๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 10:18:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: CZ 75 P-07 สร้างมาเพื่อฆ่า Glock19 จริงหรือ  (อ่าน 9965 ครั้ง)
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 01:28:15 AM »

น้ำลายหก

หน้าตายังกะเอาซิกม่ามาชุบตัวใหม่
    ขยะครับ....อย่าได้ไปเอาเข้าบ้านเลย

ชัดเจนเลยครับพี่ Grin

BeEr(รักในหลวง)
Mine is for protecting human life
Hero Member

คะแนน 182

คนรักปืน

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 01:36:32 AM »

น้ำลายหก

หน้าตายังกะเอาซิกม่ามาชุบตัวใหม่
   ขยะครับ....อย่าได้ไปเอาเข้าบ้านเลย

มันเป็นอย่างไรพี่พอจะบอกได้หรือเปล่าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:13:07 AM โดย noomanus(รักในหลวง) » บันทึกการเข้า
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:19:18 AM »

ตัวนี้ก็ออกมาทำนองเดียวกับซิกม่าเลยครับ ไกหนัก 
    เป็นปืนรุ่นราคาประหยัดที่สมิธทำออกมารับตลาดล่าง แข่งกับรูเก้อร์ P series
    อะหลั่ย และของแต่งหายาก  เพิ่มเงินอีกนิด หันไปเล่น Glock, CZ , SpringFieldXD ดีกว่าครับ

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
ณัฏฐ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 133

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 08:34:03 AM »

น้ำลายหก

มันเป็นอย่างไรพี่พอจะบอกได้หรือเปล่าครับ
   ตัวนี้ก็ออกมาทำนองเดียวกับซิกม่าเลยครับ ไกหนัก 
    เป็นปืนรุ่นราคาประหยัดที่สมิธทำออกมารับตลาดล่าง แข่งกับรูเก้อร์ P series
    อะหลั่ย และของแต่งหายาก  เพิ่มเงินอีกนิด หันไปเล่น Glock, CZ , SpringFieldXD ดีกว่าครับ
ขอบคุณครับ ไหว้เข้าใจแจ่มแจ้ง
BeEr(รักในหลวง)
Mine is for protecting human life
Hero Member

คะแนน 182

คนรักปืน

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 11:47:54 AM »

น้ำลายหก

ขอบคุณครับ ไหว้เข้าใจแจ่มแจ้ง
มันเป็นอย่างนี้นี่เอง ขอบคุณครับ
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 12:54:20 PM »

รับแซ่บครับพี่  Grin Grin
Glock Jumper
... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 100

... ข้าพเจ้ารักในหลวงที่สุดในจักรวาล ...

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 12:21:54 PM »

... ยาก ...

... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ... จงมีสติ จงมีสมาธิ จงมีความถูกต้องก่อนที่จะครอบครองศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธที่มีอำนาจทำลายล้างเช่นนี้ "จงอย่าคิดว่ามีปืนแล้วเราคือพระเจ้า" จงจำไว้ว่า... มีสติ มีสมาธิ มีความถูกต้อง สำคัญเสมอ! ... จงรักผู้อื่นก่อนแล้วผู้อื่นก็จะรักเรา จงรักษ์ปืน แล้ว ปืนก็จะรักษ์เรา ...
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 12:24:21 PM »

ยากที่จะโค่น จี ๑๙ ได้ ครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์