๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 05:50:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งใจจริงครับ  (อ่าน 3850 ครั้ง)
aeksak
Jr. Member
**

คะแนน 1

« เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 07:37:44 PM »

ผมอยากสมัครเป็นสมาชิกสมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย ตั้งปฏิบัติอย่างไรบ้าง และจะติดต่อกับใครเพื่อสมัครครับ
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 09:39:25 PM »

สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
           Thailand Practical Shooting Association

สมัครสมาชิก
หลักฐานการสมัคร
          รูปถ่าย 1 นิ้ว               1 ใบ
            สำเนาบัตรประชาชน    1 ใบ
            ทะเบียนบ้าน               1 ใบ

ประเภทสมาชิก
         สมาชิกสามัญรายปี (Annual Member)                             1,000 บาท/ปี             
         สมาชิกสามัญตลอดชีพ (LIFE Member)                            5,000 บาท   
         สมาชิกสมทบประเภทสโมสร ชมรมยิงปืน/Associated Member  5,000 บาท/ปี                         

ชำระค่าสมัคร           
       โอนเข้าบัญชี ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาย่อย ไทยธานี(นวนคร-ปทุมธานี)
       ชื่อบัญชี   สมศักดิ์  อังศกุลชัย   
       บัญชี ออมทรัพย์ เลขที่  371-2-12914-8 

หมายเหตุ

ผู้ที่ยังไม่เคยเป็นสมาชิกสมาคมฯ มาก่อนจะสมัครได้เฉพาะประเภทสมาชิกรายปีเท่านั้น 
โดยต้องมีสมาชิกเดิมที่ยังมีสภาพเป็นสมาชิกอยู่รับรอง 2 ท่าน 
ผู้ที่ประสงค์ที่จะสมัครเป็นสมาชิกตลอดชีพ ต้องผ่านการเป็นสมาชิกประเภทรายปีมาก่อนอย่างน้อย 1ปี
และต้องผ่านการพิจารณา และ รับรองจากคณะกรรมการสมาคมฯ ก่อน จึงจะสมัครเป็นสมาชิก ประเภทตลอดชีพได้

ส่งใบสมัครนี้ พร้อมหลักฐานทั้งหมดต่อแผนกทะเบียนสมาชิก
นายสมศักดิ์ อังศกุลชัย
54/38-39 หมู่13 ต.คลองหนึ่ง อ.คลองหลวง ปทุมธานี 12120
      e–mail:somsak.aung@gmail.com 

ต่ออายุสมาชิก

สมาชิกสามัญรายปี (Annual Member)                            1,000 บาท/ปี             
         สมาชิกสามัญตลอดชีพ (LIFE Member                             5,000 บาท   
         สมาชิกสมทบประเภทสโมสร ชมรมยิงปืน/Associated Member  5,000 บาท/ปี

โอนเข้าบัญชี ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาย่อย ไทยธานี(นวนคร-ปทุมธานี)
       ชื่อบัญชี   สมศักดิ์  อังศกุลชัย   
       บัญชี ออมทรัพย์ เลขที่  371-2-12914-8

พร้อมแฟกหลักฐานการโอนเงินมาที่ 0-2529-1363,0-2975-9669
      หรือ e.mail somsak.aung@gmail.com

--> Download ใบสมัครสมาชิกได้ที่นี่ครับ

SPSC No.057       THPSA No.A-331
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
Moderator
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2010, 06:02:08 AM »

ผมอยากสมัครเป็นสมาชิกสมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย ตั้งปฏิบัติอย่างไรบ้าง และจะติดต่อกับใครเพื่อสมัครครับ

ไม่ทราบว่าตั้งใจจะยิง division ไหนครับ แล้ว ศึกษากฎบ้างหรือยังครับ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
สุ จิ ปุ ริ
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 18, 2011, 05:08:13 PM »

สวัสดีครับ ผมมีความสนใจในการยิง IPSC ครับ
ไม่ทราบว่า อยากไปชม การซ้อม และอยากได้รับคำแนะนำ สามารถ ไปดูได้ที่ไหนบ้างครับ
บ้านผมอยู่แถวๆ นนทบุรี แต่ถ้าในกรุงเทพฯนี่ไปได้หมดครับ
ขอบคุณมากๆครับ
carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 19, 2011, 02:44:16 PM »

สวัสดีครับ ผมมีความสนใจในการยิง IPSC ครับ
ไม่ทราบว่า อยากไปชม การซ้อม และอยากได้รับคำแนะนำ สามารถ ไปดูได้ที่ไหนบ้างครับ
บ้านผมอยู่แถวๆ นนทบุรี แต่ถ้าในกรุงเทพฯนี่ไปได้หมดครับ
ขอบคุณมากๆครับ

ไม่ค่อยมีการสอนกันอย่างจริงจัง ถ้าอยู่นนลองไปสนามบางบัวทองครับ หรือวันแข่งไปชมที่สนามนวมินทร์ได้ครับ ไม่ก็ดู Youtube

Grin Grin Grin อยากได้คำแนะนำ ลองถามมาครับเดี๋ยวมีเพื่อนๆช่วยให้คำแนะนำได้บ้าง

carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 19, 2011, 02:45:17 PM »

ไม่ก็ลองหา DVD การซ้อมจาก พวกระดับโลกเลยครับ Grand Master ลองไปร้านปืนมิตรภาพดูพอจะมีให้ซื้อ

tua cz
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 19, 2011, 05:05:14 PM »

ขอบคุณมากๆครับ   ลองไปสนามบางบัวทองไหมครับผมจะเข้าไปซ้อมวันศุกร์หน้าถ้าสนใจนัดกันดริ๊งเอ๊ยไม่ช่ายยยนัดกันซ้อมได้ครับ
Grin Grin น้ำลายหก
carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #7 เมื่อ: มกราคม 19, 2011, 05:26:21 PM »

ลองนัดพี่สกลดูครับ (tua cz) บางบัวทอง ช่วยแนะนำเพื่อนๆด้วยครับ Grin Grin Grin ขอบคุณมาก

สุ จิ ปุ ริ
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #8 เมื่อ: มกราคม 19, 2011, 10:42:06 PM »

ขอบคุณครับงั้นเดี๋ยวเสาร์ อาทิตย์ นี้ถ้าว่างจะเข้าไปสนาม บางบัวทองครับ
ขอบคุณครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์