๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 05:46:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญร่วมแข่งขันยิงปืน Nanshooting Club ครั้งที่ 1 สยป.ศิริกิจ จ.น่าน  (อ่าน 17121 ครั้ง)
cav.sniperteam_1
Hero Member

คะแนน 81

« เมื่อ: ธันวาคม 08, 2010, 08:15:29 AM »

ขอเจิญปี้น้องจาวเหนือ และผู้ที่สนใจร่วมงานครับ.............

ระเบียบการแข่งขันยิงปืน Nanshooting Club ครั้งที่ ๑
๑.   ชื่อการแข่งขันยิงปืน   Nanshooting Club ครั้งที่ ๑ ประจำปี  ๒๕๕๓
๒.   แข่งขัน  วันเสาร์ – อาทิตย์  ที่ ๑๘ - ๑๙   ธันวาคม   ๒๕๕๓
๓.   วัตถุประสงค์
                           เพื่อหารายได้นำไปสมทบทุนในการจัดตั้งชมรมฯ และปรับปรุงสนามยิงปืนศิริกิจฯ
๔.    ประเภทการแข่งขัน
๑.  ๒๕ เมตร(มือโปร) แมคกาซีน   รางวัลชนะเลิศ และรองชนะเลิศ   ๑,๒
๒.  ๒๕ เมตร (มือโปร) รีวอลเวอร์  รางวัลชนะเลิศ และรองชนะเลิศ  ๑,๒
๓.  ๑๕ เมตร (ทั่วไป) แมคกาซีน    รางวัลชนะเลิศ และรองชนะเลิศ   ๑,๒
๔.  ๑๕ เมตร (ทั่วไป)  รีวอลเวอร์    รางวัลชนะเลิศ และรองชนะเลิศ  ๑,๒
๕.  ๑๐ เมตร  (ทั่วไป ) รวมปืน  รางวัลชนะเลิศ  และรองชนะเลิศ  ๑,๒
๖.  ๑๐ เมตร (สุภาพสตรี) รวมปืน   รางวัลชนะเลิศ และรองชนะเลิศ  ๑,๒
๗.  ปืนสั้นยิงเร็ว (บุคคล )ระยะ ๑๐  เมตร( ๕ นัด/๖วินาที,๘วินาที,๑๐วินาที) แยกประเภทปืน   แต่ละประเภทมี รางวัลชนะเลิศ และรองชนะเลิศ  ๑ ,๒
(- รายการที่ ๑-๖ แข่งขันในวันที่ ๑๘ ธ.ค.๕๓,รายการที่ ๗ แข่งขันในวันที่ ๑๙  ธ.ค. ๕๓)                           
กติกาการแข่งขัน และการตัดสิน
๑.   การลงทะเบียนการแข่งขัน ใช้กติกาจากการแข่งขันที่ผ่านมา
๒.  การตัดสินของคณะกรรมการถือเป็นที่สิ้นสุด
๓.  ลงทะเบียน ๕ ชุดยิงแถม ๑ ชุดยิง
 ผู้ที่สนใจ ติดต่อสอบถามได้ที่  จ.ส.อ.สราวุธ( หมู) ผู้จัดการ สนามฯ    ๐๘ – ๖๑๑๕ - ๘๒๘๙
ติดต่อสอบถาม  เพิ่มเติมได้ที่
๑.  นาย จักรกฤษณ์    มหาคีตะ                 โทร  ๐๘ -  ๑๒๘๘ - ๓๕๙๔
๒. นาย ชนาย์ธิป  รุ่งสิทธิมงคล                โทร  ๐๘ -  ๖๑๘๑ - ๐๕๖๖
๓.  จ.ส.อ.สราวุธ     พราหมณ์สุวรรณ์       โทร  ๐๘ -  ๖๑๑๕ -  ๘๒๘๙
๔. นาย ประสิทธิ     ละทะโล                    โทร  ๐๘ - ๑๕๙๕ - ๖๗๕๙
๕.นายอนุกูล      แก้วโชติ                          โทร  ๐๘ - ๒๘๙๘ - ๕๔๒๔......................

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
W.WUTTHI
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2010, 09:04:11 AM »

ขอเจิญปี้น้องจาวเหนือ และผู้ที่สนใจร่วมงานครับ.............

ผู้ที่สนใจ ติดต่อสอบถามได้ที่  จ.ส.อ.สราวุธ( หมู) ผู้จัดการ สนามฯ    ๐๘ – ๖๑๑๕ - ๘๒๘๙
๑.  นาย จักรกฤษณ์    มหาคีตะ                 โทร  ๐๘ -  ๑๒๘๘ - ๓๕๙๔
๒. นาย ชนาย์ธิป  รุ่งสิทธิมงคล                โทร  ๐๘ -  ๖๑๘๑ - ๐๕๖๖
๓.  จ.ส.อ.สราวุธ     พราหมณ์สุวรรณ์       โทร  ๐๘ -  ๖๑๑๕ -  ๘๒๘๙
๔. นาย ประสิทธิ     ละทะโล                    โทร  ๐๘ - ๑๕๙๕ - ๖๗๕๙
๕.นายอนุกูล      แก้วโชติ                          โทร  ๐๘ - ๒๘๙๘ - ๕๔๒๔......................

Cool  Cool  Cool  คิก คิก  ถ้าลุงไปลุงต้องได้แชมป์แน่ ๆ  แต่ ลุงผ่อรายจื้อแล้ว โจทย์เก่าทั้งนั้น โดยเฉพาะ ผจก.สนาม  โดนชก  ตกใจหน้าซีด ก้าหาโดนตื้บจ๋มดินไปตะวานี้บ่อดาย เขาอาจจะบ่อหื้อลุงเข้าสนาม กาว่าเข้าแล้วอาจจะบ่อได้ออกมา โดนชก  ตกใจหน้าซีด .....ขอกึ๊ดดี ๆ แหมกำก่อน บางทีอาจจะเขียนพินัยก๋ำมอบปืนเก่าไว้ก่อนละก่อใจ้วิธีป๋อมตั๋วเข้าไป หวังว่าไผคงจะจ๋ำบ่อได้  ยิ้มีเลศนัย  Cool  Cool  Cool 

เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2010, 09:19:29 AM »

ซ้อนกับลำปางนิครับ เก๋งว่าคนจะไปบ่นักนาครับ ไหว้

SPSC No.057       THPSA No.A-331
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 08:14:17 PM »

Grin Grin เยี่ยม เยี่ยม

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 12:05:46 AM »

Cool  Cool  Cool  คิก คิก  ถ้าลุงไปลุงต้องได้แชมป์แน่ ๆ  แต่ ลุงผ่อรายจื้อแล้ว โจทย์เก่าทั้งนั้น โดยเฉพาะ ผจก.สนาม  โดนชก  ตกใจหน้าซีด ก้าหาโดนตื้บจ๋มดินไปตะวานี้บ่อดาย เขาอาจจะบ่อหื้อลุงเข้าสนาม กาว่าเข้าแล้วอาจจะบ่อได้ออกมา โดนชก  ตกใจหน้าซีด .....ขอกึ๊ดดี ๆ แหมกำก่อน บางทีอาจจะเขียนพินัยก๋ำมอบปืนเก่าไว้ก่อนละก่อใจ้วิธีป๋อมตั๋วเข้าไป หวังว่าไผคงจะจ๋ำบ่อได้  ยิ้มีเลศนัย  Cool  Cool  Cool 

มาแล่ครับท่านหัวหน้าบ่าว.......แหมเดียวจะปาไปแจ่มๆตี้งานกาชาด คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ซ้อนกับลำปางนิครับ เก๋งว่าคนจะไปบ่นักนาครับ ไหว้
ลำปางแข่งตางใดครับลุงเอก.............

Grin Grin เยี่ยม เยี่ยม

ว่างๆก่าเจิญมาร่วมเน้อครับ ไหว้

"ชีวิตเราเกิดมาเพื่อเป็นทหาร...ชีวิตทหารเป็นชีวิตที่ต้องเสียสละ
แต่ว่าคนที่เสียสละมากที่สุดก็คือ..................ครอบครัวของทหาร"
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
Moderator
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 09:29:22 AM »

สนามหนองกระทิงครับ Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 01:05:15 PM »

ครับผม.......หมู่แม่เมาะจ่ะมาหาเฮาก่อนิ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เขรางค์-รักในหลวง
.........สะบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 801

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2010, 11:11:04 PM »

มาแล่ครับท่านหัวหน้าบ่าว.......แหมเดียวจะปาไปแจ่มๆตี้งานกาชาด คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จะปาบ่าวหน้อยแม่สะเรียงไปฟังซอก๋าลุง    เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

...ไม้ใหญ่จะยืนต้านแรงช้างสารอยู่ได้   ก็ด้วยรากแข็งแรงที่หยั่งลึกลงในดิน...
The_One
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 23

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2010, 01:09:12 PM »

ครับผม.......หมู่แม่เมาะจ่ะมาหาเฮาก่อนิ คิก คิก คิก คิก คิก คิก
เสียดายบ่าได้ไปร่วมติดเดินทางไปอบรม
สมิง วังม่วง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 68

tel. 0861810566

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2010, 07:19:46 PM »

เสียดายบ่าได้ไปร่วมติดเดินทางไปอบรม
บอกน้องติ้งมาให้ได้เน้อ

The_One
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 23

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2010, 08:36:43 PM »

ครับปี้เด๋วบอกหื้อครับ

บอกน้องติ้งมาให้ได้เน้อ
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 11:08:02 AM »

จะปาบ่าวหน้อยแม่สะเรียงไปฟังซอก๋าลุง    เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
มาแล่...........เดียวปาไปฟังซอ+ฟ้อนแง้น คิก คิก คิก คิก คิก คิก

จ่วยแจ้งหมู่ตางปู้นกำเน้อครับบอกน้องติ้งมาเอาถ้วยเลดี้โตยเน้อ.................... คิก คิก คิก คิก คิก คิกแชมป์ซาวห้าเมตรเปลี่ยนมือแล้วเจ้ามันไปอบรม คิก คิก คิก คิก คิก คิก

sak เมืองแป้
Hero Member

คะแนน 145

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2010, 01:41:33 PM »

เยี่ยมมาแอ่วโตย คนมอกม่วน ช่องยิงก็เต็มตลอด หลงรัก

อบต.แม่ทราย 111 หมู่ 1 อ.ร้องกวาง จ.แพร่ 54140

08 357ุ6 4010(Dtac)
ธนาคารทหารไทย ออมทรัพย์ เลขบัญชี
Hero Member

คะแนน 145

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2010, 02:18:35 PM »

เยี่ยม เยี่ยม บรรยากาศในสนามน่านวันนี้ ออนแอร์ข้างสนาม  หลงรัก หลงรัก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 18, 2010, 02:21:02 PM โดย sak501104 » บันทึกการเข้า

อบต.แม่ทราย 111 หมู่ 1 อ.ร้องกวาง จ.แพร่ 54140

ธนาคารทหารไทย ออมทรัพย์ เลขบัญชี
Hero Member

คะแนน 145

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2010, 06:14:24 PM »

หลงรัก เอาขวัญใจในสนามมาให้ดู  เยี่ยม
   ::002::627 V-COP performant  น้ำลายหก

หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์