๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 01:04:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นี่คือตัวอะไรหรอครับ ตัวต่อหรือเปล่า  (อ่าน 19419 ครั้ง)
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #90 เมื่อ: มกราคม 06, 2011, 06:26:00 PM »

ตัวต่อ  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ยายครับ

แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 220

« ตอบ #91 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2011, 08:47:42 AM »

ถ้าอยากทดสอบวิชากระบี่กระบอง ก็ให้หาไม้เรียว ซักอันครับ หวด ๆ ๆ ดูสิว่าจะหวดโดน หรือจะโดนมันต่อย ขำก๊าก
ว่าแต่กุมารทองที่ย้ายตัวเองมาเป็นกู้ภัย ไม่ยักกะแวะเข้ามา จขกท.อุตส่าเรียกหน่วยดับเพลิงแล้ว คิก คิก

อิอิมาแล้วครับ  ตามคำเรียกร้อง จัดการไปหรือยังครับ ถ้ายัง call 199 เลยครับ delivery ถึงบ้านครับ

ดอนเมือง​1
mikemoore < รักในหลวง >
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #92 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2011, 04:09:57 PM »

กอต้นเข็มหน้าบ้านผมเคยมีรังเบอเริ่มเลย   โชคดีอยู่เตี้ยแค่เอวครับ  
ผมเอาเบนซิน 95 ใส่ถาดสังกะสีเอาแบบท่วมๆ เลยครับ  สอดวางใต้รังแล้วจุดไม้ขีดโยนครับ   เกลี้ยงไม่เหลือซักตัว   พอรังโดนเผา รังแตกโผละ  ตัวอ่อนขาวๆ เป็นร้อยเลยครับ   จะลองวิธีนี้ก็ได้ครับ ผมเรียกว่า ระเบิดปรมณู ลงครับ   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 06, 2011, 09:27:54 PM โดย mikemoore < รักในหลวง > » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7]
  พิมพ์