๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 11:29:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกท่านใดอยู่สระบุรีและใช้สนามยิงปืนค่ายอดิศรบ้างครับ  (อ่าน 18157 ครั้ง)
nattapat_me
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 08:19:11 PM »

วันนี้ผมก็ไปมาครับซื้อปืนมาเพิ่งลองยิงในสนามครั้งแรก

ได้ความรู้เกี่ยวกับการใช้ปืนดีครับ ผมอยู่อยุธยา พอดีน้องไปรายงานตัว ร.ด.ก็เลยระหว่างรอลองเข้าไปดู

ดีมากครับ ทหารมาช่วยแนะนำวิธีการยิงการจับปืน ต้องขอบคุณมากเลยครับ มีโอกาสจะไปใช้บริการอีกครับ

แต่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกเลยครับ ระคาลูก 9มม. หัวรู 1400 บาทครับ ลูกซ้อมหมดครับ ก็เลยจัดหัวรูมากล่องนึงครับ

อาทิตย์นี้ไม่ได้ไปเลยครับ ทำงานบ้าน ยินดีด้วยครับกับปืนไหม่  โอกาสหน้ามาบ่อยๆซิครับ เพื่อเจอกัน เพื่อนๆพี่ๆที่มาซ้อมยิงปืนที่สนามก็เป็นกันเองมากครับ คุยกันสบายๆครับ
satit mc27
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 08:38:39 PM »

วันนี้ผมก็ไปมาครับซื้อปืนมาเพิ่งลองยิงในสนามครั้งแรก

ได้ความรู้เกี่ยวกับการใช้ปืนดีครับ ผมอยู่อยุธยา พอดีน้องไปรายงานตัว ร.ด.ก็เลยระหว่างรอลองเข้าไปดู

ดีมากครับ ทหารมาช่วยแนะนำวิธีการยิงการจับปืน ต้องขอบคุณมากเลยครับ มีโอกาสจะไปใช้บริการอีกครับ

แต่ยังไม่ได้สมัครสมาชิกเลยครับ ระคาลูก 9มม. หัวรู 1400 บาทครับ ลูกซ้อมหมดครับ ก็เลยจัดหัวรูมากล่องนึงครับ

อาทิตย์นี้ไม่ได้ไปเลยครับ ทำงานบ้าน ยินดีด้วยครับกับปืนไหม่  โอกาสหน้ามาบ่อยๆซิครับ เพื่อเจอกัน เพื่อนๆพี่ๆที่มาซ้อมยิงปืนที่สนามก็เป็นกันเองมากครับ คุยกันสบายๆครับ

รบกวนถามครับถ้าไปซื้อลูกปืน 2กล่องจะขายหรือป่าวครับ

แล้วก็ถ้าซื้อแล้วไม่ซ้อมได้ใหมครับ  ขอบคุณครับ
nattapat_me
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 09:15:28 PM »

ได้ครับ ผมเคยซื้อได้ครับ
.Nok.
.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 51

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 11:11:13 PM »

ขาประจำ ไปบ่อยๆนะครับจะได้พบกัน

กระสุนที่นี่ราคาเป็นธรรมมากครับ
ถูกกว่า กทม.หลายเท่าตัว
howdies
=========
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

สั้นอัน.... ยาวอัน เท่านี้พอก่อน

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 10:27:38 AM »

ฝากตัวด้วยคนครับพี่แก่ (ชื่อเล่นพี่ยืนยันให้เรียกพี่ว่าพี่ครับ)
ผมเป็นสมาชิกใหม่ ปืนก็ใหม่ ไปซ้อมก็แล้วแต่โอกาสครับ
อยากไปบ่อย ๆ แต่ติดเลี้ยงลูกสาว พาไปสนามไม่ได้ เสียงดัง
สังเกตุผมได้ง่ายๆ เวลายิง พี่ทหารมักจะพูดกับผมว่า
"นัดสุดท้ายขยุ้มไก" 555 แก้ไม่หายซะที
ยินดีที่รู้จักครับ

Long live the King
นายฉาบฉวย
หนูจะเอา Baer
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 72

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 12:04:03 PM »

ใบรับรองใช้นะครับ ให้ผู้ใหญ่บ้านหรือกำนันช่วยเซนต์ให้ ผมร่างเอกสารเองครับแล้วให้กำนันเซนต์ให้

...นี่แหละผมเลยไม่ใช้สนามนี้ กว่าจะขอ ป.4 ได้ต้องผ่านรับรองต่างๆนาๆ ยังต้องขอใบรับรองทำสมาชิคสนามอีก..
ขนาดที่ ศรภ ยังใช้แค่ ป.4 เลย...

...ไม่ชอบนโยบายสนาม เคยเตรียมเอกสารเข้าไปสมัคร แต่ขาดใบรับรองเลยขอบาย...

nattapat_me
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 12:05:41 PM »

ฝากตัวด้วยคนครับพี่แก่ (ชื่อเล่นพี่ยืนยันให้เรียกพี่ว่าพี่ครับ)
ผมเป็นสมาชิกใหม่ ปืนก็ใหม่ ไปซ้อมก็แล้วแต่โอกาสครับ
อยากไปบ่อย ๆ แต่ติดเลี้ยงลูกสาว พาไปสนามไม่ได้ เสียงดัง
สังเกตุผมได้ง่ายๆ เวลายิง พี่ทหารมักจะพูดกับผมว่า
"นัดสุดท้ายขยุ้มไก" 555 แก้ไม่หายซะที
ไม่ต้องเรียกพี่ก็ได้ครับ ผมอายุยังไม่เยอะหลอกครับ ดูแล้วเราหน้าจะรุ่นๆเดียวกันนะครับ ยินดีครับที่ได้รู้จัก
howdies
=========
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

สั้นอัน.... ยาวอัน เท่านี้พอก่อน

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 12:36:55 PM »

ไม่ต้องเรียกพี่ก็ได้ครับ ผมอายุยังไม่เยอะหลอกครับ ดูแล้วเราหน้าจะรุ่นๆเดียวกันนะครับ ยินดีครับที่ได้รู้จัก
ดูแล้วน่าจะรุ่น (วัย) เดียวกันครับ ไว้เจอที่สนามจะแวะไปทักครับ เผื่อได้ขอคำแนะนำเรื่องปืน เพราะเป็นมือใหม่จริงๆ ครับ

✿*Maxx®..❀●•♫ Victor&Sugus
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 85

รักสนุกทุกถนัด เฉพาะเรื่องปืน.....

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 06:44:51 PM »

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผม อยู่วังน้อยนี้เอง ไปยิงค่ายอดิสรอยู่้หลายครั้ง....... เยี่ยม

☀ <º))))><.·´¯`·. h £ ® ß € ¯|¯ •·.·´¯`·.·• .·´¯`·.><((((º> —(•·÷[ ]÷·•)—·‡±±‡±÷· Oº°‘¨ ¨‘°ºO •°o.O O.o°• ¨°o.O O.o°¨ —¤÷(`[¤* *¤]´)÷¤— •·.·´¯`·.·• •·.·´¯`·.·• «·´`·.(`·.¸ ¸.·´).·´`·» ׺°”˜`”°º× ׺°”˜`”°º× »-(¯`v´¯)✿*Maxx™❀●• ♬✿❀●• ♬
nattapat_me
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 06:53:13 PM »

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผม อยู่วังน้อยนี้เอง ไปยิงค่ายอดิสรอยู่้หลายครั้ง....... เยี่ยม
เช่นกันครับ บางทีสมาชิกที่อยู่ในกระทู้นี้อาจจะรู้จักกันบางแล้วก็ได้ครับ แต่จำชื่อกันไม่ได้ ก็เป็นไปได้นะครับ
nares
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 08:18:19 PM »

บ้านใกล้เรือนเยงกันทั้งนั้นครับ สวัสดีครับ ผมอยู่หนองแคครับ เอาไว้มีโอกาสได้ทำความรู้จักกันนะครับ
nattapat_me
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 08:49:05 PM »

บ้านใกล้เรือนเยงกันทั้งนั้นครับ สวัสดีครับ ผมอยู่หนองแคครับ เอาไว้มีโอกาสได้ทำความรู้จักกันนะครับ
ครับผม สวัสดีครับ ไหว้
satit mc27
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 10:57:17 PM »

ผมอยุธยาครับ ผมไปบ่อยครับชอบสถานที่และก็ฝึกซ้อมด้วยครับ
howdies
=========
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2011, 09:11:33 AM »

ผมอยู่แถว ๆ หน้า รพ.สระบุรีครับ มีโอกาสก็ทักกันด้วยนะครับ
ผมชอบมองปืนคนอื่น มันสวยดี :-)

ผมอยุธยาครับ ผมไปบ่อยครับชอบสถานที่และก็ฝึกซ้อมด้วยครับ

penpeum
Full Member

คะแนน 92

« ตอบ #44 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2011, 04:33:42 PM »

บ้านใกล้เรือนเยงกันทั้งนั้นครับ สวัสดีครับ  เอาไว้มีโอกาสได้ทำความรู้จักกันนะครับ
สวัสดีครับ..ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ.....คุณ nares อยู่แถวไหนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 25, 2012, 08:30:35 PM โดย penpeum » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 8
  พิมพ์