๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 19, 2024, 11:05:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยากได้ ซีดีสอนยิงปืน  (อ่าน 22998 ครั้ง)
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 11:25:34 PM »

ส่งมาทางน่าน ไวๆเด้อครับ ผมจะได้เปิดศึกษาตามนั้น เดี๋ยวจะไปยิงแข่ง ประเภทอาวุโส แชมป์บางกอก เยี่ยม
ประมาณ ๑๒ ก.พ.๔ นี้แหละครับ เดี๋ยวจะสู้เขาบ่ได้หน๋า...เอาประเภทหลักการ ยิงแม่นๆแบบร้อยรูเลยครับ  ไหว้

อ่า...ลุงใจ๋ครับ   ถ้าเอาแบบร้อยรูนี่ต้องถามลุงแก่แม่สะเรียง   รายนี้ร้อยนัดร้อยรูครั... คิก คิก คิก คิก

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 12:28:08 AM »

ไค่ได้ตวยครับ... Grin

เฮ้ย!! บ้านอยู่ไหน อ่ะ  อยู่ ปทุมไม่ใช่ เย๋อ  จะเอาซีดงซีดีอะไร เค้าให้เฉพาะคนเหนือ เฟ้ย  บู่

ไป ล่ะคร้าบ  Grin                               ฟิ้ว

ปทุมน่ะแหล่งทำมาหากินย่ะ  แลบลิ้น

เค้ามาบ้านพักตากอากาศแถวอมก๋อยอีกหลังนึงด้วยหละ  Cool
มาเที่ยวบ้านผมบ้างนะ ผมมีบ้านพักตากอากาศแถว  อ. เจาะไอร้อง แล้วก็  อ.บันนังสตาร์ ด้วย  Grin Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 12:34:52 AM »

มาเที่ยวบ้านผมบ้างนะ ผมมีบ้านพักตากอากาศแถว  อ. เจาะไอร้อง แล้วก็  อ.บันนังสตาร์ ด้วย  Grin Grin

ไม่เอ้า....เค้าจาไปโคกโพธิ์น่ะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน   

ได้ข่าวว่ามีเทพบุตรอยู่  หลงรัก หลงรัก

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 12:40:24 AM »

ไม่เอ้า....เค้าจาไปโคกโพธิ์น่ะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน   

ได้ข่าวว่ามีเทพบุตรอยู่  หลงรัก หลงรัก

โอ้ว แบบนี้ ซิ เห็นว่าเค้า ยังฝังอยู่หลายลูกยังหาไม่เจอเลย  มาดิ เดี๋ยวชวนไปขุดด้วยกัน  หลงรัก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #34 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 12:49:18 AM »

โอ้ว แบบนี้ ซิ เห็นว่าเค้า ยังฝังอยู่หลายลูกยังหาไม่เจอเลย  มาดิ เดี๋ยวชวนไปขุดด้วยกัน  หลงรัก

ลูกนิมิตรเหรอจ๊ะ  Grin

ลุงคำตื้อ
เมตตาธรรม ค้ำจุนโลก
Sr. Member

คะแนน 62

ศีล สมาธิ ปัญญา

« ตอบ #35 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 11:42:26 AM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้

ผิดหนึ่งพึงจดจำไว้     ในสมอง
เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 10:05:24 PM »

ลูกนิมิตรเหรอจ๊ะ  Grin
ครับ หนัก 15ก.ก เอง  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #37 เมื่อ: มกราคม 28, 2011, 10:23:29 PM »

น่าเอามาทอยเส้นเล่นจัง  Grin

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: มกราคม 29, 2011, 12:57:25 AM »

น่าเอามาทอยเส้นเล่นจัง  Grin

http://www.springnewstv.tv/th/video/detail.php?gid=1&id=718

ไปดูซะ เอามาทอยเส้นหรอ  บู่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #39 เมื่อ: มกราคม 29, 2011, 06:14:28 PM »

ตกใจ...ง่ะ

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #40 เมื่อ: มกราคม 30, 2011, 08:33:29 AM »

โค๊ะ.....ก้าหาได้ยิน....แข่งยิงปื๋นตวย ดู ซี ดี ตวย.....ลุงลืมละก้า หนังสืออ่ะ เอาหนังสือไปเปิดอ่านตวยก่ะ จะได้ครบสูตร....เฮ้อ..เสียดาย ลุงดีติดงานสำคัญไปบ่อได้  ถ้าบ่ออั้น ลุงดีจะไปจ่วยลุงคำตื้อ....ลุงคำตื้อเป๋นคนลงแข่งยิงปื๋น ลุงดีจะอ่านหนังสือหื้อฟัง ละก่อจะพากษ์ การยิงปืนใน ซี ดี หื้อลุงคำฟังตวย ...แชมป์จะไปตี้ไหนเหีย ถ้าบ่อใจ้ ค่ายฟาร์มพยานาคของลุงคำตื้อ คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
นี่แหละเคล็ดลับลุง  คนรุ่นใหม่บ่ฮู้ ผมก็ทำอย่างนี้แหละ แข่งคราวก่อนผมยิงได้ ๙๙ แต้ม ๔-๕ เป้าเสียดายขนาด เศร้า
ผมเลยเข้าห้องน้ำ แอบเอาคู่มือยิงปืนไปอ่าน กลัวผิดกติกา  คิก คิก กระสุนนัดที่หลุดเพิ่งรู้ว่าที่แว๊ปไป ๑ นัดนั้นเกิดจากมือมันเกร็ง
ก็เลยออกมาจ๊ดเบียร์ไป ๒ กระป๋อง   เยี่ยม ที่นี้แหละ เต็มร้อยทุกๆเป้า ยิงได้สัก ๗-๘เป้ามีงานก็กลับก่อน คนหนุ่มมาที่หลัง
มายิงเกทับลุงไปเหียอี้ว่ะ แลบลิ้น แบร่ ถ้าบ่จะอั้นคงได้ถ้วยตวยเปิ้นแล้วละ คราวหน้าจะขอลงปืนยาว ประเภทปืนแก๊ปสปีด  เยี่ยมซ้อมไว้แล้วเน้อลุง ไหว้

ขอคำปรึกษาแนครับลุงคำโว...อาการของน้องยูบ่ได้กิ๋นเหล้าแล้วมือสั่นยิงบ่เข้าเป้าครับ....พอจ๊ดเหล้าเข้าไปแล้วมือบ่สั่นครับ.....แต่ว่าต๋าลาย........  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

The best way to predict the future is to invent it.
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #41 เมื่อ: มกราคม 30, 2011, 10:02:12 AM »

ใจ๋เย็น ๆ เน่อครับ พี่น้อง ช่วงนี้ติดภาระอิดแต้ ๆ ครับ วันเสาร์ -วันติดต้องเฝ้าลูกเฮียนพิเศษ เพวป่าเพ้วไฮ่แฮม

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #42 เมื่อ: มกราคม 30, 2011, 11:03:25 AM »

นี่แหละเคล็ดลับลุง  คนรุ่นใหม่บ่ฮู้ ผมก็ทำอย่างนี้แหละ แข่งคราวก่อนผมยิงได้ ๙๙ แต้ม ๔-๕ เป้าเสียดายขนาด เศร้า
ผมเลยเข้าห้องน้ำ แอบเอาคู่มือยิงปืนไปอ่าน กลัวผิดกติกา  คิก คิก กระสุนนัดที่หลุดเพิ่งรู้ว่าที่แว๊ปไป ๑ นัดนั้นเกิดจากมือมันเกร็ง
ก็เลยออกมาจ๊ดเบียร์ไป ๒ กระป๋อง   เยี่ยม ที่นี้แหละ เต็มร้อยทุกๆเป้า ยิงได้สัก ๗-๘เป้ามีงานก็กลับก่อน คนหนุ่มมาที่หลัง
มายิงเกทับลุงไปเหียอี้ว่ะ แลบลิ้น แบร่ ถ้าบ่จะอั้นคงได้ถ้วยตวยเปิ้นแล้วละ คราวหน้าจะขอลงปืนยาว ประเภทปืนแก๊ปสปีด  เยี่ยมซ้อมไว้แล้วเน้อลุง ไหว้ขอคำปรึกษาแนครับลุงคำโว...อาการของน้องยูบ่ได้กิ๋นเหล้าแล้วมือสั่นยิงบ่เข้าเป้าครับ....พอจ๊ดเหล้าเข้าไปแล้วมือบ่สั่นครับ.....แต่ว่าต๋าลาย........  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน
บ่ดีกินหลายก่า  ในตำราเขาบอกให้กินประมาณ ๒-๓ กระป๋อง  เยี่ยม นี่ตัวเองน๊าดเป็น ถาดละก้าเนี่ย  คิก คิก ไหว้
ใจ๋เย็น ๆ เน่อครับ พี่น้อง ช่วงนี้ติดภาระอิดแต้ ๆ ครับ วันเสาร์ -วันติดต้องเฝ้าลูกเฮียนพิเศษ เพวป่าเพ้วไฮ่แฮม
บ่เป็นหยั๋งครับ ลุงขอคิวแรกเน้อ  เยี่ยม จะไปแข่งอาวุโสแชมป์บางกอก ตะวานี้ อ.สังเวียนบอกไปเลยอี้ว่ะ กลางเดือนหน้า เด๋วจะก้านเปิ้น เศร้า ไหว้

เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #43 เมื่อ: มกราคม 30, 2011, 03:02:45 PM »

ขางรอได้... หลงรัก หลงรัก

ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #44 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 10:04:37 PM »

ยิ้มีเลศนัย

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์