๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 11:05:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยากได้ ซีดีสอนยิงปืน  (อ่าน 23022 ครั้ง)
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 09:52:38 PM »

เอาอะหยั๋งกั๋นครับ เอาโตยครับ ต่อคิวก่หา Grin
เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 01:06:12 AM »

เอามาไว้บ้านน้องยูครับป้อลุงต๋อฯ......งานนี้ขางศรีเสร็จเสือ (ใบ) ยูแน่ๆครับ......ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   จะรอดก่อนี่

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
Freedom_predator
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 01:03:27 PM »

เดียวขอเวลาทำใจ๋ไร้ ก่อนครับ น่าจะหลายชั่วโมงครับ เดียวเฮาแบ่งเป็นสาย ๆ ดีกว่าครับ

สาย ละปูน เดียวผมจะก๊อปไปไว้บ้าน อ้ายก๋าสะลอง (ขอเบอร์โทรล่าสุดตวยครับ)

สาย พี่น้องพลัดถิ่น (กรุงเทพฯ ปริมณฑล)  เดียวผมจะก๊อปไปไว้บ้าน อ้าย 2U กาว่าอ้ายขาง ไผติดต่อผมก่อนได้ก่อนครับ ฮิ ฮิ ฮิ

สาย น่าน ไผจะเอาติดต่อด่วนครับ

สาย แม่สะเรียง อ้ายนักรบนักรัก เปิ่นจองครับ

สายเจียงใหม่ เดียวถ้าเจอผมจะแจกหื้อครับ

หลงรัก หลงรัก หลงรักป้อหลวงต๋อ..................สายน่านผมขอครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิกมาแม๊ะบ่าตัน

เพื่อนหมูได้มาแบ่งกันจิ่มเน้อ...บ่แบ่งระวังเป็ดเทศข้างสนามจะหายเน้อ... คิก คิก คิก คิก
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 02:48:49 PM »

เอาตวย   Grin Grin

บะได้เอามาเตื่อ ฮาร์ดดิสบะปอใส่  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ส่งแผ่นไปห้อดีก๊า เยาะเย้ย

SPSC No.057       THPSA No.A-331
ccjjoe@C.R.S.C.#รักในหลวง#
ยกมือไหว้ก่อน...............ได้เปรียบ
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 04:30:09 PM »

ไหว้ ไม่รู้ว่าทันรึเปล่า ...ขอโตยคนครับ...ผมอยู่ อ.เมือง เจียงฮายครับ  Grin
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 495

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 10:00:50 PM »

อ้ายเอกเอาฮาร์ทดีสมาก๊อปบ่อครับ กาว่าผมเอาไปหื้อตี่บ้าน เลิกกี่โมงครับ

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
ลุงคำตื้อ
เมตตาธรรม ค้ำจุนโลก
Sr. Member

คะแนน 62

ศีล สมาธิ ปัญญา

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 26, 2011, 10:07:47 AM »

ส่งมาทางน่าน ไวๆเด้อครับ ผมจะได้เปิดศึกษาตามนั้น เดี๋ยวจะไปยิงแข่ง ประเภทอาวุโส แชมป์บางกอก เยี่ยม
ประมาณ ๑๒ ก.พ.๔ นี้แหละครับ เดี๋ยวจะสู้เขาบ่ได้หน๋า...เอาประเภทหลักการ ยิงแม่นๆแบบร้อยรูเลยครับ  ไหว้

ผิดหนึ่งพึงจดจำไว้     ในสมอง
เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 26, 2011, 10:16:46 AM »

ส่งมาทางน่าน ไวๆเด้อครับ ผมจะได้เปิดศึกษาตามนั้น เดี๋ยวจะไปยิงแข่ง ประเภทอาวุโส แชมป์บางกอก เยี่ยม
ประมาณ ๑๒ ก.พ.๔ นี้แหละครับ เดี๋ยวจะสู้เขาบ่ได้หน๋า...เอาประเภทหลักการ ยิงแม่นๆแบบร้อยรูเลยครับ  ไหว้

เยี่ยม  เยี่ยม  เยี่ยม

ไหว้ เดวจะไปเอาตี้อ้ายนักรักลุ่มน้ำสาละวินครับ  ไหว้
 คิก คิก ส่วนตางเมืองน่านขอเป็ดเทศตวย 1 ตั๋ว  คิก คิก
ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 26, 2011, 11:00:28 AM »

ไหว้ เดวจะไปเอาตี้อ้ายนักรักลุ่มน้ำสาละวินครับ  ไหว้
 คิก คิก ส่วนตางเมืองน่านขอเป็ดเทศตวย 1 ตั๋ว  คิก คิก
วันแข่ง เจอกันที่ สนาม กทม.เลยเน้อลุงหลึก  เยี่ยม ถ้ายิงบ่เต็มร้อย พักเบรคเอาแผ่นซีดี ไปเปิดผ่อตวย ยิงไปตวย เยี่ยม  ไหว้

เร่งระวังผิดสอง          ภายหน้า
สามผิดเร่งตรึกตรอง  จงหนัก เพื่อนเอย
ถึงสี่อีกทีห้า              หกซ้ำอภัยไฉน
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 26, 2011, 12:06:13 PM »

วันแข่ง เจอกันที่ สนาม กทม.เลยเน้อลุงหลึก  เยี่ยม ถ้ายิงบ่เต็มร้อย พักเบรคเอาแผ่นซีดี ไปเปิดผ่อตวย ยิงไปตวย เยี่ยม  ไหว้

โค๊ะ.....ก้าหาได้ยิน....แข่งยิงปื๋นตวย ดู ซี ดี ตวย.....ลุงลืมละก้า หนังสืออ่ะ เอาหนังสือไปเปิดอ่านตวยก่ะ จะได้ครบสูตร....เฮ้อ..เสียดาย ลุงดีติดงานสำคัญไปบ่อได้  ถ้าบ่ออั้น ลุงดีจะไปจ่วยลุงคำตื้อ....ลุงคำตื้อเป๋นคนลงแข่งยิงปื๋น ลุงดีจะอ่านหนังสือหื้อฟัง ละก่อจะพากษ์ การยิงปืนใน ซี ดี หื้อลุงคำฟังตวย ...แชมป์จะไปตี้ไหนเหีย ถ้าบ่อใจ้ ค่ายฟาร์มพยานาคของลุงคำตื้อ คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ลุงคำตื้อ
Sr. Member

คะแนน 62

« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 26, 2011, 05:31:12 PM »

โค๊ะ.....ก้าหาได้ยิน....แข่งยิงปื๋นตวย ดู ซี ดี ตวย.....ลุงลืมละก้า หนังสืออ่ะ เอาหนังสือไปเปิดอ่านตวยก่ะ จะได้ครบสูตร....เฮ้อ..เสียดาย ลุงดีติดงานสำคัญไปบ่อได้  ถ้าบ่ออั้น ลุงดีจะไปจ่วยลุงคำตื้อ....ลุงคำตื้อเป๋นคนลงแข่งยิงปื๋น ลุงดีจะอ่านหนังสือหื้อฟัง ละก่อจะพากษ์ การยิงปืนใน ซี ดี หื้อลุงคำฟังตวย ...แชมป์จะไปตี้ไหนเหีย ถ้าบ่อใจ้ ค่ายฟาร์มพยานาคของลุงคำตื้อ คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
นี่แหละเคล็ดลับลุง  คนรุ่นใหม่บ่ฮู้ ผมก็ทำอย่างนี้แหละ แข่งคราวก่อนผมยิงได้ ๙๙ แต้ม ๔-๕ เป้าเสียดายขนาด เศร้า
ผมเลยเข้าห้องน้ำ แอบเอาคู่มือยิงปืนไปอ่าน กลัวผิดกติกา  คิก คิก กระสุนนัดที่หลุดเพิ่งรู้ว่าที่แว๊ปไป ๑ นัดนั้นเกิดจากมือมันเกร็ง
ก็เลยออกมาจ๊ดเบียร์ไป ๒ กระป๋อง   เยี่ยม ที่นี้แหละ เต็มร้อยทุกๆเป้า ยิงได้สัก ๗-๘เป้ามีงานก็กลับก่อน คนหนุ่มมาที่หลัง
มายิงเกทับลุงไปเหียอี้ว่ะ แลบลิ้น แบร่ ถ้าบ่จะอั้นคงได้ถ้วยตวยเปิ้นแล้วละ คราวหน้าจะขอลงปืนยาว ประเภทปืนแก๊ปสปีด  เยี่ยมซ้อมไว้แล้วเน้อลุง ไหว้

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 08:53:33 AM »

ไค่ได้ตวยครับ... Grin

เฮ้ย!! บ้านอยู่ไหน อ่ะ  อยู่ ปทุมไม่ใช่ เย๋อ  จะเอาซีดงซีดีอะไร เค้าให้เฉพาะคนเหนือ เฟ้ย  บู่

ไป ล่ะคร้าบ  Grin                               ฟิ้ว
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 08:39:08 PM »

อ้ายเอกเอาฮาร์ทดีสมาก๊อปบ่อครับ กาว่าผมเอาไปหื้อตี่บ้าน เลิกกี่โมงครับ

สะมาเต๊อะครับ อ้ายตี๋ ผมบ่ได้เข้ามา 2 วัน เดวผมไปแอ่วหาดีกว่าครับ  Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #28 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 11:21:02 PM »

ไค่ได้ตวยครับ... Grin

เฮ้ย!! บ้านอยู่ไหน อ่ะ  อยู่ ปทุมไม่ใช่ เย๋อ  จะเอาซีดงซีดีอะไร เค้าให้เฉพาะคนเหนือ เฟ้ย  บู่

ไป ล่ะคร้าบ  Grin                               ฟิ้ว

ปทุมน่ะแหล่งทำมาหากินย่ะ  แลบลิ้น

เค้ามาบ้านพักตากอากาศแถวอมก๋อยอีกหลังนึงด้วยหละ  Cool

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #29 เมื่อ: มกราคม 27, 2011, 11:22:54 PM »

สะมาเต๊อะครับ อ้ายตี๋ ผมบ่ได้เข้ามา 2 วัน เดวผมไปแอ่วหาดีกว่าครับ  Grin

แอ่นแล่...   ...ยี่เข้วส่งซิกใส่กั๋น   จะปากั๋นไปตางไดน้อ  Grin

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์