๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 20, 2024, 04:53:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 15
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนอัดลมกระบอกต่อไป..ที่ท่านต้อการ..(ถ้ามี..โครงการ 9)  (อ่าน 113703 ครั้ง)
ruger40 years
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75 เมื่อ: มกราคม 20, 2011, 11:29:27 PM »

เดียวสิครับ ก่อนปีใหม่ เห็นถึง แค่โครงการ 7.5 นิครับ แล้ว 8 ไปไหน ทำไมมาที่เก้าเลยครับ งงๆ ตกใจ

คุณ  nikonji13 ได้"ตกข่าว"เสียแล้ว ครับ
   ผมขออนุญาตนำข่าวที่ผมได้แจ้งไว้ที่กระทู้"Daystate" ไปแล้ว..มาลงอีกสักครั้ง นะครับ  เพื่อป้องกันการสับสน..ในอนาคต ครับ
   -------------------------   ----------------------   ---------------------------------   --------------------------------   ----------------------
...อ้างจาก: tongzeed ที่ มกราคม 04, 2011, 09:38:40 AM
วันที่ 4 แล้ววววว 

...คุณ โต้ง และเพื่อนๆ ครับ...ผมมีเรื่องน่าสนใจ นำมาเล่าสู่กันฟัง...
   เมื่อวานนี้ช่วงบ่าย..ผมได้ไปพบนายห้าง กฤษณ์..ที่ร้านปืน  เพื่อรับ"คู่มือ"ของปืน S400 MPR-FT..เจ้าตอง 8..  เลยได้คุยกันหลายเรื่อง เช่นโครงการ 7 ปืน AA กำลังเข้ามา เมื่อถึงท่าเรือคลองเตยแล้ว จะใช้เวลาในการเคลียรสินค้า 2-3 วันจากนั้นก็ตอกหมายเลขปืนอีก 1-2 วัน พวกเราจึงจะรับปืนกันได้ คงไม่น่าเกินกลางเดือนม.ค.นี้ ครับ
   ส่วนปืน Daystate ในโครงการ 7.5 นั้น ต่อไปผมจะเรียกตามนายห้างฯเป็นโครงการ 8 นะครับ  ขณะนี้ได้ส่ง E- Mail รายละเอียดชื่อรุ่นและขนาดของปืนจำนวน 10 กระบอกไปที่ประเทศอังกฤษแล้ว เมื่อวันพุธที่29 ธ.ค.53  ขณะนี้รอเพียงการยืนยันเท่านั้น เมื่อเรียบร้อยก็เตรียม..จ่ายค่ามัดจำ ครับ 
***แต่นายห้างฯก็ยังได้กระซิบบอกผมว่า"เนื่องจากปืนชุดนี้ไม่ธรรมดา(พิเศษ)คือ..มีแรงดันมากตั้งแต่ 30 FP..จึงจำเป็นต้องแจ้งผ่านรัฐบาลประเทศอังกฤษ..ให้อนุมัติก่อน..อาจเสียเวลาในส่วนนี้บ้าง ครับ...แต่ไม่น่ามีปัญหา"...ปืนพิเศษ ต้องใจเย็นๆ...นะจ๊ะคุณ โต้ง... 
   --------------------    -------------------------------   --------------------------------------   ------------------------------   -----------------
                                                                                                                                     ขอบคุณ

ปืนโครงการนี้มาทางเรือหรือครับ กว่าจะถึงเป็นปีๆเลยเรือมันวิ่งช้านะครับ

คุณ โอ้ ครับ
   โครงการ 8นี้ปืนแค่ 10 กระบอกเท่านั้น..คงมาเร็วแน่ๆ.. จูบบบบ และอาจจะมาทาง"เรือเหาะ" ก็เป็นไปได้ ตกใจ ครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #76 เมื่อ: มกราคม 20, 2011, 11:37:40 PM »

ที่เล็งๆ อยู่  ......กระบอกต่อไปคงต้องเป็น  LG 110 ZM. ครับ  หลงรัก   

เพื่อเป็นการประหยัด แนะนำให้ท่าน airlove  ส่ง LG 110 FT ตัวที่มีอยู่แล้วไปให้ท่านมาสเตอร์ Allen Zasadny โมดิฟายเลยครับ  ค่าเสียหายประมาณ 1,000 USD. และรออีก 6 เดือนถึง 1 ปี  แต่ถ้าจะสั่งปืนที่โมฯเสร็จแล้วคาดว่าคงจะรอนานกว่า และต้องจ่ายมากกว่า 3,500 USD. แน่ๆ เลยครับ   

...เมื่อก่อน ถ้าเป็นหนังจีนจะเรียกกันว่า"ดาบเสี้ยวพระจันทร์เยี่ยม  แต่นี่เป็นปืนจึงต้องเรียกว่า"ปืนส่อยพระจันทร์" ตกใจ ครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ไหว้
rooong
Newbie
*

คะแนน 4

« ตอบ #77 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 02:12:50 PM »

อขอบคุณ ท่านประธานฯและสมาชิกฯทุกท่าน
   ในช่วงแรกนี้...คงให้พวกเราทุกคนที่..อยากมีปืนอัดลมเพิ่มหรือเพื่อนสมาชิกฯที่..ไม่เคยมีปืน แต่สนใจอยากมี  ได้เปิดโอกาสให้มีการนำข้อเสนอ"ความคิดเห็น"ของตนเอง...แบบอิสระ แต่มีวัตถุประสงค์...ไปก่อนสัก 1-2 เดือน  เพื่อเป็นการแลกเปลี่ยนรูปแบบปืนใหม่ๆซึ่งกันและกัน..พอเริ่มเห็นมี..กลุ่มปืนเป้าหมายและผู้สนใจกันมากพอสมควรแล้ว ครับ
   ในช่วงที่ 2 ก็นำกลุ่มปืนหล่านั้นทั้งปืนอัดลมสั้นและยาว ตลอดจนยี่ห้อปืน มาให้สมาชิกฯร่วมโหวต..กันอีกครั้ง  เพื่อที่จะได้เห็นกลุ่มปืนประเภทและยี่ห้อ แคบลงและและจำนวนผู้สนใจแน่นอนขึ้นเช่นกัน...ในช่วงเตรียมการ 5วันและการโหวตอีก 10วัน โดยทางชมรมฯเป็นผู้ดำเนินการ ครับ
   ในช่วงที่ 3 นี้ จากผลการโหวตจากสมาชิกฯก็คงพอเป็นข้อมูลให้ทางชมรมฯเป็นผู้เปิดการจับ-จองปืนแต่ละประเภทและยี่ห้อ คงใช้เวลาประมาณ 1 เดือน  ผมเชื่อว่า..ถ้าทางชมรมฯเริ่มดำเนินงานจุดนี้และประชาสัมพันธ์ออกไปแล้ว..เจ้าของห้างปืน..คงให้ความสำคัญกับทางชมรมฯของเรามากยิ่งขึ้น ครับ
   ในช่วงที่ 4(สุดท้าย)  เมื่อเรามีผู้จับ-จองปืนแต่ละประเภทและยี่ห้อกันแล้ว  ทางชมรมฯสามารถดำเนินงานได้ดังนี้
    4.1 ติดต่อห้างค้าปืน...เหมือนโครงการ 5 ที่เคยปฏิบัติมาแล้ว..หนทางที่ 1
    4.2 เจ้าของห้างปืน...ขอติดต่อมาจะกี่เจ้าก็ได้...ให้นำข้อมูลของเราไปติดต่อบริษัทผู้ผลิตปืน แล้วนำมาเสนอราคา..หนทางที่ 2
   จาก 2ทางเลือกนี้ เราจะได้คัดเลือก...ห้างค้าปืน...ในราคาที่เหมาะสมที่สุด  ส่วนเรื่องการจ่ายเงินค่ามัดจำและอื่นๆ ก็เป็นหน้าที่ของนายห้างปืนกับผู้จองปืน ครับ  ทางชมรมฯแค่เป็น"หน้าต่าง"...ตามวัตถุประสงค์ของชมรมฯและเพื่อสมาชิกฯ.....
   4.3 ในกรณี..กลุ่มการจับ-จองปืนประเภทและยี่ห้อที่มีจำนวนน้อย  แต่อยากได้ปืนไว้ใช้..ก็สามารถรวมกลุ่มแล้วจัดหา"เจ้าภาพ"ในการสั่งนำเข้ามาเองก็ได้...ขึ้นอยู่กับความสมัครใจของสมาชิกฯ  แต่ทางชมรมคนรักปืนอัดลม..จะไม่รับผิดชอบใดๆ ครับ
                                                                                                                              ขอบคุณมาก

เพิ่มเติมนะคับ......ขอบคุณมากนะคับคุณพื่ Ruger40 year เป็นแนวทางที่ดีมากเลยคับที่มีโครงการดีๆๆออกมาแต่ส่วนตัวผมเชื่อว่ามีสมาชิกหลายๆๆท่านที่มีความสนใจในโครงการแต่ยังไม่มีความรู้และข้อมูลในการตัดสินใจคับเลยอยากให้ผู้รู้หลายๆๆท่านช่วยแนะนำและให้ความรู้เกี่ยวกับปืนลมและอีกหลายๆๆรุ่นที่น่าสนใจครับเพื่อที่จะคุ้มต่อการลงทุนโดยเฉพาะมีอใหม่.....และขอเสนอความคิดเพิ่มเติมนะครับถ้ามีโครงการใหม่จะเกิดขึ้นมาเช่นโครงการ 9 น่าจะมีโพสไว้ที่หน้าเวปบอร์ดนะคับที่จะสามารถดูได้ง่ายเป็นผลดีต่อสมาชิกและบุคคลอื่นที่เข้ามาดูบอร์ดซึ่งผมเชื่อว่ามีบุคคลสนใจเยอะมากๆๆแต่ไม่รู้ช่องทางในการจัดซื้อและจะทำให้โครงการแต่ละโครงการมีจำนวนสมาชิกเพิ่มมากขึ้นโดยไม่ใช้ระยะเวลานานเหมือนเดิมนะครับ.....ฝากไว้พิจารณานะครับ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #78 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 05:31:40 PM »

ขอขอบคุณ ท่านประธานฯและสมาชิกฯทุกท่าน
   ในช่วงแรกนี้...คงให้พวกเราทุกคนที่..อยากมีปืนอัดลมเพิ่มหรือเพื่อนสมาชิกฯที่..ไม่เคยมีปืน แต่สนใจอยากมี  ได้เปิดโอกาสให้มีการนำข้อเสนอ"ความคิดเห็น"ของตนเอง...แบบอิสระ แต่มีวัตถุประสงค์...ไปก่อนสัก 1-2 เดือน  เพื่อเป็นการแลกเปลี่ยนรูปแบบปืนใหม่ๆซึ่งกันและกัน..พอเริ่มเห็นมี..กลุ่มปืนเป้าหมายและผู้สนใจกันมากพอสมควรแล้ว ครับ
   ในช่วงที่ 2 ก็นำกลุ่มปืนหล่านั้นทั้งปืนอัดลมสั้นและยาว ตลอดจนยี่ห้อปืน มาให้สมาชิกฯร่วมโหวต..กันอีกครั้ง  เพื่อที่จะได้เห็นกลุ่มปืนประเภทและยี่ห้อ แคบลงและและจำนวนผู้สนใจแน่นอนขึ้นเช่นกัน...ในช่วงเตรียมการ 5วันและการโหวตอีก 10วัน โดยทางชมรมฯเป็นผู้ดำเนินการ ครับ
   ในช่วงที่ 3 นี้ จากผลการโหวตจากสมาชิกฯก็คงพอเป็นข้อมูลให้ทางชมรมฯเป็นผู้เปิดการจับ-จองปืนแต่ละประเภทและยี่ห้อ คงใช้เวลาประมาณ 1 เดือน  ผมเชื่อว่า..ถ้าทางชมรมฯเริ่มดำเนินงานจุดนี้และประชาสัมพันธ์ออกไปแล้ว..เจ้าของห้างปืน..คงให้ความสำคัญกับทางชมรมฯของเรามากยิ่งขึ้น ครับ
   ในช่วงที่ 4(สุดท้าย)  เมื่อเรามีผู้จับ-จองปืนแต่ละประเภทและยี่ห้อกันแล้ว  ทางชมรมฯสามารถดำเนินงานได้ดังนี้
    4.1 ติดต่อห้างค้าปืน...เหมือนโครงการ 5 ที่เคยปฏิบัติมาแล้ว..หนทางที่ 1
    4.2 เจ้าของห้างปืน...ขอติดต่อมาจะกี่เจ้าก็ได้...ให้นำข้อมูลของเราไปติดต่อบริษัทผู้ผลิตปืน แล้วนำมาเสนอราคา..หนทางที่ 2
   จาก 2ทางเลือกนี้ เราจะได้คัดเลือก...ห้างค้าปืน...ในราคาที่เหมาะสมที่สุด  ส่วนเรื่องการจ่ายเงินค่ามัดจำและอื่นๆ ก็เป็นหน้าที่ของนายห้างปืนกับผู้จองปืน ครับ  ทางชมรมฯแค่เป็น"หน้าต่าง"...ตามวัตถุประสงค์ของชมรมฯและเพื่อสมาชิกฯ.....
   4.3 ในกรณี..กลุ่มการจับ-จองปืนประเภทและยี่ห้อที่มีจำนวนน้อย  แต่อยากได้ปืนไว้ใช้..ก็สามารถรวมกลุ่มแล้วจัดหา"เจ้าภาพ"ในการสั่งนำเข้ามาเองก็ได้...ขึ้นอยู่กับความสมัครใจของสมาชิกฯ  แต่ทางชมรมคนรักปืนอัดลม..จะไม่รับผิดชอบใดๆ ครับ
                                                                                                                                               ขอบคุณมาก

-----------------------------   ----------------------------   ----------------------------  ------------------------------   -------------------------

เพิ่มเติมนะคับ......ขอบคุณมากนะคับคุณพื่ Ruger40 year เป็นแนวทางที่ดีมากเลยคับที่มีโครงการดีๆๆออกมาแต่ส่วนตัวผมเชื่อว่ามีสมาชิกหลายๆๆท่านที่มีความสนใจในโครงการแต่ยังไม่มีความรู้และข้อมูลในการตัดสินใจคับเลยอยากให้ผู้รู้หลายๆๆท่านช่วยแนะนำและให้ความรู้เกี่ยวกับปืนลมและอีกหลายๆๆรุ่นที่น่าสนใจครับเพื่อที่จะคุ้มต่อการลงทุนโดยเฉพาะมีอใหม่.....และขอเสนอความคิดเพิ่มเติมนะครับถ้ามีโครงการใหม่จะเกิดขึ้นมาเช่นโครงการ 9 น่าจะมีโพสไว้ที่หน้าเวปบอร์ดนะคับที่จะสามารถดูได้ง่ายเป็นผลดีต่อสมาชิกและบุคคลอื่นที่เข้ามาดูบอร์ดซึ่งผมเชื่อว่ามีบุคคลสนใจเยอะมากๆๆแต่ไม่รู้ช่องทางในการจัดซื้อและจะทำให้โครงการแต่ละโครงการมีจำนวนสมาชิกเพิ่มมากขึ้นโดยไม่ใช้ระยะเวลานานเหมือนเดิมนะครับ.....ฝากไว้พิจารณานะครับ

...ให้ Idea เพิ่มเติมดีมาก ขอ+ให้ คุณ รุ่ง 1 แต้ม ครับ

ปล.ส่วนที่จะนำเอากระทู้นี้ขึ้นหัวข้อกระทู้ด้านบน...ก็แล้วแต่ผู้ดูแลเว็บบอร์ดจะพิจารณา  ส่วนตัวผมไม่ขัดข้อง ครับ..ค่อยๆเปลี่ยนหมายเลขลำดับโครงการไปเป็นช่วงเวลาก็ได้...
                                                                                                                                             ขอบคุณมาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 24, 2011, 05:55:08 PM โดย ruger40 years » บันทึกการเข้า
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #79 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 10:17:15 PM »

หา..(ทำหน้าตกใจ).... จะมีโครงการ 9 อีกแล้วเหรอ........
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #80 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 11:30:55 AM »

หา..(ทำหน้าตกใจ).... จะมีโครงการ 9 อีกแล้วเหรอ........

คุณ สิทธา ครับ
...มันคงเกิดขึ้นอย่างหลีกเลี่ยงไม่ได้...เพราะหลังการแข่งขันงานเมื่อ 22 ม.ค.ที่ผ่านมาน้องๆที่ยังไม่มี..อยากได้ปืนอัดลม..และสนใจมาก  จึงคาดว่าหลังจากแสดงความคิดเห็น..สักระยะหนึ่ง.รอการเสนอแนะจากเพื่อนๆ 1-2เดือน แล้วโวตอีกไม่เกินครึ่งเดือน จากนั้นทางชมรมฯก็สรุปติดต่อร้านค้าปืนอีกครึ่งเดือนจึงเริ่มจองกัน..น่าจะจองปืนกัน..ไม่เกินต้นเม.ย.54นี้ ครับ
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #81 เมื่อ: มกราคม 25, 2011, 03:30:02 PM »

คุณ สิทธา ครับ
...มันคงเกิดขึ้นอย่างหลีกเลี่ยงไม่ได้...เพราะหลังการแข่งขันงานเมื่อ 22 ม.ค.ที่ผ่านมาน้องๆที่ยังไม่มี..อยากได้ปืนอัดลม..และสนใจมาก  จึงคาดว่าหลังจากแสดงความคิดเห็น..สักระยะหนึ่ง.รอการเสนอแนะจากเพื่อนๆ 1-2เดือน แล้วโวตอีกไม่เกินครึ่งเดือน จากนั้นทางชมรมฯก็สรุปติดต่อร้านค้าปืนอีกครึ่งเดือนจึงเริ่มจองกัน..น่าจะจองปืนกัน..ไม่เกินต้นเม.ย.54นี้ ครับ

หา...(ทำหน้าตกใจกว่าเก่า)....  ดะ ดะ  เดือน หมะ  หมะ เมษา นี้แล้วเหรอครับ   (ตกใจเลยพูดติดอ่าง)
แล้ว ปะ  ปะ  ปะ ปืน อะไรครับ
@ต้อ@เชียงใหม่
เพื่อนคู่กาย
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #82 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2011, 04:52:20 PM »

กระบอกต่อไป ก๋ อินโด แต่งแรง อยู่ดีครับ

@ต้อ@เชียงใหม่ his_it@hotmail.com
MA-DEAW
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #83 เมื่อ: มีนาคม 11, 2011, 04:25:44 PM »

อยากได้ Weihrauch HW97 KT  จังเลยครับ 

* hw97kt.jpg (25.48 KB, 727x377 - ดู 4009 ครั้ง.)
montri.7
Anschutz 2025
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 889

« ตอบ #84 เมื่อ: มีนาคม 11, 2011, 07:15:15 PM »

จากที่ผ่านมาผมคิดว่ากว่าที่เราจะหาร้านปืนที่จะนำปืนอัดลมเข้ามาให้เราได้มีปืนอัดลมกันผมว่าหายากจริงๆเลยครับไม่ค่อยมีร้านปืนร้านไหนสนใจกันเท่าไรครับไม่ทราบเหตุผลว่าเป็นเพราะอะไรถึงไม่ค่อยสนใจครับ แต่ตอนนี้เรามี ร้านปืนเอกภัทร (เก่า) ไฮบริด กันส์ ดำเนินการให้มาตลอดจากที่ร้านอื่นไม่สนใจโดยทีราคาส่วนตัวผมคิดว่าเป็นกันเองครับตอนนี้ผมคิดว่าท่านใดชอบปืนอะไรก็ลองรวมตัวลงชื่อกันเอาไว้โดยการตั้งกระทู้ถามขึ้นมาท่าพอได้จำนวนขึ้นมาซัก 5 กระบอกหรือ 10 กระบอกก็ลองไปคุยกับ นายห้างกฤษ ร้าน ไฮบริด กันส์ ดูจะดีกว่าครับ เยี่ยม

tongzeed
Hero Member

คะแนน 120

« ตอบ #85 เมื่อ: มีนาคม 11, 2011, 07:17:06 PM »

จากที่ผ่านมาผมคิดว่ากว่าที่เราจะหาร้านปืนที่จะนำปืนอัดลมเข้ามาให้เราได้มีปืนอัดลมกันผมว่าหายากจริงๆเลยครับไม่ค่อยมีร้านปืนร้านไหนสนใจกันเท่าไรครับไม่ทราบเหตุผลว่าเป็นเพราะอะไรถึงไม่ค่อยสนใจครับ แต่ตอนนี้เรามี ร้านปืนเอกภัทร (เก่า) ไฮบริด กันส์ ดำเนินการให้มาตลอดจากที่ร้านอื่นไม่สนใจโดยทีราคาส่วนตัวผมคิดว่าเป็นกันเองครับตอนนี้ผมคิดว่าท่านใดชอบปืนอะไรก็ลองรวมตัวลงชื่อกันเอาไว้โดยการตั้งกระทู้ถามขึ้นมาท่าพอได้จำนวนขึ้นมาซัก 5 กระบอกหรือ 10 กระบอกก็ลองไปคุยกับ นายห้างกฤษ ร้าน ไฮบริด กันส์ ดูจะดีกว่าครับ เยี่ยม

ผมว่าราคาปืนอัดลมราคาดีกว่าปืน ดินขับอีกครับ  คนสนใจก็เยาะ มาก 
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #86 เมื่อ: มีนาคม 11, 2011, 07:20:04 PM »

ถ้าหากทราบราคาโดยประมาณก่อนก็จะดีมากครับ ไม่งั้นถอนตัวกันไม่น้อย ผมคนหนึ่งหละ ถ้ายังไม่มีก็ว่าไปอย่าง
กองเอาะเยาะอยู่ในห้อง 2 กระบอก แถมนกพิราบไม่มีให้ยิงอีก ถ้าได้มาอีกคงทำนองเอาไว้ดมแน่เลยครับ
komatsu
Hero Member

คะแนน 319

How far is near??

« ตอบ #87 เมื่อ: มีนาคม 11, 2011, 07:27:30 PM »

ต่อไปก็มีไว้เพื่อแข่งครับพี่สิทธา  ขำก๊าก ขำก๊าก

tongzeed
Hero Member

คะแนน 120

« ตอบ #88 เมื่อ: มีนาคม 11, 2011, 07:28:15 PM »

ถ้าหากทราบราคาโดยประมาณก่อนก็จะดีมากครับ ไม่งั้นถอนตัวกันไม่น้อย ผมคนหนึ่งหละ ถ้ายังไม่มีก็ว่าไปอย่าง
กองเอาะเยาะอยู่ในห้อง 2 กระบอก แถมนกพิราบไม่มีให้ยิงอีก ถ้าได้มาอีกคงทำนองเอาไว้ดมแน่เลยครับ

บ้านเราหมดพี่ก็ดอดไปยิงบ้านคนอื่นสิครับ หรือพาดหน้าต่างยิงไปบ้านหลังอื่นครับ
sitta.
Hero Member

คะแนน 488

« ตอบ #89 เมื่อ: มีนาคม 11, 2011, 08:21:08 PM »

บ้านเราหมดพี่ก็ดอดไปยิงบ้านคนอื่นสิครับ หรือพาดหน้าต่างยิงไปบ้านหลังอื่นครับ

อุ๊ย ทำไมคุณ ทองซีด รู้หละครับ ตอนได้ปืนมาใหม่ ๆ ผมทำประจำเลย

ผมไม่พาดหน้าต่างครับ มันเก็บเสียงไม่ดี ใช้วิธีตั้งปืนยิงกลางห้องลอดหน้าต่างออกไป
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 15
  พิมพ์