๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 03:41:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยทีครับ  (อ่าน 5915 ครั้ง)
PENIN
ราชวัลลภ
Newbie
*

คะแนน 1

« เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 01:30:37 PM »

ทำไมผมเริ่มหัวข้อใหม่ในการลงซื้อขายไม่ได้เลยครับหรือว่าจะเป็นการตอบกระทู้ก็ไม่ได้ครับ

เราทหารราชวัลลภรักษาองค์ฯ  จะถวายสัตย์ซื่อตรงองค์ราชาราชินี
ถ้าแม้มีภัยพาลอวดหาญ  มิเกรงดูหมิ่นข่มเหงย่ำยี เราจะถวายชีวีมิหวาดหวั่น
จะลุยเลือดสู้ตายจะเอากายป้องกัน  เป็นเกราะทองรบประจัญศัตรู
ฝากฝีมือปรากฎ เกียรติยศฟุ้งเฟื่อง กระเดื่องกองทัพบกไทย
ไว้นามเชิดชูราชวัลลภคู่ปฐพี
Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 01:36:47 PM »

ต้องไปยืนยันการมีตัวตนก่อนครับตามนี้เลยครับ http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=15072.0  ไหว้

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
boon_tae
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

โชคดี...ที่มีวันนี้ ไม่รู้...พรุ่งนีจะมีหรือเปล่า

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 01:14:00 PM »

สมาชิคใหม่ครับ       ผมไม่ใช่ต้องการซือขาย....ผมยืนยันไปแล้วเพื่อทำให้ถูกต้องตามกฏที่วางไว้   จะรู้ได้อย่างไรว่า บอร์ดได้รับรู้แล้วครับ  จะได้มีกระทู้สอบถามสิ่งที่สงสัยเกี่ยวกับอาวุธปืน   (ผมจองปืนสวัดิการไว้ Yavuz 16 compact M.C.)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 04:34:31 PM »

สมาชิคใหม่ครับ       ผมไม่ใช่ต้องการซือขาย....ผมยืนยันไปแล้วเพื่อทำให้ถูกต้องตามกฏที่วางไว้   จะรู้ได้อย่างไรว่า บอร์ดได้รับรู้แล้วครับ  จะได้มีกระทู้สอบถามสิ่งที่สงสัยเกี่ยวกับอาวุธปืน   (ผมจองปืนสวัดิการไว้ Yavuz 16 compact M.C.)
สิ่งที่ สงสัยสามารถตั้งกระทู้ สอบถามโดยการตั้งกระทู้ทีหน้า สนทนา ประสาปืน ครับ
คร่าวๆนะครับ คนที่ยังเป็นรูป รูกระสุนปืน ใต้ยูเซอร์เนม คือผู้ที่ ยังไม่ได้ยืนยันตัวหรือ กำลังรอดำเนินการ ส่วน ผู้ที่ ยืนยันตัวแล้ว จะมีรู้ ดาว 4 ดวง ครับ
สิทธิของผู้ที่ มีรูปดาว(ยืนยันตัวแล้ว) คือ สามารถตั้งกระทู้ หรือ ตอบ ในห้องการเมือง ได้
                                                          สามารถ ตอบกระทู้ ในห้องซื้อขายได้ แต่ตั้ง กระทู้ไม่ได้ ครับ  
ปล หาอ่านในหัวข้อปักหมุดต่างๆครับ  ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 05:16:00 PM โดย ศักดา. » บันทึกการเข้า
boon_tae
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

โชคดี...ที่มีวันนี้ ไม่รู้...พรุ่งนีจะมีหรือเปล่า

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 06:45:41 PM »

สมาชิคใหม่ครับ       ผมไม่ใช่ต้องการซือขาย....ผมยืนยันไปแล้วเพื่อทำให้ถูกต้องตามกฏที่วางไว้   จะรู้ได้อย่างไรว่า บอร์ดได้รับรู้แล้วครับ  จะได้มีกระทู้สอบถามสิ่งที่สงสัยเกี่ยวกับอาวุธปืน   (ผมจองปืนสวัดิการไว้ Yavuz 16 compact M.C.)
สิ่งที่ สงสัยสามารถตั้งกระทู้ สอบถามโดยการตั้งกระทู้ทีหน้า สนทนา ประสาปืน ครับ
คร่าวๆนะครับ คนที่ยังเป็นรูป รูกระสุนปืน ใต้ยูเซอร์เนม คือผู้ที่ ยังไม่ได้ยืนยันตัวหรือ กำลังรอดำเนินการ ส่วน ผู้ที่ ยืนยันตัวแล้ว จะมีรู้ ดาว 4 ดวง ครับ
สิทธิของผู้ที่ มีรูปดาว(ยืนยันตัวแล้ว) คือ สามารถตั้งกระทู้ หรือ ตอบ ในห้องการเมือง ได้
                                                          สามารถ ตอบกระทู้ ในห้องซื้อขายได้ แต่ตั้ง กระทู้ไม่ได้ ครับ 
ปล หาอ่านในหัวข้อปักหมุดต่างๆครับ  ไหว้
ขอบคุณครับ
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 07:42:37 PM »

คร่าวๆนะครับ คนที่ยังเป็นรูป รูกระสุนปืน ใต้ยูเซอร์เนม คือผู้ที่ ยังไม่ได้ยืนยันตัวหรือ กำลังรอดำเนินการ ส่วน ผู้ที่ ยืนยันตัวแล้ว จะมีรู้ ดาว 4 ดวง ครับ
ปล หาอ่านในหัวข้อปักหมุดต่างๆครับ  ไหว้
ขอบคุณครับ

พิมพ์ตกไปครับ  Grin
                                                          สามารถ ตอบกระทู้ ในห้องซื้อขายได้ แต่ตั้ง กระทู้ได้ ครับ 
ส่วนคนที่ไม่มีดาว สามารถโพส ในห้องซื้อ-ขายได้ แต่ตั้งกระทู้ไม่ได้ และไม่สามารถโพสได้ในห้องการเมือง และ ห้อง ซื้อและแลกเปลี่ยน ครับ
boon_tae
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2011, 07:54:53 PM »

ขอบคุณ   คุณศักดา.  อีกครั้งครับ   ถ้ามีขข้อสงสัยจะถามใหม่ครับผม.......
vichai
ชาว อวป.
Newbie

คะแนน 1

ความไม่ประมาท คือความอยู่รอด

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 11:25:06 PM »

สมาชิคใหม่ครับ       ผมไม่ใช่ต้องการซือขาย....ผมยืนยันไปแล้วเพื่อทำให้ถูกต้องตามกฏที่วางไว้   จะรู้ได้อย่างไรว่า บอร์ดได้รับรู้แล้วครับ  จะได้มีกระทู้สอบถามสิ่งที่สงสัยเกี่ยวกับอาวุธปืน   (ผมจองปืนสวัดิu]สิ่งที่ สงสัยสามารถตั้งกระทู้ สอบถามโดยการตั้งกระทู้ทีหน้า สนทนา ประสาปืน ครับ[/u]
ปล หาอ่านในหัวข้อปักหมุดต่างๆครับ  ไหว้
ขอบคุณครับ

พิมพ์ตกไปครับ  Grin
                                                          สามารถ ตอบกระทู้ ในห้องซื้อขายได้ แต่ตั้ง กระทู้ได้ ครับ  
ส่วนคนที่ไม่มีดาว สามารถโพส ในห้องซื้อ-ขายได้ แต่ตั้งกระทู้ไม่ได้ และไม่สามารถโพสได้ในห้องการเมือง และ ห้อง ซื้อและแลกเปลี่ยน ครับ
สมาชิคใหม่ครับ       ผมไม่ใช่ต้องการซือขาย....ผมยืนยันไปแล้วเพื่อทำให้ถูกต้องตามกฏที่วางไว้   จะรู้ได้อย่างไรว่า บอร์ดได้รับรู้แล้วครับ  จะได้มีกระทู้สอบถามสิ่งที่สงสัยเกี่ยวกับอาวุธปืน   (ผมจองปืนสวัดิการไว้ Yavuz 16 compact M.C.)
ขอบคุณครับ

พิมพ์ตกไปครับ  Grin
ขอขอบคุณ คุณศักดา เช่นเดียวกัน หลังจากอ่านคำตอบคุณศักดาก็รีบเปิดเครื่องสเกน ส่ง ID ไปให้ คูณผองพัฒเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 11:30:30 PM โดย vichai » บันทึกการเข้า
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 02, 2011, 12:30:37 AM »

เชิญชวนให้ "ยืนยันการมีตัวตน" ในเวบบอร์ด อวป

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=15072.0

ประกาศ : กติกาการใช้เวบบอร์ด "อาวุธปืน"

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=43726.0
หน้า: [1]
  พิมพ์