๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 12:39:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถอยบาเร็ตต้า 92FS ตัวM9A1 มาใหม่ครับ(มาให้ดูเป็นแนวทาง)  (อ่าน 50955 ครั้ง)
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #60 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 01:50:01 PM »

เนาะ เป็น จี ๒๓ ยิ่งแจ่ม คิก คิก คิก คิก
หน้าตาเป็นอย่างไรครับผมนึกไม่ออก  ไอ้เจ้าจี 23 นี่ จริงนะพี่นึกไม่ออก Huh

หลงรัก หลงรัก หลงรัก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #61 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 01:56:19 PM »

น้ากวางแกชอบ ๔๐                                                                                                                                                                                     ผสมน้ำแดง
มาตั้งแต่สมัยเรียน ครับ คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #62 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 02:01:28 PM »

น้ากวางแกชอบ ๔๐                                                                                                                                                                                     ผสมน้ำแดง
มาตั้งแต่สมัยเรียน ครับ คิก คิก คิก คิก

ออกมหาสมุทรแปซิฟิกไปแล้ว.... คิก คิก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #63 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 03:23:55 PM »

เนาะ เป็น จี ๒๓ ยิ่งแจ่ม คิก คิก คิก คิก
หน้าตาเป็นอย่างไรครับผมนึกไม่ออก  ไอ้เจ้าจี 23 นี่ จริงนะพี่นึกไม่ออก Huh

หลงรัก หลงรัก หลงรัก
หน้าตาอย่างนี้เองงามจริงๆครับ   ขอบคุณครับคุณ soveat
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #64 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 03:56:51 PM »

มิติเท่า จี ๑๙
แต่ใช้กระสุน .๔๐ หมัดหนักลูกดก
ผมว่ามันลงตัวทั้งปืน-ขนาดกระสุน เยี่ยม

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
BIG BERETTA
Sr. Member

คะแนน 154

Just relax

« ตอบ #65 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 06:30:34 PM »

ของผมถอยมาเป็นสเตนเลส 4,2000 บ.ครับ
อยากทราบราคาปัจจุบันหน้าร้านเท่้าไรเอ่ย ท่านใดพอแจ้งได้บ้างครับ
                                                                                                                                                                                                    Smiley     105,000.- บาทครับ แถวหลังวัง  ฝั่งห้างดิโอล์สยาม

ทำผิดคือมนุษย์   แต่ให้อภัยคือเทวดา       มนุษย์เราต่างเคยผิดพลาด ทุกคนควรได้โอกาสแก้ตัว
demonhero
Newbie
*

คะแนน 2

« ตอบ #66 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 09:38:04 AM »

ใช้ตัวเดียวกันเลยครับท่าน ความแม่นยำค่อนข้างดีครับ
a14
คนเราทุกคนมีจุดยืนที่เดียวกันคือที่......เท้า........ จริงมั้ย? หรือใครจะเถียง
Jr. Member
**

คะแนน 12

« ตอบ #67 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 02:43:22 PM »

สุดท้าย baretta ก็กลายพันธุ์ได้ แบบว่าตอนนี้กำลังจะกลายเป็น Glock แต่อีก 2-3 วัน อาจจะกลายเป็น CZ ก็ได้ ดีไม่ดีอาจกลายเป็น ..... ก็ได้นะครับ อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #68 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 02:49:26 PM »

สุดท้าย baretta ก็กลายพันธุ์ได้ แบบว่าตอนนี้กำลังจะกลายเป็น Glock แต่อีก 2-3 วัน อาจจะกลายเป็น CZ ก็ได้ ดีไม่ดีอาจกลายเป็น ..... ก็ได้นะครับ อิอิอิ
        แหะ ๆ ขออภัย แควน ๆ บาเร็ตต้า  ไหว้
ผมก็ชอบ บาเร็ตต้า  แต่เป็นตัว พี ๔ ขนาด .๔๐ ครับ

sky
Full Member

คะแนน 16

« ตอบ #69 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 08:15:35 PM »

วันนี้ได้ลองแล้วครับ(สนามพันสห.11)ลูกจริง-ลูกซ้อมบูลเล็ตทั้งคู่ ลองปืนครับไม่เน้นแม่น ยิงดีไม่มีปัญหาครับ ควบคุมได้ดี ยิงครั้งแรกด้วยบวกมือสั่นๆเพราะหมดแรงไปดูวงสกอร์เปี้ยนโดดดิ้นไปหน่อย แต่ยิงเป้าจริงๆครับ กะปั้มเอ็กซ์กลางอก กับเข้ากลางเป้าจุดยุทธศาสตร์ทุกนัด ถ้าเหตุการจริงพวงกระจุยครับ ขำก๊าก
สรุปพอใจครับ ได้พี่ๆที่สนามสอนเทคนิคใหม่ๆให้ด้วย
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #70 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 04:28:57 PM »

เอาสิครับ สี่หมื่นเก้า  ถูกนะครับ...  Cheesy

ผมรอ 92 A1 ของอิตาลี  จะเข้าอีก 2 เดือน  ถูกกว่านี้ห้าพัน
ของอิตาลีกับอมเริกาต่างกันอย่างไรครับอาจารย์
ของอิตาลี  กลิ่นเครื่องเทศแรงกว่านิดนึง  อย่างอื่นเหมือนกันหมด  Grin

เอาสิครับ สี่หมื่นเก้า  ถูกนะครับ...  Cheesy

ผมรอ 92 A1 ของอิตาลี  จะเข้าอีก 2 เดือน  ถูกกว่านี้ห้าพัน

จุ๊...จุ๊...อย่าพูดดังสิครับพี่...

เดี๋ยวแฟนผมได้ยินเข้า... ขำก๊าก
ที่จริง ตอนนี้เขาก็ขาย 92 FS ที่ 44,000 อยู่แล้วนะครับ  ได้ข่าวว่าจะมีโปรโมชั่น  แม็กตัวเดียว เหลือ 42,000 ด้วย
     ตอนนี้92 FS รู้สึกว่าเขาจะขายกันที่48000 ครับผู้การ ไหว้

44,000 ครับ  สน.สก.ของปืนบางกอก  ไม่ได้ราคานี้ โทร.หาคุณหวา 081 036 4989

ไปลงเบร์โทร.ของปืนบางกอก  เขาบ่นว่ารับโทรศัพท์ไม่หวาดไม่ไหว  เลยส่งโบรชัวร์มาให้ช่วยเผยแพร่   เพราะเอาไปติดที่ สน.สก.แล้วโดนพวกหน้าม้าที่คอยดักหน้าดักหลัง รับทำเรื่อง แล้วเพิ่มราคาปืนฉีกออก

Uploaded with ImageShack.us
kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 05:46:50 PM »

พึ่งถอยมาใหม่ครับ ตัวสวัสดิการ 49,000.-บาท
ถ่ายให้ดูทุกมุม ไว้ตัดสินใจ

ราคาดีมากๆครับ ปืนก็สวยมาก ยินดีด้วยนะครับ
tao bangkhaen
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #72 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 07:16:30 PM »

พึ่งถอยมาใหม่ครับ ตัวสวัสดิการ 49,000.-บาท
ถ่ายให้ดูทุกมุม ไว้ตัดสินใจ
1.ได้ราคามาแบบ่ชาวบ้านด่ากันขรม  ว่าซื้อปืนถูกกว่าเขา  ก็ถือว่าโชคดี
2.ใช้แล้วอย่าหลงระเริง  น็อตด้าม ขึ้นสนิมเก่งมาก   เหตุเพราะโครงอัลลอยด์ เลยเผลอๆ เห็นโครงไม่เป็นสนิม แต่น็อตด้ามมันเป็นเหล็ก ต้องระวัง
3.แม็กกาซีน เมื่อใหม่ๆ ยังไม่เท่าไหร่ พอนานวันไป มันเกิดรอยขูดขีด  พอน้ำมันไม่ถึง สนิมถามหาทันที ฝากดูแลด้วยนะ เจ้าโจวหยุนฟะ น้องรัก
4.เวลาขึ้นลำเร็ว ระวังคันลดนก มาอยู่ในตำแหน่งลดนก พอปล่อยสไลด์กลับ นกตาม ทันที ดูแลด้วย
5.ฝึกฝนให้มีสติไว้ เวลาลดนกไว้ แล้ว พกไปทำงาน ทำการ  พอจะยิง อย่าลืม ผลักคันให้อยู่ในตำแหน่งพร้อมยิงด้วย เพราะเห็นเผลอๆ กันบ่อยๆ ถ้าไม่ได้ฝึก เผลอในสนามไม่เป็นไร เผลอเวลาหน้าสิ่ว หน้าขวาน พาลจะเขวี้ยงปืนทิ้งเอา เพราะเหนี่ยวแล้วมันหวืด

อย่างอื่น ดีหมด สวย เท่ห์ ยิงมัน ไม่ค่อยติดขัดให้เห็น พกเหน็บเอว ที่หน้าท้อง ด้ามโผล่หน่อยๆ โครตเท่่ห์เลย 
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #73 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 07:24:53 PM »

สวยดีครับ

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
sky
Full Member

คะแนน 16

« ตอบ #74 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 10:41:46 PM »

เอาสิครับ สี่หมื่นเก้า  ถูกนะครับ...  Cheesy

ผมรอ 92 A1 ของอิตาลี  จะเข้าอีก 2 เดือน  ถูกกว่านี้ห้าพัน
ของอิตาลีกับอมเริกาต่างกันอย่างไรครับอาจารย์
ของอิตาลี  กลิ่นเครื่องเทศแรงกว่านิดนึง  อย่างอื่นเหมือนกันหมด  Grin

เอาสิครับ สี่หมื่นเก้า  ถูกนะครับ...  Cheesy

ผมรอ 92 A1 ของอิตาลี  จะเข้าอีก 2 เดือน  ถูกกว่านี้ห้าพัน

จุ๊...จุ๊...อย่าพูดดังสิครับพี่...

เดี๋ยวแฟนผมได้ยินเข้า... ขำก๊าก
ที่จริง ตอนนี้เขาก็ขาย 92 FS ที่ 44,000 อยู่แล้วนะครับ  ได้ข่าวว่าจะมีโปรโมชั่น  แม็กตัวเดียว เหลือ 42,000 ด้วย
    ตอนนี้92 FS รู้สึกว่าเขาจะขายกันที่48000 ครับผู้การ ไหว้

44,000 ครับ  สน.สก.ของปืนบางกอก  ไม่ได้ราคานี้ โทร.หาคุณหวา 081 036 4989

ไปลงเบร์โทร.ของปืนบางกอก  เขาบ่นว่ารับโทรศัพท์ไม่หวาดไม่ไหว  เลยส่งโบรชัวร์มาให้ช่วยเผยแพร่   เพราะเอาไปติดที่ สน.สก.แล้วโดนพวกหน้าม้าที่คอยดักหน้าดักหลัง รับทำเรื่อง แล้วเพิ่มราคาปืนฉีกออก

Uploaded with ImageShack.us
อยากจะร้องดังๆ..............ตั้ง5,000.-บาท ใครได้M9A1 ราคา 44,000.-บาท โดดใส่เถอะครับคุ้มๆๆๆๆๆๆๆๆ
ต้องขอบคุณ ไหว้อาจารย์ที่มีข่าวดีมาบอก.....ส่วนผมไปก่อนล่ะครับ(นึกว่าซ้อมลูกจริงไปซัก3-4กล่องก็แล้วกัน) หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 10:44:49 PM โดย sky » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์