๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 01:05:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกท่านใดอยู่สระบุรีและใช้สนามยิงปืนค่ายอดิศรบ้างครับ  (อ่าน 18124 ครั้ง)
howdies
=========
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

สั้นอัน.... ยาวอัน เท่านี้พอก่อน

« ตอบ #90 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2012, 09:18:40 PM »

วันนี้ติดรถพี่ที่ทำงานผ่านไปแถวสนาม เลยกะจะแวะซื้อลูกซ้อมเก็บไว้ซักกล่องสองกล่อง
เจ้าหน้าที่สนามบอกว่า "ซื้อกลับบ้านไม่ได้นะครับ นายสั่งมา เป็นนโยบายใหม่"
ก็เลยรับประทานแห้วกันครับ ไม่ได้ติดไม้ติดมือไปซักคน
"แล้วซื้อแล้วต้องยิงให้หมดรึป่าวครับ" ผมถาม
"อันนั้นก็แล้วแต่" จนท. ตอบ

ไม่ใช่นโยบายใหม่หรอกครับ หลายปีแล้ว   ผมก็ครับ ซื้อสองกล่อง ยิงห้านัด สิบนัด ส่งปืนล้าง เอาสองกล่องใส่กระเป๋า นั่งดูดน้ำส้ม แล้วก้กลับ อิอิ
เมื่อก่อนผมผ่านก็มักจะแวะไปซื้อเก็บไว้ครับ เพราะไม่มีเวลาขนาดได้ยิง
แต่วันหลังก็ไปยิงที่สนามนั่นแหล่ะครับ ก็ไม่มีที่ยิงอยู่แล้ว แต่เมื่อวานกลับซื้อไม่ได้
อืม...ก็เข้าใจครับ คงทำอย่างพี่ soveat ชุมไพร  บอกอ่ะครับ

Long live the King
papuwa
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #91 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 02:53:59 PM »

สอบถามหน่อยครับว่า สมัครสมาชิกต้องใช้เอกสารอะไรบ้าง
ผมยังไม่เคยยิงปืน ไม่มีใบ ป.4 มีปืนให้เช่าครั้งละเท่าไหร่ครับ 9mm. กับ .22LR
nares
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #92 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2013, 08:56:19 PM »

สำเนาทะเบียนบ้าน สำเนาบัตรประชาชน รูป 1 นิ้ว 2 รูป แล้วก็หนังสือรับรองความประพฤติ ให้ผู้ใหญ่บ้านเซนต์ให้ก็ได้ครับ แล้วก็ค่าสมัครจำไม่ได้ว่า 400 บาทหรือป่าวครับ  ปืนเช่าถ้าจำไม่ผิดมี .38 กับ .22 ครับ

สอบถามหน่อยครับว่า สมัครสมาชิกต้องใช้เอกสารอะไรบ้าง
ผมยังไม่เคยยิงปืน ไม่มีใบ ป.4 มีปืนให้เช่าครั้งละเท่าไหร่ครับ 9mm. กับ .22LR
papuwa
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #93 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2013, 01:37:03 PM »

ขอบคุณครับ เดี๋ยวมีเวลาสิ้นเดือนจะแวะเข้าไป  ไหว้
kamales
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #94 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2013, 03:28:06 PM »

อยู่สระบุรีเหมือนกัน  ต้องไปสมัครบ้างแล้ว  ขอบคุณครับ  ที่ให้รายละเอียด
howdies
=========
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

สั้นอัน.... ยาวอัน เท่านี้พอก่อน

« ตอบ #95 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2013, 11:23:36 AM »

เสาร์นี้อยากไปจังเลย...

GUESS
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 6

« ตอบ #96 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2013, 02:56:16 PM »

เลยมานิดก็ลพรีล่ะ..มาซ้อมด้วยกันครับ..  คิก คิก
howdies
=========
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #97 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2013, 08:27:13 PM »

วันนี้ตั้งใจมาก ๆ จะไปยิงที่สนามอดิศร
ขับรถไปถึง พระเจ้า คนทำไมเยอะแยะอย่างนี้..Huh??
เค้าน่าจะมีอบรมอะไรซักอย่าง คงเป็นประมาณรถขนเงินรึเปล่าไม่แน่ใจ
เอาวะ เค้าคงอบรมกันที่ปืนสั้น ยิงปืนยาวอย่างเดียวก็ได้
เดินเข้าไปจะซื้อกระสุน แม่เจ้า คนนั่งอบรมร่วมร้อย
ถอยดีกว่า..... อดยิงเลย ตั้งใจมาหลายวัน อดซะงั้น
(แค่บ่นครับ)

✿*Maxx®..❀●•♫ Victor&Sugus
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 85

รักสนุกทุกถนัด เฉพาะเรื่องปืน.....

« ตอบ #98 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2013, 08:06:30 AM »

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ปีหน้าจะย้ายบ้านไปอยู่แถวหินกองแล้ว..

☀ <º))))><.·´¯`·. h £ ® ß € ¯|¯ •·.·´¯`·.·• .·´¯`·.><((((º> —(•·÷[ ]÷·•)—·‡±±‡±÷· Oº°‘¨ ¨‘°ºO •°o.O O.o°• ¨°o.O O.o°¨ —¤÷(`[¤* *¤]´)÷¤— •·.·´¯`·.·• •·.·´¯`·.·• «·´`·.(`·.¸ ¸.·´).·´`·» ׺°”˜`”°º× ׺°”˜`”°º× »-(¯`v´¯)✿*Maxx™❀●• ♬✿❀●• ♬
nattapat_me
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #99 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2013, 09:23:51 PM »

สวัสดีครับ ไม่ได้เข้ามานานมากเลย ครับ กระทู้ยังอยู่หลอเนี่ย ย้ายไปเล่นเว็ป กันอินซะนาน  ไหว้
yoyo36
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #100 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2013, 09:14:56 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
สวัสดีครับ ไม่ได้เข้ามานานมากเลย ครับ กระทู้ยังอยู่หลอเนี่ย ย้ายไปเล่นเว็ป กันอินซะนาน  ไหว้
เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
nattapat_me
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #101 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2013, 06:27:18 PM »

วันอาทิตย์ ใครว่างไปยิงปืนกันไหมครับ  น้ำลายหก  ไหว้ 
✿*Maxx®..❀●•♫ Victor&Sugus
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 85

รักสนุกทุกถนัด เฉพาะเรื่องปืน.....

« ตอบ #102 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2013, 09:58:00 AM »

วันอาทิตย์ ใครว่างไปยิงปืนกันไหมครับ  น้ำลายหก  ไหว้ 

ไปยิงที่ไหนกันครับ...

☀ <º))))><.·´¯`·. h £ ® ß € ¯|¯ •·.·´¯`·.·• .·´¯`·.><((((º> —(•·÷[ ]÷·•)—·‡±±‡±÷· Oº°‘¨ ¨‘°ºO •°o.O O.o°• ¨°o.O O.o°¨ —¤÷(`[¤* *¤]´)÷¤— •·.·´¯`·.·• •·.·´¯`·.·• «·´`·.(`·.¸ ¸.·´).·´`·» ׺°”˜`”°º× ׺°”˜`”°º× »-(¯`v´¯)✿*Maxx™❀●• ♬✿❀●• ♬
nattapat_me
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #103 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2013, 10:35:13 AM »

สนามอดิศรซิครับ   ไหว้ อาทิตย์ที่แล้วไปแล้วไม่ได้ยิง มีอบรม พนักงานรถขนเงิน   เยี่ยม
howdies
=========
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #104 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2013, 10:58:09 AM »

ผมเพิ่งไปมาเมื่อวาน
ยิงปืนยาวคนเดียว พอเหนื่อย
เดินไปยิงปืนส้ัน เห็นพี่ผู้หญิงเลนขวาสุดยิง .45 ร้อยรู
ส่วนผมยิง 9 มม. ร้อยจาน รู้สึกเขิน ๆ ก็เลยกลับครับ
เสียดายไม่ได้เจอพี่ ๆ

หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์