๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 05:28:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกท่านใดอยู่สระบุรีและใช้สนามยิงปืนค่ายอดิศรบ้างครับ  (อ่าน 18167 ครั้ง)
nattapat_me
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #60 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2012, 10:14:03 PM »

อ้าวกระทู้กลับมาแล้ว  เยี่ยม
อาทิตย์นี้ ตอนบ่ายโมงเจอกันครับ พี่น้อง  ไหว้
Ruk™-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 643

« ตอบ #61 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 07:01:50 AM »

ผมก็ไปใช้บริการ แต่ก็นานๆไปครั้ง เดือนละครั้งบ้าง สองเดือนครั้งบ้าง บางเดือนเคยไปหลายครั้ง
ก็มี เพราะเป็นสนามที่อยู่ไม่ไกลอยุธยามากนัก

คุณอาจเผาและทำลายบ้านเมืองเราได้ แต่คุณไม่สามารถทำลายความรักชาติศาสนาและพระมหากษัตริย์ของเราไปได้
HS3JBX ทองพูน นุโยนรัมย์ : (คำขวัญประจำจังหวัด) ราชธานีเก่า อู่ข้าวอู่น้ำ เลิศล้ำกานต์กวี คนดีศรีอยุธยา
howdies
=========
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

สั้นอัน.... ยาวอัน เท่านี้พอก่อน

« ตอบ #62 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 09:18:57 PM »

เสียดายกระทู้ครับ
เมื่อวานยิงไป ก็เหงาไป
นึกถึงกระทู้นี้ก็เลยขุดขึ้นมาใหม่
เผื่อพี่น้องคอปืน สยป.อดิศร จะได้มาพบปะกันครับ

ใครไปวันไหน ลูกซ้อม 9 มม. มีแล้วช่วย up ด้วยนะครับ
ยิงลูกจริงไม่ไหว เก็บตังค์ไว้ออก .22lr อีกกระบอกอยู่ครับ

Long live the King
Teang-รัก-Gun-ไว้-
พึ่งพา ไว้ใจ ให้เกียรติ YES!!
Full Member

คะแนน 14

« ตอบ #63 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2012, 09:42:49 PM »

ลูก .45 มีไหมครับ ราคา เท่าไหร่ เป็น สมช อยู่ครับ แต่ไม่ค่อยได้ไป ครับ  ซื้อลูกออกมา ได้ไหมครับ

ชาติ ศาสน์ กษัตริย์

Like .45 ACP

Me  Gun & Gun ^ ^
s.somsak
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2012, 09:23:34 AM »

เข้าไปหลายครั้งที่เป็นวันอาทิตย์แต่ไม่ได้ยิงเพราะไม่เห็นมีคนอื่นยิงอยู่เลย รู้สึกแปลกๆเลยซื้อลูกแล้วกลับ
howdies
=========
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

สั้นอัน.... ยาวอัน เท่านี้พอก่อน

« ตอบ #65 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2012, 07:34:24 PM »

วันนี้แวะไปสนาม 9-ซ้อม ยังไม่มีครับ เลยอดยิง
แต่ช่วงเที่ยงสมาชิกมาเยอะดี พี่ ๆ เค้ายิงลูกจริงกัน
เราทุนน้อย ก็รอลูกซ้อมไป  หัวเราะร่าน้ำตาริน

howdies
=========
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #66 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 08:31:37 PM »

เห็นข่าว กทม. จับยึดปืนกันโครม ๆ เสียว ๆ ว่าสระบุรีจะบ้าจี้กะเค้าบ้างหรือเปล่า??
ปกติเห็นพี่ ๆ ตร. สระบุรี จับเป็นแต่มอ-ไซค์ ขืนตรวจค้นในรถก็ต้องเจอแหงม ๆ
พี่ ๆ สระบุรีเสียวกันบ้างไหมครับ?

yoyo36
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #67 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2012, 08:40:59 PM »

สวัสดีครับ ไหว้  ปลื้มก็เป็นสมาชิก (สยป อดิสร) เหมือนกันครับมาร่วมทำความรู้จักด้วยครับ เห็นเพื่อนๆสอบถามกันเรื่องต่างๆ  กลัวเพื่อนๆเสียเวลาเลยขออนุญาติลงเบอร์  สยป อดิสร  ไว้ให้เพื่อนๆโทรสอบถามครับ  053  230323  ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆท่านครับ
สวัสดีครับผมก็ไปซ้อมมือที่สนามนี้บ่อยพี่ๆใจดี ผมแก้เบอร์ให้ 036-230323 สยป.อดิศร จะได้โทรเช็คว่าที่สนามมีลูกรึเปล่า จะได้ไม่ไปเก้อ ยินดีที่ได้รู้จักครับ พี่ๆ
Sympho
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #68 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2012, 10:07:35 PM »

อยากไปยิงอยู่เหมือนกันครับ

เรื่องตำรวจ ในตัวเมืองไม่เคยเห็นตั้งด่านค้นรถซักที จับแต่มอเตอร์ไซค์ รถติดก็ไม่ค่อยจะโบก  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

แต่สายนอกๆ มีตั้งด่านนะครับ เช่น ทางไปเก่งคอยเส้นหลัง และ เลยตัวอำเภอเสาไห้ ไปทางท่าหลวง
howdies
=========
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #69 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2012, 03:11:41 PM »

อยากไปยิงอยู่เหมือนกันครับ

เรื่องตำรวจ ในตัวเมืองไม่เคยเห็นตั้งด่านค้นรถซักที จับแต่มอเตอร์ไซค์ รถติดก็ไม่ค่อยจะโบก  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

แต่สายนอกๆ มีตั้งด่านนะครับ เช่น ทางไปเก่งคอยเส้นหลัง และ เลยตัวอำเภอเสาไห้ ไปทางท่าหลวง
มีข่าวว่าด่านเส้นเสาไห้ โดนไปแล้วพรรคพวกกันนี่แหล่ะครับ แต่ยังไม่ได้โทรไปเฟิร์มข่าวเลย
ตอนนี้ติดรถไปก็เสียว ๆ ครับ

nattapat_me
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #70 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2012, 09:47:58 PM »

วันนี้ผมก็ไปซ้อมที่สนามมาครับ ก็เลยพาน้องสาวไปซ้อมยิงปืนด้วย  ดูผลงานของน้องเขาครับ  เริ่มต้นด้วย 9 มม. แล้วตามด้วย 11 มม. ใช้เป้าเดี่ยวกันเลย ดูแล้วก็คงจะพอป้องกันตัวเองได้ แต่ก็ยังกลัวเสียงปืนอยู่ ดูผลงานที่ระยะ 10 เมตร ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 15, 2012, 03:49:00 PM โดย nattapat_me » บันทึกการเข้า
howdies
=========
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #71 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2012, 09:43:08 PM »

ขอบ่นครับ
ที่ อ.เมือง สระบุรี ผมโทรไปสอบถามความคืบหน้า ป.4
ผม : จะรบกวนสอบถามความคืบหน้า ป.4 ที่นำคู่มือมายื่นเมื่อต้นเดือนมิถุนาอ่ะครับ
จนท.อำเภอ: ชื่ออะไรครับ?
ผม: ชื่อ.............................
จนท.อำเภอ: ซักครู่ครับ
ผม: (นึกในใจคงเสร็จแล้วแน่ ๆ เพราะนานแหร่ะ)
จนท.อำเภอ: เอ่อ....ยังไม่ออกมาครับ
ผม: นานแล้วนะครับ
จนท.อำเภอ: คือช่วงนี้ ป.3 กับ ป.4 ออกยากครับ
ผม: ป.3 อ่ะพอเข้าใจครับ แต่ ป.4 ไม่น่าเกี่ยว เพราะได้ปืนมาแล้ว
จนท.อำเภอ: เหมือนกันครับ ช้าเหมือนกัน
ผม: HuhHuh?

penpeum
Full Member

คะแนน 92

« ตอบ #72 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2012, 10:01:54 PM »

สวัสดีครับ ไหว้  ปลื้มก็เป็นสมาชิก (สยป อดิสร) เหมือนกันครับมาร่วมทำความรู้จักด้วยครับ เห็นเพื่อนๆสอบถามกันเรื่องต่างๆ  กลัวเพื่อนๆเสียเวลาเลยขออนุญาติลงเบอร์  สยป อดิสร  ไว้ให้เพื่อนๆโทรสอบถามครับ  053  230323  ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆท่านครับ
สวัสดีครับผมก็ไปซ้อมมือที่สนามนี้บ่อยพี่ๆใจดี ผมแก้เบอร์ให้ 036-230323 สยป.อดิศร จะได้โทรเช็คว่าที่สนามมีลูกรึเปล่า จะได้ไม่ไปเก้อ ยินดีที่ได้รู้จักครับ พี่ๆ
ขอบคุณครับ พอดีมาขอเบอร์ที่ทางเหนือเลยจำรหัสผิดครับ
nattapat_me
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #73 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 06:56:03 AM »

ขอบ่นครับ
ที่ อ.เมือง สระบุรี ผมโทรไปสอบถามความคืบหน้า ป.4
ผม : จะรบกวนสอบถามความคืบหน้า ป.4 ที่นำคู่มือมายื่นเมื่อต้นเดือนมิถุนาอ่ะครับ
จนท.อำเภอ: ชื่ออะไรครับ?
ผม: ชื่อ.............................
จนท.อำเภอ: ซักครู่ครับ
ผม: (นึกในใจคงเสร็จแล้วแน่ ๆ เพราะนานแหร่ะ)
จนท.อำเภอ: เอ่อ....ยังไม่ออกมาครับ
ผม: นานแล้วนะครับ
จนท.อำเภอ: คือช่วงนี้ ป.3 กับ ป.4 ออกยากครับ
ผม: ป.3 อ่ะพอเข้าใจครับ แต่ ป.4 ไม่น่าเกี่ยว เพราะได้ปืนมาแล้ว
จนท.อำเภอ: เหมือนกันครับ ช้าเหมือนกัน
ผม: HuhHuh?
เหมือนกันเลยครับ ผมก็ยังไม่ได้ ป. 4 ครับ 7 เดือนแล้ว เศร้า เศร้า
KB20
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 841

« ตอบ #74 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 08:40:33 AM »

เมื่อก่อนไปบ่อยครับเรียกใด้ว่าแทบจะไปอยู่ที่นั่นเลยถ้าไม่มีอะไรทำ  แต่มาปีนี้ตั้งแตต้นปี

จนถึงวันนี้ไปมาสองครั้งเองครับไปซื้อแต่กระสุนเฉยๆไม่ค่อยใด้ยิงครับเวลาไม่พอ   

ถ้าเครียธุระการงานเสร็จหมดแล้วก็คงจะไปบ่อยๆครับ   คงมีโอกาศใด้เจอพี่ๆทุกท่านครับ       ไหว้
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8
  พิมพ์