๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 07:27:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นี่คือตัวอะไรหรอครับ ตัวต่อหรือเปล่า  (อ่าน 19415 ครั้ง)
รักปืน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #75 เมื่อ: มกราคม 05, 2011, 05:57:14 PM »

ตอนเด็กๆผมไม่รู้เจอแตนแบบไหนต่อยครับคุณพ่อฯ แต่ก็พรุนเหมือนกัน

ตอนนี้กำลังหาทางอยู่ครับ พ่อผมบอกว่าให้ปล่อยไว้ - -"

ปล่อยใว้ก็ได้ครับ  แต่ต้องไม่ไห้เด็กๆ หรือใคร ไปยุ่งกับเขานะครับ  คนแก่ บางคน บอกเขาจะเอาโชคมาไห้ครับ เราไม่ทำไมเขา เขาก็จะไม่ทำอะไรเรา
เหมือนกันครับ    ลองดูครับ 

พ่อน้องนะโม
คิดดี ทำดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

ยิงดี แต่ศรีภรรยาไม่สนับสนุน

« ตอบ #76 เมื่อ: มกราคม 05, 2011, 06:01:11 PM »

ไม่ควรปล่อยไว้ครับคุณ Joke  ไหว้
แตนพวกนี้ นิสัยดุร้าย หวงรัง บางครั้งแค่เดินผ่านก็ไล่ต่อยแล้วครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

อีกอย่างหากไปต่อยคนที่มีอาการแพ้อย่างรุนแรง ก็เป็นอันตรายเป็นอย่างมากเลยครับ  ไหว้

ฉันเป็นลูกหลานชาวนา ฉันเลือกเกิดไม่ได้ แต่ฉันเลือกที่จะเป็นคนดีของสังคมได้
ที่บ้านฉัน ในหลวงท่านพระราชทานทรัพย์ส่วนพระองค์สร้างตึกในโรงพยาบาล
และท่านพระราชทานชื่อตึกว่า "ตึกพิทักษ์ไทย"
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #77 เมื่อ: มกราคม 05, 2011, 09:44:21 PM »

ก่อนที่จะเข้าไปเผด็จศึกกับมัน  ให้ท่องคาถาสัก 3 จบ  รับรองได้มีเฮ......
                     ตัวผู้ต่อยหู ตัวเมียต่อยตา ตัวเล็กตัวน้อยต่อยแข้งต่อยขา

ถ้ามันต่อยน้องชาย ต้องท่องคาถาเหมือนกันครับ  "ความเจ็บจงหายไป  ความใหญ่จงคงเดิม"   คิก คิก
ที่ สำคัญ  ความใหญ่กับ ความ เจ็บ ดันมาพร้อมกัน อ่ะดิ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
RSIA01 - รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 113

"If guns are outlawed only outlaws will have guns"

« ตอบ #78 เมื่อ: มกราคม 05, 2011, 11:06:10 PM »

ใช้ยาฆ่าแมลงฉีดก็ได้ครับ แรงๆแบบเชลไดร์ฟ ปกติ ผมฉีดตอนกลางคืนครับ ฉีดแล้ววิ่งเลย หรือใช้ หนังสะติ๊ก หรือ BB ยิงพังรังมันก็ได้ครับ แต่ต้องอยู่ไกลๆนะครับ เดี๋ยวพอรังพังมันก็ไปเอง
หรือโหดที่สุด ใช้กระดาษหนังสือพิมพ์ม้วนใหญ่ๆ ขมวดปลายด้านที่ถือให้แน่น แล้วแผ่ปลายด้านปลายออกให้บาน จุดไฟให้สว่างเป็นลูกใหญ่ แล้วลนจี้เข้าไปเลยครับ ตอนกลางคืนนะครับ
รับรอง เรียบ

ข้าฯ ประกาศจักต่อสู้ไม่รู้ถอย
ขอ   เฝ้าคอยพิทักษ์ถิ่นแผ่นดินผืน
พลี   ตนได้เพื่อให้ไทยยั่งยืน
ชีพ   ไม่ฟื้นต้องแตกดับไม่กลับใจ
เพื่อ  ประเทศไทยที่รักของข้าฯนี้
ชาติ  ต้องมีอนาคตที่สดใส
และ  จักขอปกป้องศูนย์รวมใจ
ราชบัลลังก์  จักรีไว้ให้ยืนยง
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #79 เมื่อ: มกราคม 05, 2011, 11:16:36 PM »

ก่อนที่จะเข้าไปเผด็จศึกกับมัน  ให้ท่องคาถาสัก 3 จบ  รับรองได้มีเฮ......
                     ตัวผู้ต่อยหู ตัวเมียต่อยตา ตัวเล็กตัวน้อยต่อยแข้งต่อยขา

ถ้ามันต่อยน้องชาย ต้องท่องคาถาเหมือนกันครับ  "ความเจ็บจงหายไป  ความใหญ่จงคงเดิม"   คิก คิก
ที่ สำคัญ  ความใหญ่กับ ความ เจ็บ ดันมาพร้อมกัน อ่ะดิ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ลองดูครับ  แล้วท่องคาถาด้วย   คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
ชอลิ่วเฮียง - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 234

« ตอบ #80 เมื่อ: มกราคม 06, 2011, 01:20:11 AM »

แล้วถ้าเกิดเจ็บจนท่องคาถากลับกัน  จะเกิดอะไรขึ้นบ้างครับ???.....

"ความใหญ่จงหายไป.........." 

จึ๊ยยยยยยย.......หวาดเสียวววววว...........

ขอเป็นข้า รองพระบาท ทุกชาติไป
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #81 เมื่อ: มกราคม 06, 2011, 08:18:31 AM »

กลายเป็นกระทู้ฮาซะงั้น   ขำก๊าก

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #82 เมื่อ: มกราคม 06, 2011, 08:46:42 AM »

ตอนเด็กๆผมไม่รู้เจอแตนแบบไหนต่อยครับคุณพ่อฯ แต่ก็พรุนเหมือนกัน

ตอนนี้กำลังหาทางอยู่ครับ พ่อผมบอกว่าให้ปล่อยไว้ - -"
อย่าเสี่ยงดีกว่าครับ อย่างปราณีก็ทำลายรัง มันก็ไปแล้ว Grin

S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #83 เมื่อ: มกราคม 06, 2011, 11:11:07 AM »

อย่าไปทำมันเลยนะครับ...เขี่ยๆรังมันให้หลุด มันก็ย้ายแล้วละครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
EAK1980 รักในหลวง
ชาติใดไร้รักสมัครสมาน จะทำการสิ่งใดก็ไร้ผล แม้ชาติย่อยยับอับจน บุคคลจะสุขอย่างไร
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 68

ไปได้ทุกที่.....ที่มีทาง ฅ.ฅนสร้างทาง

« ตอบ #84 เมื่อ: มกราคม 06, 2011, 11:25:46 AM »

+1ให้ด่วน แต่ผมไม่ท่องตามนะครับ เสียว... Grin

Long Live The King

ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #85 เมื่อ: มกราคม 06, 2011, 12:40:09 PM »

น้าจอยงี้พอผมไปสอยรังมัน พอมันกระเทือนมันจะไม่ต่อยผมหรอครับ

ก็บอกว่าเอาไม้ส่าวยาวๆไง... ทำตอนกลางคืนสิครับมันจะได้ไม่เห็นเรา  หรือถ้าทำตอนกลางวันก็หลับตาซะแค่นี้มันก็ไม่เห็นเราละ... เยาะเย้ย

คิก คิกเจ้าแตนพวกนี้ ออกอาวุธได้อย่างเดียวคือ ต่อย...แก้ทางง่ายครับ ...ใช้ลูกถีบ...ถีบ - เตะ ..แล้วถอย รอจังหวะ  แค่นี้มันก็ทำอะไรเราไม่ได้แล้วครับ...เชื่อพ้มมมม

Ha  Ha  ~ฮา   เวลาหมดแรงก็  "กอด"  ใช่มั้ยคร๊า  ฮา

ยายเอา  "ตัวต่อ"  ที่ใหญ่ที่สุดในโลก  มาให้ดูอ่ะคร๊า  ฮา

http://www.recordholders.org/en/list/lego.html

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #86 เมื่อ: มกราคม 06, 2011, 01:40:19 PM »

ถ้าอยากทดสอบวิชากระบี่กระบอง ก็ให้หาไม้เรียว ซักอันครับ หวด ๆ ๆ ดูสิว่าจะหวดโดน หรือจะโดนมันต่อย ขำก๊าก
ว่าแต่กุมารทองที่ย้ายตัวเองมาเป็นกู้ภัย ไม่ยักกะแวะเข้ามา จขกท.อุตส่าเรียกหน่วยดับเพลิงแล้ว คิก คิก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #87 เมื่อ: มกราคม 06, 2011, 01:59:25 PM »

น้าจอยงี้พอผมไปสอยรังมัน พอมันกระเทือนมันจะไม่ต่อยผมหรอครับ

ก็บอกว่าเอาไม้ส่าวยาวๆไง... ทำตอนกลางคืนสิครับมันจะได้ไม่เห็นเรา  หรือถ้าทำตอนกลางวันก็หลับตาซะแค่นี้มันก็ไม่เห็นเราละ... เยาะเย้ย

คิก คิกเจ้าแตนพวกนี้ ออกอาวุธได้อย่างเดียวคือ ต่อย...แก้ทางง่ายครับ ...ใช้ลูกถีบ...ถีบ - เตะ ..แล้วถอย รอจังหวะ  แค่นี้มันก็ทำอะไรเราไม่ได้แล้วครับ...เชื่อพ้มมมม

Ha  Ha  ~ฮา   เวลาหมดแรงก็  "กอด"  ใช่มั้ยคร๊า  ฮา

ยายเอา  "ตัวต่อ"  ที่ใหญ่ที่สุดในโลก  มาให้ดูอ่ะคร๊า  ฮา

http://www.recordholders.org/en/list/lego.html

ผมนึกว่าต่อแบบนี้ซะอีก  http://img30.imageshack.us/img30/7827/51856.jpg   Grin

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
พรานบุญ หลงกรุง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2884

« ตอบ #88 เมื่อ: มกราคม 06, 2011, 03:27:17 PM »

คิก คิกเจ้าแตนพวกนี้ ออกอาวุธได้อย่างเดียวคือ ต่อย...แก้ทางง่ายครับ ...ใช้ลูกถีบ...ถีบ - เตะ ..แล้วถอย รอจังหวะ  แค่นี้มันก็ทำอะไรเราไม่ได้แล้วครับ...เชื่อพ้มมมม

ผมนึกว่าต่อแบบนี้ซะอีก  http://img30.imageshack.us/img30/7827/51856.jpg   Grin

อุ้ย.... !  อย่างนี้เขาเรียกว่า "น้องผึ้ง" ต่างหาก ขำก๊าก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #89 เมื่อ: มกราคม 06, 2011, 04:49:52 PM »

ตัวต่อ จริงๆครับ ยาย  แลบลิ้น                                                 ไหว้ 

อุตส่าห์ตั้งใจดู  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์