๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 09:36:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนถามเรื่อง ipsc revolver ประเภทสตรี ครับ  (อ่าน 10225 ครั้ง)
TKT.....Long Live The KING.....
Full Member

คะแนน 35

« เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 04:33:23 PM »

พอดีว่า ภรรยาผม สนใจในกีฬาประเภทนี้ อยากดูคลิปของ ลูกโม่หญิง ของไทยที่ลงแข่งขัน ไม่ทราบว่าหาได้ที่ไหนครับ เปิดหาดูในเว็บนี้หาไม่เจอ   เสิร์ชในยูทูบก็ไม่เจอ ...  Huh

practice practice & practice
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
Moderator
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 04:58:02 PM »

พอดีว่า ภรรยาผม สนใจในกีฬาประเภทนี้ อยากดูคลิปของ ลูกโม่หญิง ของไทยที่ลงแข่งขัน ไม่ทราบว่าหาได้ที่ไหนครับ เปิดหาดูในเว็บนี้หาไม่เจอ   เสิร์ชในยูทูบก็ไม่เจอ ...  Huh

อาจจะไม่มีครับ ดูลูกโม่ชายไปก่อนแล้วกันครับ Grin Grin Grin ยินดีต้อนรับครับ มาเล่นได้เลยยยยย

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Tonyman
Moderator
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 05:10:56 PM »

ในเมืองไทยมีมีนักกีฬาลูกโม่สตรีเลยครับ

มีแต่คุณน้อย จากเพื่อนบ้าน ที่มาแข่งกับเราบ่อยๆ ครับ

We can either find the way or make one.
tua cz
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 07:18:08 PM »

ผมเห็นที่เชียงใหม่ครับมากับพี่ซําเหมายิงดีชะด้วย Smiley
TKT.....Long Live The KING.....
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 09:52:50 PM »

ภรรยาผมเรียนกับครูลภครับ  ใช้ 625jm   วิ่งตามครูไม่ทัน  เลยอยากดูว่าผู้หญิงเค้าเร็วขนาดไหนครับ  ... เสียดายไม่มีให้ดู  เศร้า

carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 09:53:16 PM »

จริงแฮะ คุณน้อย กับนายสนามที่เชียงใหม่ที่ยิงกับคุณเพิ่มพูล ถ้าภรรยาท่านมาอีก ก็เป็นท่านที่ 3

carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 09:55:54 PM »

ภรรยาผมเรียนกับครูลภครับ  ใช้ 625jm   วิ่งตามครูไม่ทัน  เลยอยากดูว่าผู้หญิงเค้าเร็วขนาดไหนครับ  ... เสียดายไม่มีให้ดู  เศร้า

วันแข่งมาดูที่สนามครับ มีให้ดูจนฉ่ำ พึ่งเริ่มเรียนแต่่จะตามพี่พัลลภทันนี่ต้องซ้อมทุกวัน วันละสามเวลานะครับ  เอาสี่เวลาดีกว่าครับก่อนนอนก็ไดร์ไฟร์ด้วย

carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 09:56:36 PM »

มาเล่นให้สนุกเถิดครับ รับรอง ยิงเก่งแน่นอนถ้าจะเล่น จะซ้อม

Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 09:59:05 PM »

เอาคลิปวันทดสอบมาให้ดูครับ  ตอนนี้หมดลูกปืนไปเกือบเท่าราคาปืนแล้วครับ  Grin
SDC12167

carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 10:23:56 PM »

เอาคลิปวันทดสอบมาให้ดูครับ  ตอนนี้หมดลูกปืนไปเกือบเท่าราคาปืนแล้วครับ  Grin
SDC12167

ไม่ช้านิครับ ใช้ได้เลย Grin Grin Grin สักพักคงแซงหนุ่มๆหลายคนแน่

แต่ไม่ต้องห่วง เดี๋ยวค่ากระสุนจะตามมาเป็น แจ๊ส แล้วก็ ซีวิค แล้วก็แอ๊คคอร์ด ไปเรื่อยๆ

Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2010, 08:18:33 AM »

ไม่ช้านิครับ ใช้ได้เลย Grin Grin Grin สักพักคงแซงหนุ่มๆหลายคนแน่

แต่ไม่ต้องห่วง เดี๋ยวค่ากระสุนจะตามมาเป็น แจ๊ส แล้วก็ ซีวิค แล้วก็แอ๊คคอร์ด ไปเรื่อยๆ
[/quote]

รบกวนท่าน carera ด้วยนะครับ แมทช์ไหนมีลูกโม่สตรี ช่วยถ่ายคลิปให้ด้วยนะครับ รายการที่สยป.บชศ.ได้ไปชม ก็ไม่มี แต่ยังดีได้ดู คุณครรชิต เหนี่ยวได้สุดยอด   เสาร์อาทิตย์นี้ถ้าไม่ติดอะไรจะตามไปดูด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
   ปล.  ตอนนี้ผมไม่ได้เล่นแล้วครับ ปล่อยให้เธอเล่นคนเดียว ( หากระสุนอย่างเดียวก็เหนื่อยแล้วครับ )

Game Master
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 25

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2010, 08:55:42 PM »

ดูแล้วผมแพ้แน่ๆ
My Name Ping
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2010, 09:27:24 AM »

SDC12167

รุ่นนี้เรียนกับครูลภ8คน พี่สาวได้ที่2ของรุ่นครับ ชนะผู้ชายไป6คน ไม่ธรรมดาครับ  ไหว้ ไหว้

ขอบคุณครูลภครับที่สอนสั่ง

http://www.youtube.com/watch?v=h9_EozptW7U

http://www.youtube.com/watch?v=LhD-t3x_Xgk
บ้าหอบฟาง
Sr. Member

คะแนน 15

จงอ่อนน้อมแต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 04, 2011, 02:03:44 PM »

ดูคลิปแล้วสุดยอดครับแบบนี้อีกไม่นานก็คงฝีมือทัดเทียมผู้ชายได้ไม่ยาก
ลองมาแข่งดูครับแข่งบ่อยๆเจอนักกีฬารีวอลเวอร์รุ่นพี่ๆสอบถามกันได้ ทุกคนน่ารักอัธยาศัยดีกันทุกคนฝีมือก็จะพัฒนาขึ้นเรื่อยๆ ยินดีที่ได้รู้จักคงมีโอกาสพบกันที่สนามครับ  ไหว้

REVOLVER NEVER DIE
carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2011, 09:04:08 AM »

ดูคลิปแล้วสุดยอดครับแบบนี้อีกไม่นานก็คงฝีมือทัดเทียมผู้ชายได้ไม่ยาก
ลองมาแข่งดูครับแข่งบ่อยๆเจอนักกีฬารีวอลเวอร์รุ่นพี่ๆสอบถามกันได้ ทุกคนน่ารักอัธยาศัยดีกันทุกคนฝีมือก็จะพัฒนาขึ้นเรื่อยๆ ยินดีที่ได้รู้จักคงมีโอกาสพบกันที่สนามครับ  ไหว้

มารึยังเนี่ย เห็นผ่านมาหลายแมทช์ ยังไม่เห็น Grin Grin Grin

หน้า: [1] 2
  พิมพ์