๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 07:07:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 28
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชุดแต่ง glock px4 SIG 1911 ที่ เป็น PDW ของ roni HERA KPOS  (อ่าน 120176 ครั้ง)
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #45 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 09:35:05 PM »

อีกรูปครับ roni ของเล่นนะครับ

ถ้าได้แม๊กยาวๆยืดๆ อีกสักตัวก็แหล่มเลยครับพี่

Grin

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #46 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 09:38:19 PM »

ถ้าได้แม๊กยาวๆยืดๆ อีกสักตัวก็แหล่มเลยครับพี่

Grin
ใช่ครับ ของจริงยังไม่ทดลองเลย ตอนนี่ยิง bb ไปก่อนครับ เยี่ยม ยิ้มีเลศนัย ไหว้

ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 09:43:24 PM »

Grin
ใช่ครับ ของจริงยังไม่ทดลองเลย ตอนนี่ยิง bb ไปก่อนครับ เยี่ยม ยิ้มีเลศนัย ไหว้

ผมมียาวๆอยู่หน่วยนึง ยังไม่เคยลองบรรจุว่าเต็มที่ได้กี่นัด

ช่วงนี้ไม่ได้ใช้งานครับ ถ้าพี่อาร์ทอยากลอง กระซิบมาได้ครับ

เดี๋ยวผมส่งไปให้ยิงเล่นพลาง พอเบื่อแล้วค่อยส่งกลับให้ผม

หลงรัก

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
ART
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #48 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 09:47:59 PM »

Grin

ผมมียาวๆอยู่หน่วยนึง ยังไม่เคยลองบรรจุว่าเต็มที่ได้กี่นัด

ช่วงนี้ไม่ได้ใช้งานครับ ถ้าพี่อาร์ทอยากลอง กระซิบมาได้ครับ

เดี๋ยวผมส่งไปให้ยิงเล่นพลาง พอเบื่อแล้วค่อยส่งกลับให้ผม

หลงรัก
ดีครับเดียวไปยิงด้วยกัน  แล้วนำกลับได้ครับ พี่ว่าจะซื้อสืทรายอีกอันเพื่อแยก bb กับของจริง ออกจากกันนะครับ ไหว้

Glock Jumper
... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 100

... ข้าพเจ้ารักในหลวงที่สุดในจักรวาล ...

« ตอบ #49 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 02:57:26 AM »

ไหว้ขอบคุณท่าน Art สำหรับคำตอบครับ อยากเห็นคลิปตอนยิง g26 ของจริงเร็วจัง น้ำลายหก ขนาดบีบียังมันใช่มั้ยครับ เยี่ยม

... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ... จงมีสติ จงมีสมาธิ จงมีความถูกต้องก่อนที่จะครอบครองศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธที่มีอำนาจทำลายล้างเช่นนี้ "จงอย่าคิดว่ามีปืนแล้วเราคือพระเจ้า" จงจำไว้ว่า... มีสติ มีสมาธิ มีความถูกต้อง สำคัญเสมอ! ... จงรักผู้อื่นก่อนแล้วผู้อื่นก็จะรักเรา จงรักษ์ปืน แล้ว ปืนก็จะรักษ์เรา ...
ART
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #50 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 06:22:26 AM »

ไหว้ขอบคุณท่าน Art สำหรับคำตอบครับ อยากเห็นคลิปตอนยิง g26 ของจริงเร็วจัง น้ำลายหก ขนาดบีบียังมันใช่มั้ยครับ เยี่ยม
  ครับ  bb ยิงในบ้าน ครับเดียวเขาเลิกประกาศ พรบ.จะหิ้วไปยิงที่สนามครับ ให้เพื่อนถ่ายคลิปให้ดูครับ ไหว้

ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #51 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 08:39:58 AM »

Grin

หลงรัก
ดีครับเดียวไปยิงด้วยกัน  แล้วนำกลับได้ครับ พี่ว่าจะซื้อสืทรายอีกอันเพื่อแยก bb กับของจริง ออกจากกันนะครับ ไหว้

เยี่ยม

เป็นความคิดที่ดีครับพี่...ลดความเสี่ยง...เพิ่มความปลอดภัยครับ

เอาของเล่นมายิงจริงล่ะแย่เลย   Cheesy

ART
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #52 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 08:44:32 AM »

Grin

หลงรัก

เยี่ยม

เป็นความคิดที่ดีครับพี่...ลดความเสี่ยง...เพิ่มความปลอดภัยครับ

เอาของเล่นมายิงจริงล่ะแย่เลย   Cheesy
ใช่ครับหลงดันเอา glock 26 จริงไปใส่กับเพื่อนที่เล่น bb ละแย่เลยครับ ไหว้

lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #53 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 09:42:52 AM »

ใช้กับ11มม.ยิงประมาน  50 นัดฉีกขาดที่ช่องคายปลอก  กับด้ามจับที่กระโจมมือ

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
ART
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #54 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 09:54:18 AM »

ใช้กับ11มม.ยิงประมาน  50 นัดฉีกขาดที่ช่องคายปลอก  กับด้ามจับที่กระโจมมือ
  ออ ครับ ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับเป็น hera  ใช่ไหมครับ หรือเป็น roni ยิงจาก glock 30 ครับ

ART
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #55 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 11:06:47 AM »

link ที่ผมตั้งไว้ใน web เพื่อนบ้านครับ มีเทคนิคต่างของผู้ใช้  roni ครับ
http://www.gun.in.th/2010/index.php?topic=22968.0

ART
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #56 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2011, 08:14:21 AM »

you tube เด็กๆยิง roni แบบนี้ครับมีเสียงผู้ใหญ่ ควบคุมอยู่ครับมาจาก web เพื่อนบ้านครับ

http://www.gun.in.th/2010/index.php?topic=22968.105
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 20, 2011, 08:19:09 AM โดย ART รักในหลวง » บันทึกการเข้า

ART
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #57 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 12:57:54 PM »

ของผมตัวใหม่ สี ทราย roni + glock 26 แม๊ก 17 นัด สำรอง 12 นัด ครับใส่ศูนย์ ยกได้ ฐานกล้องยกสูง ใส่กล้อง
  red dot  BSA   ไฟฉาย+ เลเซอด้านข้าง หูกวิน และสายสะพายแทคทิคดอร์  ตาม link ครับ

http://www.gun.in.th/2010/index.php?topic=22968.180

Glock Jumper
... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 100

... ข้าพเจ้ารักในหลวงที่สุดในจักรวาล ...

« ตอบ #58 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 01:15:07 PM »

แต่งได้เยี่ยมครับ สวยบาดใจ เจ้าสีทรายนี้เป็นตัวก็อปปี้หรือโรนี่แท้เลยครับ ดูคร่าวๆรายละเอียดงานเค้าดีเลยทีเดียวครับ

... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ... จงมีสติ จงมีสมาธิ จงมีความถูกต้องก่อนที่จะครอบครองศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธที่มีอำนาจทำลายล้างเช่นนี้ "จงอย่าคิดว่ามีปืนแล้วเราคือพระเจ้า" จงจำไว้ว่า... มีสติ มีสมาธิ มีความถูกต้อง สำคัญเสมอ! ... จงรักผู้อื่นก่อนแล้วผู้อื่นก็จะรักเรา จงรักษ์ปืน แล้ว ปืนก็จะรักษ์เรา ...
ART
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #59 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 02:28:17 PM »

แต่งได้เยี่ยมครับ สวยบาดใจ เจ้าสีทรายนี้เป็นตัวก็อปปี้หรือโรนี่แท้เลยครับ ดูคร่าวๆรายละเอียดงานเค้าดีเลยทีเดียวครับ
ตัวนี้ ของฮ่องกงครับ ใส่แต่งเล่นๆนะครับ เยี่ยม คิก คิก ไหว้

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 28
  พิมพ์