๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
มีนาคม 29, 2024, 01:34:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อบต. มีสิทธิพกปืนได้หรือเปล่าครับ???  (อ่าน 5369 ครั้ง)
smitxx2005'รักในหลวง'
Full Member

คะแนน 17

« ตอบ #30 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 02:31:51 PM »

ครับเมื่อคืนวันพุธผมได้มีโอกาสเข้าไปในตัวเมืองโคราชไปดืมนิดหน่อย ยอมรับครับว่านำปืนไปด้วย พอจอดรถปุ๊บผมก็ชักปืนออกมาเก็บที่ใต้เบาะคนขับแล้วก็ปิดประตูรถล็อครถเรียบร้อยก็เดินไปที่ รปภ.พร้อมเงิน ๑๐๐ บาท บอกพี่เค้าว่าในรถผมมีของสำคัญช่วยเดินมาตรวจรถผมบ่อยๆนะครับพี่ แล้วผมก็เข้าไปในผับอย่างสบายใจดื่มได้แบบมีความสุข ไม่กร่าง ไม่เบ่ง ทำตัวเหมือนปุถุชนคนทั่วไป เท่านี้ก็มีความสุขแล้ว ขากลับบ้านผมก็ทำตามกฎหมาย"เมาไม่ขับ" ก็เลยนอนโรงแรมใกล้ๆ พอกลับถึงบ้านถูกด่ายับเยิน แห่แห่แห่ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เมียผมไม่เข้าใจผมเลยว่าผมต้องทำตามกฎหมาย คุณเธอน่าจะรู้นะว่าสามีเธอทำงานอะไร เฮ๊อเฮีฮเฮ๊อ ไหว้ ไหว้ ไหว้
เอแล้วนอนกับใครละครับ   น้ำลายหก
คนตัวอ้วน+ผมรักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1057

« ตอบ #31 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 02:43:11 PM »

นอนคนเดียวครับ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม งานนี้ไม่มีนอกใจ  แต่งานหน้าไม่แน่ ๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์