... หลงรัก   Grin

และขอบคุณ จขกท. ที่ให้ข้อมูลทาง PM ครับ ... ไหว้
SORN11mm
Newbie
*

คะแนน 3

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 04, 2011, 10:32:46 PM »

ใบคุมรออีกนิดนะครับมีแน่นอน
บัวตะวัน...รักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 03:37:41 PM »

สมาชิกทางสนามยิงปืนแม่เมาะคาดว่าจะไปร่วมสนุกด้วย
ซัก 2-3 คนนะครับกำลังก่อม๊อบอยู่ อยากได้ใบคุมปืนด้วยนะครับ
ด่านตรวจเยอะเหลือเกิน  ฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆทุกท่านด้วยครับ 
โดยเฉพาะพี่ๆทาง อ.ปงด้วยนะ....  ด้วยความเคารพครับ...   ไหว้   ไหว้   ไหว้

ถ้าไม่ติดธุระคงได้เจอกันนะครับ ... Grin

ได้เลยครับพี่ แต่คงสังสรรค์ไม่เต็มที่นะครับ(ขับรถไปคนเดียว)
ยังไงขอยืมม้าพี่ดวลกับสล่าพะเยาหน่อยนะครับ คาใจมาเป็นปีแร้ว....   คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก
ฝากหวัดดีสมาชิกทางจ.น่านด้วยครับ ด้วยความเคารพครับ.....   ไหว้

โอ้โฮ .. จะดวล 6" แชมป์เมืองป๋งเรย นับถือ  นับถือ ... ตกใจ

อีกไม่นาน จ.น่าน อาจมีรายการใหญ่  คงได้มาเที่ยวเมืองน่านอีกครั้งครับ ... หลงรัก   Grin

และขอบคุณ จขกท. ที่ให้ข้อมูลทาง PM ครับ ... ไหว้

ถ้าแข่งแพ้ก้อเสมอตัวครับ ถ้าชนะก้อล้มช้าง ...อิอิ
จริงๆอยากไปนั่งคุยกันมากกว่าครับไม่ได้เจอนานแล้วล่ะ
พี่ก้อสบายดีนะครับ ถ้ามีโอกาสไปเยี่ยมที่จ.น่านเสมอครับ
อบอุ่น อบอุ่นครับ....  ด้วยความเคารพครับ...
PONG2008
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 07:33:10 PM »

ไม่มีรายการแข่งปืนลูกซองหรือครับ..
  ถ้าไม่ติดภาระกิจได้พบกันครับพี่จิต
ban.cha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 07:48:38 PM »

เป็นช่วงปิดเทอมพอดี ไปแข่งขันยิงปืนแล้ว
ก็ถือโอกาสเที่ยว   จังหวัดเชียงรายกันนะครับ หลงรัก
The_One
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 23

« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 08:52:08 PM »

ด่านตรวจเยอะเหลือเกิน  ฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆทุกท่านด้วยครับ 
โดยเฉพาะพี่ๆทาง อ.ปงด้วยนะ....  ด้วยความเคารพครับ...   ไหว้   ไหว้   ไหว้

ยังไงขอยืมม้าพี่ดวลกับสล่าพะเยาหน่อยนะครับ คาใจมาเป็นปีแร้ว....   คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก
ฝากหวัดดีสมาชิกทางจ.น่านด้วยครับ ด้วยความเคารพครับ.....   ไหว้

โอ้โฮ .. จะดวล 6" แชมป์เมืองป๋งเรย นับถือ  นับถือ ... ตกใจ

อีกไม่นาน จ.น่าน อาจมีรายการใหญ่  คงได้มาเที่ยวเมืองน่านอีกครั้งครับ ... หลงรัก   Grin

ถ้าแข่งแพ้ก้อเสมอตัวครับ ถ้าชนะก้อล้มช้าง ...อิอิ
จริงๆอยากไปนั่งคุยกันมากกว่าครับไม่ได้เจอนานแล้วล่ะ
พี่ก้อสบายดีนะครับ ถ้ามีโอกาสไปเยี่ยมที่จ.น่านเสมอครับ
อบอุ่น อบอุ่นครับ....  ด้วยความเคารพครับ...

ไม่สู้ครับงานนี้ไม่ได้ซ้อมเลยงานเชียงคำก็แย่ดูก่อนครับอาจไม่วางงานกำลังเข้า
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #38 เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 10:11:14 PM »

ไม่สู้ครับงานนี้ไม่ได้ซ้อมเลยงานเชียงคำก็แย่ดูก่อนครับอาจไม่วางงานกำลังเข้า
แล้วใครจะมาชนแก้วกะผมล่ะเนี่ย... ฮึ   งอน 
ถ้างานเข้าเหมือนกับผม(ช่วงก่อน) ก้อตัวใครตัวมันล่ะครับ  5555   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #39 เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 10:11:56 PM »

ด่านตรวจเยอะเหลือเกิน   ฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆทุกท่านด้วยครับ  
โดยเฉพาะพี่ๆทาง อ.ปงด้วยนะ....  ด้วยความเคารพครับ...   ไหว้   ไหว้   ไหว้

ยังไงขอยืมม้าพี่ดวลกับสล่าพะเยาหน่อยนะครับ คาใจมาเป็นปีแร้ว....   คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก
ฝากหวัดดีสมาชิกทางจ.น่านด้วยครับ ด้วยความเคารพครับ.....   ไหว้

โอ้โฮ .. จะดวล 6" แชมป์เมืองป๋งเรย นับถือ  นับถือ ... ตกใจ

อีกไม่นาน จ.น่าน อาจมีรายการใหญ่  คงได้มาเที่ยวเมืองน่านอีกครั้งครับ ... หลงรัก   Grin

อบอุ่น อบอุ่นครับ....  ด้วยความเคารพครับ...

ปั้มเงินน่าดูนายช่างใหญ่  จะเอาตัวไหนเข้ามาอีกครับ ... Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #40 เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 10:17:32 PM »

แล้วใครจะมาชนแก้วกะผมล่ะเนี่ย... ฮึ   งอน 
ถ้างานเข้าเหมือนกับผม(ช่วงก่อน) ก้อตัวใครตัวมันล่ะครับ  5555   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เหือนกันครับ  งานแข่งงวดก่อนเตรียมตัวอย่างดีก็พลาดทีหนึ่งแล้ว  งวดนี้ขอได้ไปเที่ยวเชียงรายสักครั้ง สาธุ๊ ... ไหว้

Grin   Grin 
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #41 เมื่อ: มีนาคม 06, 2011, 10:24:31 PM »

เหือนกันครับ  งานแข่งงวดก่อนเตรียมตัวอย่างดีก็พลาดทีหนึ่งแล้ว  งวดนี้ขอได้ไปเที่ยวเชียงรายสักครั้ง สาธุ๊ ... ไหว้

Grin   Grin 

แข่งที่พะเยาครั้งก่อนสุขภาพแย่ครับ ตอนนี้ยังปวดลงขาอยู่อ่ะครับ
ไม่รู้จะยืนระยะได้รึป่าว แต่ครั้งนี้คาดว่าจะไปแน่ครับ ไม่ได้เจอพี่ๆนานและ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ... ด้วยความเคารพครับ....   ไหว้ ไหว้ ไหว้
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 70

« ตอบ #42 เมื่อ: มีนาคม 07, 2011, 10:11:15 AM »

ขอเชิญร่วมแข่งขันยิงปืน "ปืนชาวบ้านเหนือสุดสยาม"
                                                    วันเสาร์ที่ 12 และอาทิตย์ที่ 13 มีนาคม 2554
                         ณ สนามยิงปืน ศูนย์บูรณาการการเรียนรู้และนันทนาการองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย(สนามกีฬากลาง)อำเภอเมือง จังหวัดเชียงราย
ประเภทการแข่งขัน

1. ปืนสั้นเลดี้                                             ระยะ 10 เมตร   รวมปืน           5 รางวัล

2. ปืนสั้นมือใหม่เชียงราย(คนเชียงราย)             ระยะ 10 เมตร   รวมปืน           5 รางวัล

3. ปืนสั้นมือใหม่                                         ระยะ 15 เมตร   รวมปืน          5 รางวัล

4. ปืนสั้นทั่วไป                                           ระยะ 15 เมตร  ออโตเมติก     3 รางวัล

5. ปืนสั้นทั่วไป                                           ระยะ 15 เมตร   รีวอลเวอร์      3รางวัล

6. ปืนสั้นมือโปร                                          ระยะ 25 เมตร  ออโตเมติก      3 รางวัล

7. ปืนสั้นมือโปร                                          ระยะ 25 เมตร   รีวอลเวอร์       3 รางวัล

8. ปืนยาวชาวบ้าน                                       ระยะ 50 เมตร   ศูนย์เปิด         3 รางวัล

9. ปืนยาวชาวบ้าน                                       ระยะ 50 เมตร   ศูนย์กล้อง       3 รางวัล   

10. ปืนยาวชาวบ้าน 3 ท่า                              ระยะ 50 เมตร   ศูนย์เปิด         3 รางวัล

11. ปืนสั้น VIP (กำนัน,ผู้ใหญ่บ้าน,อบจ.,อบต.)   ระยะ 15 เมตร  รวมปืน   5 รางวัล                                 

12. ปืนสั้น VIP (กำนัน,ผู้ใหญ่บ้าน,อบจ.,อบต.)   ประเภททีม                 3  รางวัล

13. ปืนสั้นระบบต่อสู้ (5 นัด 6 วินาที)                ระยะ 10 เมตร  รวมปืน   5  รางวัล

สอบถามรายละเอียดได้ที่ สนามยิงปืนจังหวัดเชียงราย ภายในศูนย์บูรณาการการเรียนรู้และนันทนาการองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย(สนามกีฬากลาง)อำเภอเมือง จังหวัดเชียงราย โทร 053-600343 (อังคาร-อาทิตย์ 09.00-17.00น.) หรือที่คุณ สุวิทย์ แม่นแย้ม 089-8513136 (นายสนาม)

ถ้วยรางวัลสำหรับที่ 1 ทุกรายการ ออกโดย ผู้ว่าราชการจังหวัดเชียงราย

ถ้วยรางวัลสำหรับที่ 2 ทุกรายการ ออกโดย ท่านรัตนา จงสุทธนามณี นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย

ถ้วยรางวัลสำหรับที่ 3,4,5 ทุกรายการ ออกโดย ท่านวันชัย จงสุทธนามณี ที่ปรึกษารมต.คมนาคม

Ask not what your country can do for you - ask what you can do for your country.
"จงอย่าถามว่าประเทศชาติจะให้อะไรแก่ท่าน แต่จงถามตัวท่านเองว่าท่านจะทำอะไรให้ประเทศชาติ"
redrat
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: มีนาคม 07, 2011, 03:28:55 PM »

นานแล้วนะครับ ที่เชียงรายไม่ได้จัดแข่ง....ขอใบคุมปืน และเครื่องกระสุนด้วยครับ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 70

« ตอบ #44 เมื่อ: มีนาคม 07, 2011, 05:31:16 PM »

นานแล้วนะครับ ที่เชียงรายไม่ได้จัดแข่ง....ขอใบคุมปืน และเครื่องกระสุนด้วยครับ
ขอเวลาอีก1-2วันครับ..รอคนเซ็นแป๊ปนึง

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7
  พิมพ์